+++ EK Group Happy New Year 2008 +++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย maew TypeR, 20 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    ประทับใจทุกอย่างเลยครับ อบอุ่นเป็นกันเอง เหมือนเคย

2. MamheaW_LoveLove

MamheaW_LoveLove New Member Member

38
    17
    0
    หนุกหนานมากมายค่ะ

3. vnom

vnom Member Member

115
    19
    18
    ขอบคุณพวกพี่ๆ ทีมจัดงานครับ รถสวย อาหารอร่อย ดนตรีไพเราะ ได้รางวัลกลับบ้านด้วย ขอบคุณคราบ...........

4. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    ขอบคุณพีแม้วมากครับสำหรับรูปสวยๆๆ และเป็นพิธีกรที่เจ๋งมากๆๆเลยครับพี่

5. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    อบอุ่นและสนุกสนานคับ ประทับใจจิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้