ขอแรงเพื่อนๆ พี่ๆ FF Drift มาช่วยสอนพวกผมหน่อยคร้าบ

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย Ballnuclear, 10 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    กลับมาแล้วคร้าบพี่น้อง

2. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ดีคับท่านประธานน

3. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    หวัดดี ครับพี่ ลายละเอียด ว่ายังไง ก็บอกมาได้เลยนะครับยินดี ช่วยเต็มที่ เลยครับ

4. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    ตี้ กะ ไผ่ ถ้าได้มาอ่านกระทู้ เตรียมตัวด้วย ต้องการกำลังเสริมด่วน~! ! ! ย้ำ ด่วน~! ! ! :D :D :D :D

5. Ballnuclear

691
    14
    0
    ซึ้งน้ำใจหลายๆ ครับเพื่อนๆ ฮือๆๆๆ

ยังไงจะมาลงรายละเอียดกันนะครับ

6. paT01

paT01 New Member Member

65
    1
    0
    กลับมาแล้วหรอคราบบพี่ต้นน ^ ^

สบายดีนะคับ :D

7. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    แล้วคุณน้องจะไม่เล่นเหรอครับ อิอิ

8. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    อ๋อ ไม่ล่ะครับคุณพี่ เสียวเดี๋ยวรถอะไรกระจายอีก :D :D :D

9. Pai_3s@FF Drifter

Pai_3s@FF Drifter New Member Member

68
    0
    0
    รายงานตัวกร๊าบบบบบ

10. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    คุณพี่ทั้ง2คนนั้นแหละครับไม่ต้องเถียงกัน มาด้วยกันทั้งคุ่นั้นแหละ 55555

ถึงเวลาจานั่งดูไหวเร้อออออ

11. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    รายงานตัว คราบบบบบบ เมื่อไรเอ๊ย ต้องวันอาทิตย์อะคับ ไม่งั้นไปไม่ได้อะ ติดเรียน อาทิตย์นี้ก็ไม่ได้อะ พ่อกลับ แง้ๆๆ อยากดริฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ แยวววววว

12. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ไหวครับน้อง ถ้าไม่ไหวก็ขอไปนั่งด้วย อิอิ

13. Pai_3s@FF Drifter

Pai_3s@FF Drifter New Member Member

68
    0
    0
    ตกลงปายกานวานหนายอ่าฮะ

14. A32+GTR

A32+GTR New Member VIP

79
    0
    0
    ไปด้วยได้ปะพี่ต้นทำมายังไม่ได้ลอง drift เลยอะพี่

15. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    จะไปจอด.ด.ด........

16. RETRO SPEC

854
    24
    0
    เชิญตามสบายเลยแจ้ แต่ระวังรถพังนะพี่เป็นห่วง

17. H U S T 7 E R

H U S T 7 E R New Member Member

15
    0
    0
    ไปวันไหนโทรบอกด้วยครับ พี่แหลม

18. gOngU

398
    4
    18

อย่าไปเรียกชื่อจริงพี่เขาสิครับ... 555+ :D

19. Ballnuclear

691
    14
    0
    มาแว้วคร้าบบบ ช่วงนี้ยุ่งๆ มากเลยครับ เพราะจัดงานอยู่ที่เมืองทองครับ เป็นงานนิทรรศการอาหารครับ

ก้อที่คิดใว้จะเป็นอาทิตย์ที่ 11 เดือนหน้าครับ ไปได้กันใหมครับ ติดอะไรกันหรือเปล่าครับ

ช่วงนี้น่าเป็นห่วงเรื่องฝนตกมากๆ ครับ ฟ้ารั่วมา 2 วันแล้ว

ขอรับจ้าวนายยย ฮิๆๆ

20. hippo_sleek

449
    5
    0
    ฝนตก ข้อดี ไม่เปลืองยาง ข้อเสีย ควบคุมรถขณะสไลด์ไม่ได้ (ในกรณีเป็นรถขับเคลื่อนล้อหน้า) :D

21. RETRO SPEC

854
    24
    0
  22. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    ถูก !!!!!

23. gOngU

398
    4
    18
  24. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    เข้าเนื้อตัวเอง

25. Ballnuclear

691
    14
    0
    แฮ่ะๆ เข้าแรงไป ฝืนเลี้ยว รถผมหมุนอย่างกะเล่นปลาหมึกที่แดนเนรมิตเลยอ่ะคับ (แคมเบอร์หน้า - 2 แล้วนะคับ ตอนนี้เป็น -0.5 แย่แน่ๆ) ยิ่งตอนนั้นใช้ ES100 ตอนนี้ใช้ AD07 ม่ายรู้เจอน้ำมานจะต่างกันป่าวนะคับ

แต่ถ้ายังไปกันก้อไปครับ วิ่งไล่น้ำกันให้แห้งไปเล้ยยย ฮิๆๆ

26. Nismo_3_Door_Za

684
    101
    0
    ไปแบบ เบาๆ ครับ ย้วยๆ ครับ อิอิ

27. Pai_3s@FF Drifter

68
    0
    0
    สงสัยไปได้ แต่ได้แค่ดูหง่า \(ToT)/

28. hippo_sleek

449
    5
    0
    ขายรถไปแล้วหรอไผ่ ??

29. gOngU

398
    4
    18
    ใช่ครับพี่ซี จะไปเล่น A31 ละเนี่ย

30. Tactice of city

168
    1
    0
    ยัง !!!!!! เค้าถามไผ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้