มือจิมคาน่า มือ Drift ช่วยมาสอนพวกผมที่ Yesindeed หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Ballnuclear, 10 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    พี่บอลครับ ผมว่าจะทำเครื่องจับเวลาให้พวกเราได้ใช้กัน จะได้มันส์กว่านี้ คือผมพอรู้เรื่องเกี่ยวกับการเขียนโปรแกรมและอิเล็กทรอนิกส์บ้างก็เลยมีความคิดอยากจะทำแต่ไม่ค่อยมีเวลาไปเดินบ้านหม้อซื้อเซ็นเซอร์
    ก็เลยอยากรบกวนพวกพี่ๆช่วยหามาให้หน่อยครับ ที่เหลือผมจัดการเอง ช่วยๆกันครับ

2. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    เยี่ยมเลยครับ ใว้จะมา Post บอกนะคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้