ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนจ้า + เอารูปรถมาให้ดู ช่วยวิจารณ์ด้วยนะคะ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย saengchot, 13 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    ตาดี้อย่าออกลายเดียวเค้ารุ้กันหมด ถ้าใช้แก็สมันก้อมีปัญหามากกว่าน้ำมันอะครับ ถ้าอยากแรงก้อวาง1Jอะครับแรงดีติดแก็สอะเหมือนรถอาทอะอิอิ

2. saengchot

saengchot New Member Member

146
    2
    0
    แหม คุณดี้ lpg ก็ พี่ๆในคลับเขาใจดีนินา ถามอะไรตอบได้ ใช่ไหมคะ ชิมิชิมิ :D

วันนี้เจอหน้าแหลมสุดหล่อสีทอง ในมหาวิทยาลัยรามคำแหงช่วงเที่ยง บริเวณลานพ่อขุน ม่อนกำลังจะข้ามถนนพอดีเลยคะ เจอพี่แหลมวิ่งมา ม่อนยืนค้างตัวแข็งเลย ตกใจ เพิ่งเคยเจอตัวเป็นๆ ครั้งแรก แล้วก็เลี้ยวหายไปตรง คณะมนุษยศาสตร์ เดินตามไปหาก็ไม่เจอแล้ว

หากรู้ตัวว่าเป็นของใคร วานบอกหน่อยนะคะ จะขอตามไปลูบๆๆๆ รถซะหน่อย แหม่ หล่อจริงๆ

ปล.มีเลข กท. อยู่ค่ะ

3. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    ใครหว่าสีทอง ถ้ามีกระจกที่แก้ม แล้วคนขับหน้าตาหน้าตาจีนผม ไม่มี นั้นล่ะตาฮิม55ล้อเล่นนะน้า แต่ถ้าเจอแถวม.มหานครแล้วรถสีทองด้านๆ ล้อโมเดล7 ก็ผมเองล่ะครับ อิอิ ฟิลม์ดำ

4. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    555+ บ้านน้องอยู่แถวไหนเด๋วเอารถไปจอดให้ลูบๆคลำเลยดีม่ะ
    แต่มีข้อแม้นะ ต้องใช้นำยาล้างรถแล้วก็ฟองน้ำด้วยนะจ๊ะ
    จะขัดสีให้ด้วยกก็ดีรับรองน้องได้ลูบสมใจรถพี่สะอาดด้วย
    555+จะลูบวันไหนบอกเด๋วเอารถไปส่งถึงที่

5. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    แอร์ ไม่ว่าเหรอท่านอั้ม อิอิ กระทู้ร้อนแห่งปีนี้จริงๆ

6. saengchot

146
    2
    0
    ขอบคุณคุณอาท คุณอั้ม และคุณอุ้ยค่ะ (อ.เยอะจริงๆ - - ) รถคันที่ม่อนเห็น (เท่าที่มองทัน)ไม่มีการตกแต่งอะไรเพิ่มเป็นพิเศษค่ะ เลยอยากเห็นใกล้ๆ ว่า (อนาคต)รถตัวเองก็คงได้แบบนี้ อยากไปดูๆ จับๆ ไว้ก่อนอ่ะคะ

เรื่องรถคุณอั้มที่จะให้ลูบให้คลำเนี่ย ต้องขออนุญาตใครเป็นพิเศษรึเปล่าน๋อ ม่อนไม่เสี่ยงดีกว่า กลัวต้องใส่หมวกกันน๊อคลูบ อิอิ :p

7. ดี้ lpg

ดี้ lpg Guest

0
    0
    0
    เต็มที่เลยครับพี่น้อง กร๊ากๆๆๆๆ

8. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    ไม่ต้องขอคับเพราะผมมีแฟนแล้วแต่ที่จะให้ลูบนี้ก็คืออยากให้ล้างรถก็เท่านั้นเอง555+
    พี่น้องทั้งหลายอย่าคิดมากคับ

9. oishiman

542
    2
    0
    แก่ๆๆกันแล้วนะน้าๆๆ จุๆๆๆแบบว่าอาทยังเดกอยู่ อิอิ

10. saengchot

146
    2
    0
    วันนี้ก็ไปที่รามมาอีก ไม่ยักเจอค่ะ

เวลานั่งรถไปไหนมาไหนก็คอยสังเกต หาตัวจับยากจริงๆ พี่แหลมเรานิ

11. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    ส่วนมากผู้หญิงมักจะชอบรถใหม่ๆ แล้วไงถึงชอบหน้าแหลมล่ะครับ

12. saengchot

146
    2
    0
    ถ้าว่ากันจริงๆ แล้ว ม่อนไม่ค่อยชอบอะไรที่ซ้ำใครน่ะคะ ขับไปทางไหนก็เหมือน ขับไปทางไหนก็ซ้ำ

