ของแบกะดิน

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย pickkyboy, 3 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    วิวสวยจังครับ...

2. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    :) :) :) ขออภัยนะครับไม่ได้ขายครับพอดีเจอมาเลยถามน้าๆเขาดูครับ:) :) :) :)
    สนใจติดต่อคุณยุ่นปี่เลยครับของเขาคัดมา

3. god army

3,198
    77
    0
    มีแต่ของน่ากินจริงๆๆ

4. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    น้ามีร้องเท้า โอนิซึกะ ไทเกอร์ เบอรํ11 บางปะครับ

5. pickkyboy

216
    1
    0
    เห็นมีอยู่คู่นึงนะ แต่ไม่รู้เบอร์อะไรอะครับน้า

6. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    จัดมาให้ไวครับน้า.............:D :D :D

7. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    :D ขอบคุณครับที่ช่วยโฆษณาให้ อิอิอิ :D
    ตอนนี้ป๋มมีของใหม่มาหลายคู่อยู่เหมือนกันครับ สนใจลองเข้าไปดูในกระทู้ของผมได้ครับ ในหน้า ซื้อ-ขาย ครับ
    ส่วนคุณ GOB^MAX^ ถ้าสนใจไทเกอร์ผมจัดให้ได้ครับ ราคาไม่แรงครับ จะเอาแบบไหนอ่ะครับ เอาแบบออริจินอล หรือ ของใหม่แบบที่ขายทั่วๆไป ดีครับ มานมีหลายแบบอ่ะครับ :D :D :D

8. god army

3,198
    77
    0
    ของดีๆแบบนี้ให้ไวๆน้ากล๊อฟ

9. pickkyboy

216
    1
    0
    อิอิอิ :D :D สวยทุกคู่ครับแต่ยังไม่มีที่ใส่ได้:) ชอบอาดิดาสอะครับ

10. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    สนใจหลายคนครับมีรูปมีราคาช่วยลงด้วยครับขอบคุณครับ

11. ยุ่นปี่

250
    2
    0
    ตอนนี้ไม่มีของอยู่ที่ตัวอ่ะครับ เลยถ่ายรูปให้ดูไม่ได้อ่ะครับ ถ้าเป็นเอาแบบที่มีขายอยู่ทั่วไปตอนนี้ก็มีครับ สั่งเบอร์-สี ได้ครับ ตัวนี้เป็นรุ่นใหม่ แต่ถ้าจะเอาแบบรุ่นเก่านี่ต้องเช็คก่อนนะครับว่ามีอะไรอยู่บ้าง สนใจลองโทรมาคุยกันก่อนครับพี่ 09-184-0177 ยุ่นครับจะได้จัดให้แบบถูกใจครับ อิอิอิ :D

12. god army

3,198
    77
    0
    ใครเอาคู่ไหนไม่รู้แต่หนูจองไว้คู่นึงๆอิอิ

13. ยุ่นปี่

250
    2
    0
    :D :D :D จัดปาย อย่าให้เสีบคร้าบบบ :cool: :cool: :cool:

14. tuche

307
    4
    0
    แสดงว่าตังค์ยังเหลืออีกเยอะจิน้าอ่ะ.....................^ ^

15. god army

3,198
    77
    0
    พอดีได้งบมาสามหลักโว๊ย...........

16. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    นังอ๊อด .... เค้าอยากได้รองเท้าบ้างอ่ะ หาให้บ้างจิ :)

แก้ไขล่าสุด: 6 มิถุนายน 2006
  17. tuche

307
    4
    0
    เอาแบบทีละข้าง หรือว่ามาเป็นคู่ :D :D :D

18. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    อืมตอนนี้อยากได้puma รุ่น ferrari มากกว่าคับของมือสองใครมีบ้างคับ

19. pickkyboy

216
    1
    0
    เอาไปแบ่งกันเองนะ:p แล้วแต่ใครจะเอาข้างหน้าข้างหลัง:eek: ซ้ายหรือขวา:eek:

20. ยุ่นปี่

250
    2
    0
    เอ....ลักษณะการพูดเหมือนคนดังบางคนไปรึเปล่าคับพี่ :D :D :D

21. god army

3,198
    77
    0
    จุ๊ๆๆอย่าเสียงดังเดี๋ยวเค้าคิดมากๆๆ

22. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    พอดีผมได้งบ 4 หลักมาจากคุณแม่ ผมพอจะจับจองคู่ไหนไว้เป็นคอนเซปได้บ้างครับ :D :D :D

23. god army

3,198
    77
    0
    ไอ้เวร!!!!!

24. `Tao

859
    11
    0
    เชิญครับน้องยุ่น สบาย ๆ ชิว ๆ จั๊กกรู๊ แบบฉันท์พี่น้องครับ :D :D :D

25. ยุ่นปี่

250
    2
    0
    :D 555555555+ เอากานใหญ่เลยนะ
    ของแบบนี้ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ครับท่าน เด๋ว...............He... ก้อ...Come................back......againหรอก........What.............แซบบบบ

26. ยุ่นปี่

250
    2
    0
    :D ถ้าได้งบขนาดนั้น ผมว่าจัดไฟหน้าคู่สวยๆใน Relax ได้สบายๆเลยคับ :eek: :eek: :eek:
    ว่าแต่.....ถ้าผมได้งบมาแค่ 3 หลักพอจะจับจองคู่ที่พี่มี ได้หรือเปล่าคับ คิคิคิคิ :D

27. pickkyboy

216
    1
    0
    ไม่เหมือนนิครับ

28. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก Yo! Yo! :D

29. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    ว่าไงนังอ๊อด พวกรองเท้าใส่ขับรถ

เอาแบบสภาพงาม ๆ มีบ้างป่ะ ^ ^"

30. `Tao

859
    11
    0
    คนเราผิดพลาดกันได้ครับ แม้กระทั้งนักปราชญ์ :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้