<< Buddy Race PTT-MSL>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 13 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

นั่งอ่านอยู่หน้าจอ ยังแอบอิจฉาเฮียชัยเลย ฮิ.ๆๆๆๆๆ

2. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    อืมมมม

เฮียชัย นะ เฮียชัย ไม่ เบา มิน่า แอบไปไม่ บอก ร้ายกาจ ยิ่งนัก พี่ ท่าน

3. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    สงสัยเฮียชัยต้องขึ้นชั้นเป็น อาจารย์ อีกคนแล้วคับ

4. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    รถคาร์ทก็สวย คนไปนั่งดูเฮียขับก็สวย :eek:

ปล. เดี๋ยวได้ซีวิคมาจะเอาเข้าไปสาดสี คิดราคาถูกๆให้ด้วยนะครับเฮียชัย :D

5. num_06

num_06 New Member Member

26
    0
    0
    หวัดดี nu53

6. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    พี่ไก่คราบบบ ตอนรับสมัคร รบกวนขอชื่อจริงนักแข่งไว้ด้วยได้ไหมคราบบบ

แก้ไขล่าสุด: 18 มกราคม 2008
  7. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    หายไปเลยนะ

หวัดดีหนุ่ม หายไปเลยนะไม่มาขับเล่นเลย

ปล สงสัยโดนเมียกักขัง หน่วงเหนียว :D

8. Driving machine

Driving machine New Member Member

23
    1
    0
    ตารางเวลาเป็นไงบ้างคับ

ถาม ถาม

ผมเป็นมือใหม่เลยยังไม่ทราบอะไรสักเท่าไร
    ผมอยากทราบผมอายุ16ลงแข่งได้ไหม
    ต้องมีใบอนุญาตฺจาก รยสท ไหม
    ค่าสมัครเท่าไร
    ยังสมัครทันไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้