ยามว่างของสมาชิกคลับทำไรกันกั๊บ!!!

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย god army, 1 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    ถูกต้องนะครับบบบบบบบบบ

2. arto

arto New Member Member

121
    3
    0
    สำหรับผู้ที่ชื่นชอบการตกปลาเป็นชีวิตจิตใจ(เข้าเส้น)หรือท่านอื่นที่สนใจจะสัมผัสกับแรกG ทางเรามีความยินดีจะประกาศให้ท่านทราบว่า ในวันศุกร์ที่จะถึงนี้เริ่มตั้งแต่เช้าจนถึงมืด สามารถพบปะสังสรรค์กันได้ที่บึงสำราญ คงไม่ต้องบอกทุกท่านก็คงจะทราบว่าเราไปทำอะไรกัน
    ปล.ย้ำงานนี้สำหรับผู้มีใจเท่านั้น
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    อิอิงานนี้จะมันส์หรือเอาแห้วดีน๊าๆๆๆๆ

4. jummum

411
    3
    0
    ป๋มขอ..5 G ครับบบอิอิ

5. Jo_M3

Jo_M3 New Member Member

82
    1
    0
    จัดๆๆๆๆ ไป หาน้ำบ่อล้างมือ ซ่ะหน่อย มือมันคัน:p :p :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มิถุนายน 2006
  6. god army

3,198
    77
    0
    ยาววววววววววปายยยยยยยยยยยย

7. JokerZX

JokerZX New Member Member

108
    2
    0
    งืมๆ น่ามีทริปตกปลาเน้อ .. แบบ ขี่ออกต่างจังหวัด ไปตกปลาไรเงี๊ย อิอิ

8. arto

121
    3
    0
    เอางั้นเลยนะน้า
    จะรับไว้พิจารนาคับ:D :D :D :D :D :D :D :D

9. arto

121
    3
    0
    ต้องขอโทษครับสำหรับการเปลี่ยนแปลงเวลานิดหน่อย พอดีเช้าต้องไปรับของที่สั่งไว้ บ่ายๆงานเข้า บวกกับสมาชิกที่เป็นน้องๆติดเรียน จึงขอเลื่อนเวลาเป็นกลางคืนแทนครับ
    ปล.สำหรับคนมีใจแค่นี้คงไม่ใช่ปัญหา

10. god army

3,198
    77
    0
    :D :D ใจน่ะมีแต่เงินไม่มีว่ะทำไงดีน้อง:D :D

11. Jo_M3

82
    1
    0
    ตามคำขอ ของพี่ๆๆ ที่แก่แล้ว น้องเลยจัดห้ายยยยย!!(เพิ่งได้รับอนุญาติ):D :D :D
    ยาวปาย!!! ReTurn To Fishing Game By Jo_M3 MiniBike Club Thailand
    :p :p :p :p
    1.ของ กล่องๆๆ อยู่ในกล่องนี่ ดูดีจิ๊งๆๆ(ขอดี ราคาถูก):p :p :p
    2.ใน มือก็ยังดูดีอยู่ แฮะๆ;) ;)
    3.ใคร พูดไม่เข้าหูใน บ่อ นะ ถอดมือหมุน ปาหัวแตกเลย :D :D

:cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

12. PoP_NaRaKa

PoP_NaRaKa New Member VIP

197
    1
    0

G.ล่ะ3000 ครับ 5G ก็ 15000 บาทครับ
    เมาข้ามคืนเลยครับ.....:D :D :D

13. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0

ซ่ายๆๆ...เหวอ...เหวอ..........:rolleyes: :rolleyes:

14. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    ซื้มมาเท่าไหร่เหรอคับสวยดี

15. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    อย่างงามเลยคับ

16. Jo_M3

82
    1
    0
    พร้อมแล้ว คร๊าบ!!!!
    1.ฟอกิ๊ฟ stand up เลย โหนมันดี ใช้ไหมครับ น้าเป้!!!:D :D
    2.ชื่อ นี้เลื่องลือ ครับ:p :p
    3.อยากลงน้ำแล้ว ช่วยที่คร๊าบ!!!!:D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มิถุนายน 2006
  17. god army

3,198
    77
    0
    อยากลงน้ำ???เด็กบ่อมันงมแพงนะน้องไปๆๆเดี๋ยววันนี้ไปซัดกันอิอิ

18. jummum

411
    3
    0
    อิอิ........................ใช่ G เดียวกันรึเปล่าเนี้ย......;)

19. Jo_M3

82
    1
    0

แพงจิง เหรอ อย่างงี้ต้องถาม พี่อาร์ทแล้ว พี่ อาร์ท เด็กบ่องม แพงจิ๊งๆ เหรอครับ:p :p :p

20. Jo_M3

82
    1
    0
    ไม่อัพเดต เลยอ่ะ อัพๆๆๆๆ

21. Jo_M3

82
    1
    0
    ลูกค้าบ้านปลาม้า นะค่ะ กรุณา...... 5 5 5 5

22. arto

121
    3
    0
    ลูกค้าที่ชอบเอาเปรียบบึงโปรดทราบ ขณะนี้ทางบึงได้ให้อภัยท่านแล้ว กรุณาอุดหนุนอาหารจากทางบึงด้วย ขอบคุณคะ

23. arto

121
    3
    0
    กลางวันเป็นนักตกปลา กลางคืนเป็นโจร

24. Jo_M3

82
    1
    0
    พัดลม อย่างนั้น โต๊ะอย่างนั้น(แอบยก ของบ้านข้างๆกินส้นเท้า อีก ใช่ไหมน้าเป้) ขโมยตกบ้านอื่นอย่างนั้น รอบหน้า กลัวมีป้ายหน้าบึง ห้าม MiNibike Club เข้าบึงสำราญ

ปล.กระเป๋า เหม็นน้ำมัน หมู๋กระเทียมจัง 555

25. god army

3,198
    77
    0
    ล่าสุดมีคนหลงทางมาจากตราดครับเลยรับแขกด้วยไซต์เบ๋บี๋
    1.เดาเอาครับว่าเค้าคือใคร???:confused:
    2.เจอน้ำจืดไซด์นี้รับได้มั๊ยเนี่ย:D
    3.ตัวหลังๆมานี่เสื้อผ้าเริ่มหลุดแล้ว:rolleyes:
    4.เหนื่อยหรือเมาอ่ะท่านผู้ชม:)
    5.มีไกด์พาตกครับ:eek:

26. ZR

ZR New Member Lady Member

59
    3
    0
    หลง หรือ ว่า ตั้ง ใจ หลง กัน แน่ๆ ?? อิอิ..

27. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    น่านจิ อิอิ

28. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    น้าทีมเยือนมาแล้ว 55555 โดนพาออกทะเลแน่ๆๆ

29. god army

3,198
    77
    0
    ไปมั๊ยล่ะ??ไปเที่ยวกันน้าเอาบรรยากาศ

แก้ไขล่าสุด: 15 กรกฎาคม 2006
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้