=== ขอลาพักร้อนคร้าบ ===

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 16 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    โอ๊ตมันเข้าใจไรยากเนอะพี่หนึ่ง อิอิ

2. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    555

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เดี๋ยว ขอเคลียร์เรื่องคิว กับพี่เก่งก่อนนะครับ

เท่าที่คุยกันดู พค. ม่ายว่างครับ

ปีหน้าโปรแกรม สนามแน่นเลยครับ เหลือแต่ปลายๆ ปี สค. อ่ะครับ เดี๋ยวอย่างไร

ขอคุยกับพี่เขาก่อนนะครับ.....................แล้วจะมาแจ้ง

ปล. อย่างงัยก็เตรียมรถไว้ล่ะกันครับ ไม่วิ่งก็จะถ่ายหนังสือ เปิดตัว คลับกันเสียที

ให้เวลาแล้วนะครับ พอถึงเวลาจะลงหนังสือ บอกม่ายพร้อมม่ายได้นะครับ...............อิ..........อิ

4. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    จัด ไป คับ พี่ เป้

ป่าว คับ

เอ่า......... หรอ คับ

5. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    สมาชิก ทุกท่าน รับทราบนะครับ

6. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    อืม..................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้