+++สุขสันต์วันเกิด พี่กะตั่ย (17 JAN ) คราบ +++

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย obb_es, 17 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    สุขสันต์วันเกิด ทู้ ยูนะค้าบบบ ถึงรอบแซยิดซักที

ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่จนนะค้าบบบ

ปล.ป๋มเลิกเหยียบเต่าหน้าออฟฟิตพี่แระ มันบาบอ่า

2. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ไม่เจ็บ ไม่จน สวยวันสวยคืน ขอให้เป็นที่รักของทุกๆคนรอบกาย สาธุ :D

3. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    ขอให้พี่ต่าย....สุขภาพ แข็งแรง ส่วนเรื่องเงินทองน่ะ

หยิบล่างๆ มาใช้บ้างนะครับ เด๋ว..มันจะราขึ้น...

แล้วเรื่องความ..... ก้อขอให้สุขใจเช่นกันครับ

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    H B D คั บ เ พ่ ก ร ะ ตั่ ย สุ ด ส ว ย

ข อ ใ ห้ ส ว ย วั น ส ว ย คื น คั บ

5. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    Happy Birth Day ครับ มีความสุขมากๆครับ....

6. not555

not555 New Member Member

37
    3
    0
    Happy Birth Day นะคร๊าบพี่ :D

7. HBD คับพี่ต่าย ขอให้ สวยๆ รวยๆ สุขภาพแข็งแรง

8. ohmhon

ohmhon New Member Member

68
    4
    0
    Happy Happy เบิดเดร์ ค๊าบบบบ มีความสุขมากๆ ค๊าบบบบ ไม่เจ็บ ไม่จน ....ค๊าบบบบ

9. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    - H B D - ขอ ให้ มี ความ สุข มากๆๆๆ นะ ครับ พี่

10. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
    HBD ขอให้รวยๆนะคับ..

11. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    ็Happy Birthday ครับ มีความสุขมากๆครับ สวยวัน สวยคืน ไม่เจ็บไม่จนนะครับ

12. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    HBD ครับ พี่กะตั่ย สาวงามบ้านราช
    ขอให้สวยวันสวยคืนนะพี่นะ ทั้งรถ ทั้ง คน สุขภาพแข็งแรง นะคับ เดินทางปลอดภัย
    อุ้ยยย ว่าแต่ เท่าไหร่แล้วอ่ะพี่ เรา ขึ้น 3 ปลายๆ อ๊ะยังเนี่ยย อิอิ แซวเล่นนะคับพี่สาว
    :D:D:D:D

13. Ayothaya

Ayothaya New Member Member

94
    12
    0
    ขอให้รวยและสวยขึ้นเรื่อยๆนะค้าพพี่

14. CaSaNoVa

CaSaNoVa New Member VIP

334
    7
    0
    HBD. ค้าบ
    สวยขึ้นๆ ทั้งคนและรถค้าบบ

15. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่ต่าย ขอให้มีความสุขมากๆ สวยๆรวยๆขึ้นนะคะ

16. beer_ak

beer_ak New Member Member

55
    3
    0
    ขอให้รวยๆๆ แล้วกันนะคับ เจ๊

17. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    เบิร์ดเดย์นะพี่

ช่วงนี้ห่างๆกันจิงๆอย่างที่แซว

18. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    ขอให้มีความสุขครับ

19. TYPE S

TYPE S New Member Member

1
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ แหมอายุครบ 25 เร็วจังเล ยน่ะ พี่กะตั่ย / เฮียมาวินนน เลยน่ะครับ อิอิ

20. noina

noina New Member Member

19
    5
    0
    ขอให้พี่ต่ายมีความสุขมากๆนะคะ...คิดอะไรก็ขอให้สมปารถนา...สุขภาพแข็งแรง และเป็นที่รักของน้องๆตลอดไปนะคะ :):)

21. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    H B D นะครับพี่มีความสุขมากๆนะครับร่ำรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. tHe TW.

tHe TW. New Member Member

34
    8
    0
    Happy Birth Day ค่าพี่
    ขอให้พี่มีความสุขมากมาย ร่ำรวยเงินทอง
    คิดไรก้อสมปรารถนานะคะ

23. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0
    มีความสุขมั่กมากนะคะพี่ต่าย .. ^^"

24. Shoke

Shoke Member Member

245
    20
    18
    HaPPy BiRtHdAY ! !

สุขภาพร่างกายแข็งแรงครับ
    ขาดสิ่งใด ขอให้สมหวังทุกประการ :)

25. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    โอ๊ว HBD คับ หุหุหุ เดือนเดียวกันเลยเจ๊ เห็นเค้าบอกว่าคนเกิดเดือนมกรา จะหน้าตาดีเป็นพิเศษ

26. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    ขอบ คุณ ทุก ๆ ๆ ๆ คำ อวย พร มั่ก ๆ ๆ นะ จ๊ะ .....

และ ก้อ ขอ ให้ คำ อวย พร นั้น ส่ง ผล กับ น้อง ๆ ทุก ๆ คน เช่น กัน ....

ปลาบ ปลื้ม จัย จัง .. ดี ใจ ที่ ได้ อยู่ ครอบ ครัว ES ที่ แสน อบ อุ่น จร๊า .......... ^^

27. es94

es94 New Member Member

108
    21
    0
    สวยขึ้น รวยขึ้น นะคับพี่...

28. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆนะคับ

29. nong384

nong384 New Member Lady Member

14
    6
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่กระตั่ย...

30. chacha

chacha New Member Member

1
    0
    0
    แฮป ปี้ ปี้ ปี้ ปี้ ปี้ ปี้ เบิรด์เดย์ นะคับ พี่ตั่ย คนสวยยยยยยยยยยย ขอให้ร่ำรวย เฮงๆๆๆๆๆๆตลอดทั้งปีน่ะงับ แร้วก้อขอให้มีเด็กๆ ในสังกัดเยอะๆน่ะ แต่ต้องสับรางให้ดีๆหล่ะ 555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้