เอารูปกระบะ ตัวแรง ของ Bangmod Racing มาให้ดูครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Fluid, 10 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อีก1ความดีถวายแด่สมเด็จพระพี่นาง สวยก็สวยคับ....ชอบๆๆ

1. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    หรือใคร สนใจสั่งซื้อ เทอร์โบ รุ่นอะไร ยี่ห้ออะไร สั่งซื้อที่พี่ไก่ เจ้าของรถได้ครับ รับจัดหาเทอร์โบ ทุกรุ่น ตามความพึงพอใจ อิอิ
    รถคันนี้ห้องเครื่องอ่ะแหล่มจิงๆ แต่น่าคิดถึงอีสุอีกคันนะในบางมดอ่ะ คู่กะคันนี้อ่ะคับ อิอิ ???

2. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    สวยมากเนียนดีคร้าบ

3. tar D-Max 3.0

tar D-Max 3.0 New Member Member

72
    0
    0
    งาม ชอบ หุหุ

4. whydream

whydream New Member Member

1
    0
    0
    สวย

สวย สูดๆๆๆๆๆๆๆ

5. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    งามด้วยคุณภาพจิงๆคร๊าบ....................zzz

6. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    อ๋อ...ที่ว่าคือรถของพี่หมูด้วยใช่มั้ยล่ะ แต่เค้าวางมือไปแล้ว ถ้ารำลึกถึงอดีตด้วยก็ดีนะครับ

7. takumi_86

takumi_86 New Member Member

128
    0
    0
    สวยดีคับ

8. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
  9. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    แฟนเยอะแหะ ไม่นึกว่าจะได้รับการตอบรับดี น่าจะโดนบ้างนะ หนีเที่ยวตลอด

10. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    พี่ไก่เค้ามืออาชีพอยู่ เดี๋ยวนี้ชอบทำนิ่งด้วย น่ากลัวนะเนี่ย อิ.อิ.

11. สวยดีคับ

12. อ้าวมันคุ้นๆนะเนี่ยรถคันนี้อ่ะ เหมือนจะเคยเห็นที่ไหน อยู่แถวที่ล้างรถอาจารย์อ๊อฟป่าวเนี่ย อิอิ

13. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    สวยครับ

14. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    เร็วๆนี้เค้าจะกลับมาแรงอีกรอบ..อิอิ

15. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    รอ ดู รถ พี่ หมู ครับ .........

16. =moo_bin=

=moo_bin= New Member Member

6
    0
    0
    ....

X ครับคงเข้าใจไรผิดป่าวที่เค้าทำสีนั้นที่เค้ายังไม่มีแฟน เพราะพี่เค้าเป็น -ผู้ชายสีม่วง- จ๊ากก! นึกแล้วสยิว... แล้วก็ ท่อไอดี ประมาน5500 ครับ สนใจจัดไปเลย..อ่าแล้วเด๋วนี้ desel direct แรงกันมากเก่งกันทุกอู่ทุกคนเลยไม่มีที่ให้ยืนแล้วครับ ต้องพักแปปส่วนตัวผมแล้วมีโอกาสจะทำไปวิ่งใหม่นะครับ..ตอนนี้ปั๊มตังแปป เหอๆๆๆๆ555 -o-! จะโดนด่ามั้ยอ่ะหัวเราะอย่างงี้อ่ะ -o-!

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มกราคม 2008
  17. สวยงามดีคับ

18. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    สวยๆๆๆ

19. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พี่ไก่ เป็น ชาวสีม่วงงงงงงงงง 55555555555+

พี่ไก่ มาแก้ผ้า เอ้ย แก้ตัวด่วนนนน อิอิ

20. sumoX

sumoX New Member Member

41
    0
    0

X เข้าใจผิดหรอกนี่รู้จักมาพอสมควรต้องระวังหลังเอาไวแล้วต่อไปนี่ อิอิ

21. J_BANGMOD.

108
    0
    0
    เรียกพี่ไก่เค้างั้นได้ไง ต้องเรียกเค้าว่าผู้ชาย3ก ต่างหาก 5555++
    ปล.ไก่เกย์แก่

22. ssss

ssss New Member Member

3
    0
    0
    เป็นรถที่ดูดีมาก ( เครื่อง ) ชอบๆๆ Up Up

23. ชาเขียว69

ชาเขียว69 New Member Member

24
    0
    0
    แหล่มเลย

24. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    สวยจัง

25. sumoX

sumoX New Member Member

41
    0
    0
    อะจ้าก ต้องเรียกงั้นเลยหรอกเจ

26. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    มิน่า ทำไมพี่ไก่ถึงไม่มีแฟน(ผู้ ญ) ซักที จนเพื่อนฝูง แต่งงานมีลูกมีเมียไปหมดละ

พี่ไก่เป็น.....ชาวสีม่วง อิอิ

27. JoE_Advance

JoE_Advance Member VIP

264
    5
    18

พี่โอมมมมมมมมม

โจ้จะเอาแบบนี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    โดนใจครับ

29. J_BANGMOD.

108
    0
    0
    พี่กรด อย่าไปล้อพี่ไก่เค้านะพี่ เดี๋ยวผมโดนเค้าด่าเอา..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้