มีข้อเสนอ มาแนะนำครับ เกี่ยวกับ มิตติ้ง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 13 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    สรุป ว่า

สาว ๆ ตี ตั๋ว เด็ก แล้ว กัน นะ คร๊าฟ

ปล. แล้ว พวก แอบ ๆ ที่ เก็บ เท่า ไหร่

แบบ เป็น เป็น หาย หาย น่ะ

2. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    เห็นด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆที่สู๊ดดดดดดดดด
    ถ้าคราวที่ผ่านมาคงโดน 700 ตายเลย 55555+++

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    แต่ ต้องมีแบ่ง กลุ่ม ๆ ล่ะ6 คน เพื่อ ที่จะได้คำนวณ ค่าใช้จ่าย

ได้แบบพอดีๆ ไม่งั้น ความซวย จะตกอยู่กับ ผู้ชายทั้งหลาย

ต้องมาจ่ายค่าอาหาร เพิ่มขึ้น นะจ๊ะ :D:D:D:D

4. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    ตามนั้นนนนน เลยพี่เห็นนนด้วยยยอย่าง ยิ่งงงงง...........................

DaySpeed ถูกใจสิ่งนี้
  5. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ดีครับ ผมจะได้พาไปทีเดียวครบ ทุกคนเลย

นี่ไปทีละคน เพราะไม่มีตังค์

6. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    พูดมาก ซันรูฟ ได้ยัง พี่รูปหล่อ กระดอใหญ่

7. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    เด๋วๆๆๆๆ อย่าหลงประเด็นดิครับ ที่พี่ติ่งพูดนี่หมายถึงแม่บ้านผู้ติดตามนะครับ มาทีจะไม่ค่อยกล้ากินอาราย ส่วอย่าง คุณป้าเจี๊ยบ น้องจอย แดรกพอกะพวกเราแล่ะครับ เก็บเต็มครับ เพราะเป็นสมาชิกคลับ เหมือนกัน ไม่ได้มีใครแบกภาระไว้ ถูกมั้ยๆ

8. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    อืมมมม อันนี้น่าคิด แล้วแต่ประทานแล้วกัน อ่ะ ไม่ขอออกความเห็น :)

9. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

:D:D:D:D:D

10. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    ตามที่ตูนจังบอกเลยค่ะ เพราะเราเป็นสมาชิกคลับ จ่ายเท่ากับคนอื่นดีแล้ว
    ตั้งใจทำแบบนี้ตั้งแต่แรกแล้วค่ะ..แต่ที่โพสต์ไปแรกๆก็โพสต์ขำๆ ค่ะ
    ที่พี่ติ่งเสนอมาหมายถึงแม่บ้านผู้ติดตาม.. กรณีอย่างเรา จอย หรือ สาวๆ คนอื่นที่เป็นสมาชิกควรจ่ายเต็มอยู่แล้ว...
    มิมีปัญหา...:)

เดี๋ยวมีแฟนเป็นทอมดีกว่า เอิ๊กๆ :D:p

11. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    5 5 5+

ไอ้ ตรูน มัน ฮา ว่ะ

ชอบใจ

ชอบใจ

12. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    วันหลัง พากิ๊ก มาดิ จะลดครึ่งราคา อ่ะ :D:D:D:D

13. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ผู้ ติด ตาม

ฉิ๊ว ๆ

14. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
  15. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0

ไม่เห็นดูได้เลยยยยยอ่ะ...:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

16. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
  17. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

18. Toonjung4

3,565
    662
    0
    เอางี้ สาวๆในคลับ ถ้าแฟนมาลดครึ่งนึง แต่แฟน จ่ายเต็ม ใครอย่ากมีส่นลด พามาให้แฟนจ่ายเต็ม ตัวเองจ่ายครึ่งเดียว ด้ายยยยยยยย

19. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ไม่คุยไปเลยว่ะ ไม่งั้นเค้าไม่รู้ นะ :D:D:D:D

20. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0

:love: :love: :love: :love: :love: :love: :love:

21. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    อืมๆ

ความคิดเห็นผมนะ...

ตามธรรมชาติของผู้หญิงเนี่ย ปกติเค้าก็กินกันน้อยอยู่แล้วอ่ะคับ
    ไม่ว่าจะเป็นสมาชิก หรือว่าเป็นแฟนของสมาชิกก็ตาม
    ก็คน(ผู้หญิง) เหมือนกัน

ไม่น่าจะแบ่งแยกว่าเป็นสมาชิก หรือผู้ติดตาม

หรือคิดอีกอย่างว่า

ในเมื่อคุณเต็มใจมา หรือแฟนคุณ หรือคนติดตาม
    เต็มใจที่จะมาร่วมกันสังสรรค์กัน

ก็แสดงให้เห็นว่า มีความพร้อมที่จะต้องแชร์กัน
    ฉะนั้นก็น่าที่จะแชร์ในราคาที่เท่ากัน ก็ได้

..ผมก็เห็นด้วยนะที่จะเก็บแค่ครึ่งเดียว..
    ..แต่ถ้าจะเก็บแค่ครึ่งเดียว ก็ต้องเก็บครึ่งเดียวสำหรับ(ผู้หญิง) ทั้งหมด..

