มิตติ้งครั้งที่ 27 โซนลาดพร้าว-รามอินทรา

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย DaySpeed, 22 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    มาดูสาวๆ เค้าคุยกัน อิอิ

2. ขอไปด้วยคน....คั๊บ

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ;);););)

4. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ที่เสนอมาก้อ

1.พุงกางหมูทะ

2.ญาติกา

3.กุ้งเต้น

4.บ้านชานกรุง

ทำโพลเลยค้าบท่านรองเด่วจาไม่ทันการ

:D:D:D:D:D

5. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    พ่อคนพื้นที่ ช่วยหาร้านเลย อิอิ:D

6. NuNeE

NuNeE New Member Member

3,041
    34
    0
    ช่ายแล้วจ่ะ ที่คุยกะน้องจอย เมื่อวานน่ะ
    ขอดูสถานที่ก่อนน่ะ ถ้าไปสะดวกก้จะไป:D

7. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113

จัดให้แล้ว น่ะครับ :D
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=436253

8. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    อดไปมั่ง

เงินออกวันที่ 6 อ่ะ

เฮ่ออออออ

คิดถึงทุกคนจังฮู้

9. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    งานนี้ไม่เบี้ยววว อิอิ..... หมูทะก้อดีเนอะ ม่ายได้กิง นานนและ

10. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    :D:D:D

11. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    สมาชิกใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ร้านพุงกางอยู่ตรงไหนครับ ถนนอะไรครับช่วยชี้แนะด้วยครับ ครั้งนี้จะไปร่วมด้วยนะครับ ฝากตัวด้วยนะครับ ช่วยบอกรายละเอียดของร้านด้วยครับผม และอยากซื้อสติกเกอร์ด้วยครับมีขายที่งานไหมครับ พอดีเคยเจอทะเบียน ฐฐ ... เห็นเลี้ยวเข้าไปเมืองเอกครับไม่ทราบรถใครครับมีสติกเกอร์คลับด้วยครับ พอดีอยู่แถวรังสิตครับ ยังไงขอรายละเอียดร้านนะครับจะได้ไปเจอพี่ๆน้องๆด้วยครับ

12. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    สมาชิกใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ร้านพุงกางอยู่ตรงไหนครับ ถนนอะไรครับช่วยชี้แนะด้วยครับ ครั้งนี้จะไปร่วมด้วยนะครับ ฝากตัวด้วยนะครับ ช่วยบอกรายละเอียดของร้านด้วยครับผม และอยากซื้อสติกเกอร์ด้วยครับมีขายที่งานไหมครับ พอดีเคยเจอทะเบียน ฐฐ ... เห็นเลี้ยวเข้าไปเมืองเอกครับไม่ทราบรถใครครับมีสติกเกอร์คลับด้วยครับ พอดีอยู่แถวรังสิตครับ ยังไงขอรายละเอียดร้านนะครับจะได้ไปเจอพี่ๆน้องๆด้วยครับ

13. Bach Contrabass

Bach Contrabass New Member Member

414
    176
    0
    ใครไปไม่ไปไม่รู้ แต่ผมจะไป ยังอยากเจอทุกคนนะ สนุกดี อย่าลืมหาแผนที่ด้วยนะ

14. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เดี๋ยว สรุป แล้ว

ทีม งาน จัดแผนที่ด้วย คร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้