++รูป และ ผลการแข่ง MSL Buddy Race ++

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 20 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Personal-Boost

Personal-Boost New Member Member

49
    0
    0
    ต่อมาในรอบ Sprint Race โดยมือใหม่ครับ พี่ไก่ลงทุนติวเองเลย:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มกราคม 2008
  2. Personal-Boost

Personal-Boost New Member Member

49
    0
    0
    shot เด็ด ในโค้งที่3 ของ Sprint Race และ
    กลุ่มแรกที่หลุดออกมาได้ครับ

3. Personal-Boost

49
    0
    0
    มาถึงรอบจริงโดย มือเก่าครับ

4. Personal-Boost

49
    0
    0
    ลีลาการทิ้งโค้งของแต่ล่ะท่านครับ
    อจ. เจ๋ง----พี่กิตติ-----และรูปสุดท้ายคือวิธีลดแรงเสียดทานและเพิ่มความเร็วในช่วงทางตรงครับ:)
    ปล: ผมแซวเล่นนะครับ คุณ REX :D

5. Personal-Boost

49
    0
    0
    สนามนี้สนุกมากครับ บรรยากาศเป็นกันเอง ขอขอบคุณพี่ไก่และผู้เกี่ยวข้องทั้งหมดด้วยครับ:)

6. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    สนุก มาก ๆ ครับ สนามนี้.........

ดีนะที่พี่ไก่ให้อยู่กะมือใหม่..........555.....

อ้วนมากเลยช่วงนี้ เซงเลย...........

ป.ล. ขอขอบคุณพี่ธนาด้วยนะครับ....ที่ให้กำลังใจ....

ป.ล.2 เดี๋ยวจะนำรูปมาลงเพิ่มครับ :D

7. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สนุกสนานกันไป เห็นน้องๆ ขับเก่งๆ เพิ่มขึ้นอีกหลายคน...

8. num_06

num_06 New Member Member

26
    0
    0
    เฮ้ย เสี่ยเล็กแข่งโกคาร์ทนะไม่ใช่แข่งมอไซร์ทางเรียบนะ เห็นหมอบใหญ่เลย อิ อิ อิ

nu53 ชุดใหม่สวยดีนะแต่คนใส่ดิ...................มากๆ

ปล. ป.พ. (ปานะพันะธุ์ ในพระบรมราชูปถัม) สู้ๆๆๆๆๆ ครับ

9. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ขอขอบคุณมือเก่าทุกท่าน...ที่มอบเทคนิค และ ทักษะดีๆ..ให้น้องมือใหม่...ช่วยกันสร้าง พื้นฐานดีๆ
    อีกหน่อยเค้าเหล่านี้...ก็จะเก่ง และ ก้าวสู่วงการคาร์ท ซึ่งในสนามต่อไป...ก็จะยิ่งสนุกๆ และทำให้รู้จักกันมากขึ้น.....มือใหม่หลายๆท่านบ่นเสียดายไม่ได้มาแข่ง...ไม่เป็นไร..สนามหน้าก็แล้วกัน.....

ปล...ถ้ายังไม่เริ่มต้น....แล้วจะรู้ได้อย่างไร...ว่า คาร์ทระดับพื้นฐาน สนุกและมันส์อย่างไร

10. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เบี้ยวตามเคย

ไหนบอกว่าจะมาอ่ะท่าน สุดท้ายท่านเบี้ยวอีกเหละ (เมียขังไว้กะบ้านอีกตามเคยนะท่าน) :D

11. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0

สวัสดีครับ คุณ takachi

ครั้งหน้า จับคู่กันอีกก็ได้ครับ สนุกดี เอาอีก เอาอีก

12. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    KART 6 ล้อ

รถคาร์ท 6 ล้อ 2ที่นั่ง มีที่ MSL เท่านั้น 555 555 555

13. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    น่าสนุกครับ เสียดายจังไม่ได้ไป อิอิ

14. TAKACHI

150
    0
    0
    แจ่ม ๆจ้า:D

ป.ล. เนื่องจากตากล้อง ผมขาด สุรา จึงทำให้ภาพออกมาไม่สวยครับ:D

แก้ไขล่าสุด: 22 มกราคม 2008
  15. TAKACHI

150
    0
    0
    ความมันส์ยังไม่หมดจ้า:D

16. TAKACHI

150
    0
    0
    เท่ห์ ๆ ครับ:D

17. TAKACHI

150
    0
    0
  18. TAKACHI

150
    0
    0
  19. mercedes_1

mercedes_1 New Member Member

16
    0
    0
    อุหู๊ยยยยยยยย...ปึ๊ส ถ้าไม่เสียจังหวะตรงช่วงเปลี่ยนตัวนะโดดเข้ามา ปั๊บ ปั๊บ ปั๊บนะ ปึ๊สสสสสสสสส หื๊มมมมมมมมมม 1ใน3 ไปแล้วววว โห๊ยยยยยยยยยยยยยยย!!!!!!! พี่ไก่ พูดแล้วมันเจ็บใจ๊เจ็บใจ :D :D:D

20. GEMu

GEMu New Member Member

72
    0
    0
    น่าสนุกครับ น้อยคนชนะอายุน้อยจังเลย ทำไมเก่งจัง ชื่นชมครับ

21. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    พี่ไก่ครับ รบกวนของรูปโพเดี้ยม งานบัดดีเรซเดือนมกราคม 51 ด้วยได้ไหมครับ แล้วก็ผลการแข่งขันอะครับ จะให้ผมไปเอาก็ได้ครับ หรือว่ารบกวนพี่ไก่ส่ง E เมลมาให้ทีนะครับ [email protected] ครับ

22. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    บรรยากาศน่าสนุกมาก...เสียดายว่า วันนั้นไม่ว่างจริงๆครับ ติดขึ้นไปงานที่นครสวรรค์ -_-!

23. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    อยากขับบ้างจังคับพี่ไก่ เหอๆ ไว้พร้อมก่อนนะคับ เด๋วมีงานอีกโอกาสหน้าจะไปแจมบ้าง แหะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้