ชอบแบบแปลกๆตามากกว่าค่ะ ยิ่งถ้าได้มาสวยในมือเราเนี่ย จะเจ๋งมากเลยค่ะ ตั้งใจแล้วว่า จะแต่งให้จำไม่ได้เลย หึหึ

(แล้วงบจะพอไหมเนี่ยช้าน) :'(

ปล. มันฟรีอ่ะ แหะๆ ถ้าฟรีมานี่ อะไรก็ได้จ้า

13. bank it

bank it New Member Member

295
    0
    0
    หวัดดีคับ

14. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    5555555555555 นั้นอะดิ ตอบกันไม่ขาดสาย

15. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ยินต้อนรับ....คับ และหวังว่าคงได้รู้จักกัน อย่างเป็นทางการ ในระยะเวลาไม่นานนี้นะคับ

16. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    UP...ไว้อย่าให้ตก คริคริ

17. oishiman

542
    2
    0
    อ่ามาช่วยอัพจร้า

18. madmay

madmay New Member Member

43
    0
    0
    ผมได้รับแจ้งจากสถานเสาวภามาว่า กระทู้นี้มีงู แล้วมันก็เยอะจริงๆเลยนะเนี่ย เอิ้กๆๆๆ

จับงู จับงู จับหัวงู อิอิอิ

19. saengchot

146
    2
    0
    โอ๊ะๆ มีหมองูมาจับงูแล้วค่ะ แต่เอ ไหนหว่างู หนูยังไม่เห็นเลยคะเนี่ย :D

วันนี้เอารูปใต้กระโปรงมาฝากค่ะ

อ๊ะๆ มีใครต้องทำใจก่อนดูไหมคะเนี่ย อิอิ :p

ปล. คราวที่แล้วบอกว่าเครื่อง 4A แต่ตอนนี้โดนลดสเป็ก เหลือแค่ 2t คาบู เองค่ะ :'(

20. saengchot

146
    2
    0
    และก็ไม่ลืมที่จะขอบคุณ คุณ ZOOKZONE, คุณ bank it , คุณ taoil , คุณ J-dayTT140 , คุณ po...5W.AUTO CAR , คุณ oishiman และ คุณ madmay ที่แวะเวียนเข้ามานะคะ

วันนี้ก็มีเรื่องจะมารบกวนพี่ ๆ เพื่อน ๆ อีกซักรอบค่ะ หลังจากได้แหล่งวอเตอร์การ์ดแล้วล่ะ หึหึ เดือนหน้าเจอกันนะคะพี่อั้ม

ม่อนอยากได้ "ลิ้น" แบบในภาพ จะดีไหมคะ หรือไม่ควรอ่า? จริงๆ แล้ว "ลิ้น" เนี่ยมีสรรรพคุณ หรือพุทธคุณ ด้านไหนอ่ะคะ[:eek:]

ท่าจะเท่ห์ เลยลองพิจารณาดู แต่พอเอามารวมๆๆๆ กันทั้งหมดแล้ว มันจะพาไม่เวิร์คเอาไหมเนี่ย !!!

แต่ก็อยากได้จังเลยนะคะ - -"

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มกราคม 2008
  21. oishiman

542
    2
    0
    ลิ้นหน้าใส่แล้วสวยอะครับสรรพคุน หุหุ เครื่องเดิมติดแก็สจุนดีดีวิ่งนะครับประหยัดด้วยอาทลองมาละแต่แรงไม่สะใจเลยหันไปมอง j อิอิ

22. bank it

bank it New Member Member

295
    0
    0
    แวะมาดูคับ

23. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    ไปใหนกันหมดแล้ว....เห็นเงียบไปแล้ว

24. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0

ยังอยู่ ยังไม่ไปไหน 555 +:D

25. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    อัพไปคร้าบบบบบบ

26. madmay

madmay New Member Member

43
    0
    0
    ลิ้น.............................เอ............มีไว้ทำอะไรดีน้า................ใครรู้บ้าง

27. saengchot

146
    2
    0

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

เอ จะมีใครยังอยากเห็นเจ้าของรถอยู่ไหมน๊า

เด๋ว ห้าทุ่ม จะมา present face ให้นะคะ :eek:

28. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    มารอดูใบหน้าอันแสนน่ารักของ คุณ saengchot แต่สงสัยทำไมต้อง 5 ทุ่มหว่า อิอิ :D

29. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    อัพไป.............อิอิ

ฤกษ์งาม ยามดี ตอน 5 ทุ่มเหรอเนี่ยยยยยยย .................... อิอิ

30. saengchot

146
    2
    0
    รูปมาหลัง 23.00 นี่เพราะว่า จะได้ไม่ติดตากันเกินไปอ่ะจ้า

มันน่ากลัวมากก มากกก เลย :confused:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มกราคม 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้