ทอง เซอร์วิส ( ศูนย์เพลาขับเชียงกง ) โครตเลว

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย PeeI2a, 17 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    JET - DO

ระยำจริงๆ

1. "NUNG_JZ"

"NUNG_JZ" New Member Member

67
    2
    0
    ดีอู่เลวๆ ร้านชุ่ยๆ ประจานมัน

2. AE5742

AE5742 New Member Member

7
    0
    0
    ไม่ไหวๆ มาทำกับคนรักรถแบบพวกเรา up .....

3. BASSBOY

BASSBOY New Member Member

72
    3
    0
    ขอบคุงมากครับผมว่าจะไปทำอยู่พอดี เห็นโฆษาณาใหญ่โต พอดีว่าจะไปเปลี่ยนเพลาผมอยู่ ตจว, ด้วย เกือบไปแล้วขอบคุณมาก ๆมาก ครับ

4. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ระยำจิงๆร้านแบบนี้ไม่น่ามาเปิดกิจการเลยแย่มาก.....เอ้าอัพต่อไป

5. nomoney

nomoney New Member Member

51
    0
    0
    ช่วย up คับ

6. PeeI2a

PeeI2a New Member Member

82
    0
    0

ดีใจด้วยครับที่ไม่ต้องมาเจอเรื่อง แย่ๆ แบบผม :sad:

7. เหื้ยมากๆ

เย๊ดเข้จริงๆ

8. Nuch

Nuch New Member Lady Member

24
    7
    0
    ช่วยกันประจาน...........

9. นัทb14

นัทb14 New Member Member

456
    117
    0
    up ไป ร้านแบบนี้ ขอให้เจริญฮวบ ๆ ๆ ๆ นะคร้าบ...แสดดดด

10. PeeI2a

82
    0
    0
    ประจานต่อไป :mad:

11. PeeI2a

82
    0
    0
    Up ถึงขายรถไปแล้วแต่ความแค้นไม่เคยจางหาย :D

12. PeeI2a

82
    0
    0
    Up เอาฮา ( ไม่ได้เข้าบอร์ดมา 1 ปีเต็มๆ )

13. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    เป็นซะอย่างงี้อ่ะนะ

14. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    แย่มากคับ

น่าเห้นใจ

15. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    Up!!

16. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    เคย เจอ แต่ อู่ คน รู้ จัก เชี้ย ๆ อะ ค่าาา . .

จำ ขึ้น ใจ . .

ระ ดับ โลก มากกกกกกกกกกกกก . . . ๕๕ ๕

17. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    up ไว้อย่าให้ตก

18. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    งานนี้คงต้องฝากถึง เพื่อนๆพี่ที่พึ่งเปิดร้านอะคับ ว่าถ้ารักทางนี้ ช่วยดูงานก่อนจะส่งให้ลูกค้าด้วย
    เพราะเท่าที่อ่านมา ลูกน้อง ชุ่ย พาลเสียชื่อไปทั้งร้านนะครับน่าเสียดายชื่อเสียงที่สั่งสมมาครับ

19. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    สรุป ช่างชุ่ย เจ้าของร้านไม่รับผิดชอบ ไม่สมควรเหยียบเข้าไปอีก ปล่อยให้ร้านมันเจ๊งไปเอง

การเปลี่ยนเพลาขับทุกครั้ง ร้านควรจะแนะนำให้ถ่ายน้ำมันเกียร์ใหม่เลย และแนะนำให้เปลี่ยนซีลเพลาขับไปด้วย เพราะไหนๆก็รื้อออกมาแล้ว ผู้ใช้รถส่วนใหญ่มักจะลืมถ่ายน้ำมันเกียร์บางคนใช้รถ 4-5 ปี ไม่เคยถ่ายน้ำมันเกียร์ก็มี

ไม่ใช่สักแต่ว่า ดึงเพลาขับเก่าออกมา แล้วใส่เส้นใหม่ อย่างนั้นเอาแม่แรงยกทำเองที่บ้านก็ได้

และการดึงเพลาขับออกมา ต้องมีน้ำมันเกียร์ไหลออกมาบ้าง ไม่มากก็น้อย ช่างแม่งโกหก คงกลัวตัดเงินเดือน

20. otto9116

otto9116 New Member Member

77
    13
    0
    ไม่รู้ว่า ร้านนี้รู้ยัง น่าจะออกมาชี้แจง และรับผิดชอบด้วย

21. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    เพิ่งผ่านร้านมาวันนี้เองครับ

ลองแวะไปหาของใส่รถ

ดีแล้วครับ มาเตือนๆกัน

ร้านดีเราสนับสนุน

ร้านชั่วๆเราประณาม :sad:

22. EF แป๊ด-แป๊ด

EF แป๊ด-แป๊ด New Member Member

114
    0
    0
    เปิดร้านใหญ่โตไม่น่าเลยค่ะ
    เห็นใจจริงๆค่ะ

23. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    อัพไปครับกับอู่ชุ่ยๆ ไม่มีความรับผิดชอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้