ประกาศ...........

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 13 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SungKung - P R E G I O -

SungKung - P R E G I O - New Member Member

72
    0
    0
    ดีจัง งั้นผม ไปด้วยละกัน แต่ผมพูดมะค่อยเก่งนะ ขี้อาย (อายรถด้วย เดิมสนิท) ผมชื่อ สัง นะ เข้าเวปนี้มาตอนออกรถใหม่ๆ และหายไปสักพัก ทำงานมาก ตอนนี้ งานเริ่ม ลงตัว เลยว่างแย้ว (รับส่งนักเรียนครับ ว่างเฉพาะ เสาร์ อาทิตย์ ) บ้านผมอยู่ สมุทรสาคร นะครับ ใช้รถตู้ kia pregio เดิมๆ นะครับ ใครเจอ ทักทายกันได้จ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้