...หรือไม่งั้นก็เก็บเหมือนเดิม เพราะ ทุกคน เต็มใจที่จะมา...

:D :p :D

22. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    มีเหตุผล ;)

23. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83

ถ้ามันกล้า ปัจจุบันคงไม่เปงแบบนี้หรอกคับพี่....

จิงม่ะเพื่อน :D:D:D

24. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    สงสัยจะจิงว่ะ เอิ๊ก ๆๆๆๆ :D:D:D:D

25. Toonjung4

3,565
    662
    0

อิอิ ไงก็ไม่โดนเพราะมาเดี่ยว :D:D แค่เห็นใจพี่น้องที่พาแฟนมาน่ะครับ บางคนไม่ได้พามาบ่อยๆ อย่างสมาชิกใหม่เนี่ย มาครั้งแรกก็ไม่กล้ามาคนเดียวอย่างน้อยก็พาแฟนมากันเหวอ ก็จะได้เป็นการช่วยๆกันปาย มันก็ดีได้สนุกไม่เสียตังเยอะ:D

26. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ก็อย่างที่บอกไปนั่นล่ะ

..ผมก็เห็นด้วยนะที่จะเก็บแค่ครึ่งเดียว..
    ..แต่ถ้าจะเก็บแค่ครึ่งเดียว ก็ต้องเก็บครึ่งเดียวสำหรับ(ผู้หญิง) ทั้งหมด..

...หรือไม่งั้นก็เก็บเหมือนเดิม เพราะ ทุกคน เต็มใจที่จะมา...

แล้วก็อย่างที่พี่หนุ่มว่าไว้ ว่า เก็บเงินเพียงแค่วันละ 10 บาท
    มิตติ้งเดือนละครั้ง เท่านั้น

ผมเองตอนนี้รายได้ใช่เยอะแยะ หาไปวันๆ งานประจำก็ไม่มี
    แต่ผมก็ยังหาโอกาสไปมิตติ้งอยู่เรื่อยๆ

จะใกล้ จะไกล ไม่เคยเกี่ยง

ท่านผู้ใหญ่ลองพิจารณาดูแระกันนะค้าบ

แต่ผมจะเห็นด้วยอย่างยิ่งตรงที่ว่า

..ถ้าจะเก็บเพียงแค่ครึ่งเดียวสำหรับผู้หญิงทั้งหมดเนี่ย..
    ..แต่ถ้าจะมาแบ่งแยก ผมไม่ค่อยเห็นด้วยนะ..
    ..แต่ถ้าสมาชิกผู้หญิงไม่มีปัญหาอะไร ก็ตามแต่..

มันถึงเวลาแล้ว ที่จะต้องปฏิวัติอะไรบ้าง อย่าคิดเห็นแค่ตามน้ำ
    แต่ละคนมีความคิดเป็นของตัวเอง แสดงมันออกมาบ้าง

ขอบคุณพี่ติ่งมั๊กๆ ที่ตั้งกระทู้นี้

27. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

ก้อเห็นด้วยกะคุณโอนะครับเพราะว่ามาแล้วก้อคือต้องคิดแล้วว่าเต็มใจที่จะมาเต็มใจที่มาสนุก
    มาแชร์กัน นี่คือความคิดส่วนตัวอะครับ นิดนึงครับ
    แล้วอีกอย่างๆที่พี่หนุ่มบอกครับวันละ10บาท มา2ก้อเก็บ20บาทครับ
    ถูกกว่าค่านํามันลิตรนึงอีกครับ ทุกอย่างจะยังไงก้อแล้วแต่พี่ๆเพื่อนๆตัดสินครับ
    นี่ก้อแค่อีกหนึ่งความคิดครับ

ปล. ครึ่งเดียวก้อเหมาะสมนะ

28. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    อืม ต่างคนต่างมีเหตุและผล ที่ดี....

29. Toonjung4

3,565
    662
    0
    ก็ตามแต่คร๊าบบบบ แล้วแต่ส่วนใหญ่ ผมตามความเห็นระบบประชาธิปไตยอยู่แว้วว แค่เสนอครับ

30. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    ว้าววววววววววววว!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้