อือๆๆรถไฟไหม้คับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย kenshiro222, 13 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @blue_sky@

@blue_sky@ New Member Member

119
    0
    0
    เสียใจด้วยนะ

2. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
    เสียใจด้วยครับ มีอะไรขาดเหลือ ให้ช่วยอะไรโทรมานะครับ

3. RS FERIO

RS FERIO New Member Member

16
    5
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

4. louis_car

louis_car New Member Member

132
    7
    0
    น่ากลัวจัง...คอมพ์แอร์รถผมมันก็ดังๆอยู่ด้วย ดูท่าจะไปแล้วละแต่ถ้าสายพานขาดอย่างนั้น...เศร้า เหตุการณ์คืบหน้ายังไงก็บอกกันด้วยนะครับ... (คงตกใจแย่เลย...อย่างนี้ต้องให้เมียปลอบแล้ว แอบแซวหน่อยนะครับ) ข่าวดีข่าวร้ายมาพอดีกันเลย ถือว่าฟาดเคราะห์ไปแล้วกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้