รถสีเหลืองโดนกันบ้างมั้ย

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย tod_anglia, 15 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    แค่ติด..สติกเกอร์...ยังโดนเลยครับ...พี่น้อง
    เราขับมาดีๆ....ไม่อยากแข่งเลย.....เหยียบมากๆมันเปลืองน้ามมันอ้าๆๆๆๆ

1. Backdraft

Backdraft New Member Member

34
    0
    0
    ไม่กล้าครับ กลัว มากกกกก

ผมรักสงบ

รถก็ไม่แรง

แต่ผมหน้าตาดี

ใจดีด้วย

อิอิ

2. AIE

AIE New Member Member

24
    1
    0
    เหมือนกันเลย...ขับกินลม.....เเค่..60...คับ:D

3. diamondman

diamondman New Member Member

20
    0
    0
    อยู่ราชบุรีอ.ไหนหละครับ ผมเองก็คนราชบุรีเหมือนกันกลับบ้านน่อยครับทุกเดือนเลย แต่ทำงานในกทม. มี meeting กันก็เม้นหาบ้างนะครับ เผื่ออยู่แถวบ้านจะไดขับรถมาหา

4. DOOK_CL1

DOOK_CL1 New Member Member

31
    1
    0
    เป็นประจำครับ

5. น่าเห้นใจนะครับ เฮ่อ

6. KaLaKiNi

KaLaKiNi New Member Member

62
    2
    0
    ..รถผมไม่ยักโดนแฮะ..
    ..สงสัยพอเห็นสภาพรถของผมแล้วบังเกิดจิตเวทนา.. ฮ่า.. ฮ่า.. ฮ่า..
    ..โทรมจิ๊งงงงงง.. รถข้อย..
    ..เฮ้อออออออ...

7. TGC

TGC New Member Member

332
    1
    0
    ถ้าบนถนนทั่วไป เจอแบบนี้ ผมจะเฉย ๆ ครับ จี้ก็จี้ไป จี้มาก ๆ ก็แตะเบรกให้หัวทิ่ม

แต่ถ้าบนทางด่วน ถ้าเจอจี้ แล้วพอฟัดพอเหวี่ยงก็มีเล่นกันบ้าง หนุก ๆ แต่แป๊ป ๆ ก็พอ

8. <<<<OAD>>>>

<<<<OAD>>>> New Member Member

18
    0
    1
    ผมเจอก็เฉยๆ นะครับ ขับธรรมดาไปเรื่อยๆ เพราะน้ำมัน มัน แพง ครับ รถไม่มีน้ำมัน ด้วย
    แต่ถ้า ขับไปต่างจังหวัดทางไกล ดึกๆ ก็จะหา คู่เล่นเหมือนกันนะ ครับ แก้ หลับ แต่ไม่เหยียบหนัก อาศัยเล่น เป็นเพื่อนร่วมทางกันไป ผลัดกันขึ้นลง เพลินดี

9. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    คงอยากลองมั้งครับ ว่ารถเก่าๆ จะสู้รถใหม่ๆได้ป่าว มันก้แล้วแต่คนขับครับมาอารมณ์ไหน ซัดโชว์สักรอบเปงขวัญตา :D

10. nongA

nongA New Member Member

12
    0
    0
    โดนเหมือนกันครับ สงสัยมัยจะเกลียด 3D โดยเฉพาะสีเหลือง เห็นเหลืองหน่อย,แต่งหน่อยก็เอาแล้วเบื่อมากๆ

11. A_THAN

A_THAN New Member Member

63
    2
    0
    โดนกันทั่วหน้าเลย โดนเหมือนกันแถวลาดพร้าว - บางกะปิ แก้ง่ายนิดเดียวหันไปยิ้มให้แม่ง ที่เหลือให้แม่งคิดเองว่ายิ้มทำไม สุดท้ายแม่งก็เบาไปเอง ง่ายนิดเดียว ใช่ไม่ " ART " รถเรามันดังแต่ท่อใช่ป่าว อิ อิ

12. tod_anglia

tod_anglia New Member Member

12
    0
    0
    3D วาง H22a ได้มั้ย ตอนนี้มีเครื่องอยู่ จะวางไปวิ่งซักตั้ง (พวกชอบจี้ตูด ถ้าไล่ไม่ทัน อย่ามาใกล้อีกนะ )

13. ผมใช้อีคาร์ยังโดนเลยชอบมาเยียบคู่กับผมเลยจัดให้เลย อิอิอิอิอิ

14. 3D_Za

3D_Za New Member Member

41
    0
    0
    อย่าไปเครียดนะครับ ขำๆ บางคนเค้าเห็น รถสวยๆ โหดๆ ก็อยากรู้ว่าวิ่ง ขนาดไหน แค่นั้นเองครับ วันหลัง

โดนขับจี้ตูด ก็เฉยๆไปแหละครับ ( ถ้าไม่อยากเล่น ) แต่พอมันแซงเราไปอย่าไปยอมนะครับ จาได้รู้กันไป

ว่า 3D เนี่ย เข้าวิ่งกันขนาดไหน อิอิ

จี้ตูดเราไม่ว่า...แต่อย่าแซงเรา เพราะหลังจากนั้นต่อไป คุณจะได้รู้ว่า ระบบวาล์วแปรผันเค้าทำงานกันเช่น

ไร และต่อจากนั้น เสียงที่เข้าหูคุณจะมีแต่เสียง - แปร๊ด...... แล้วต่อไปคุณจาได้เห็นแต่ไฟท้าย......

ขอฝากข้อคิดสำหรับ คนที่คิดจะงัด กับ 3D นะครับ ว่า ( ทำไม3D ถึงมีอยู่ทุกสนามการแข่งขัน )

ขอบคุณครับ
    :cool::cool::cool:

15. Psycho_Zaa

Psycho_Zaa New Member Member

59
    0
    0
    เล่าซะนึกภาพออกเลย แฮะ

คนที่งัดข้อกับ 3D ผมว่า รถมันถูกเลย เลยมีทุกสนาม 5555+

16. lek moveclub007

lek moveclub007 New Member Member

19
    0
    0
    คงเปงเรื่องปกติครับเจอแบบนี้ถนนว่างก็ลองสักนิดถ้าถนนรถติดก็ไปแบบเรื่อยๆๆสบายๆๆ

17. lek2522

lek2522 New Member Member

157
    2
    0
    ไม่โดนมานานล่ะ อิ อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้