ตูดขาวๆชมพูๆ เด็กม.กรุงเทพ อักษรย่อ จ.

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ฟิล์มชา ตาบอย, 8 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    สีขาวเลยนะ

1. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    555

2. เอส THAI ARMY

เอส THAI ARMY New Member Member

40
    1
    0
    มองไกลๆขาวดีนะ

3. top_pilanengineer

top_pilanengineer New Member Member

101
    0
    0
    ไม่เบื่อบ้างเหรอคับขาวๆเนี้ย.....สีน้ำผึ้งดีกว่านะคับส่วนใหญ่จะคม เข้ม น่าค้นหานะ.....(หมายถึงสีรถเข้มๆ อ่ะคับ)55555

4. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    ของผมก็ตูดขาว..แก้มแดงไม่มีใครสนบ้างหรอเนี่ย..อิอิอิ
    :cool:

5. ^TK^@HLc

2,867
    26
    0
    จัดปาย

6. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    แพ้...ความขาว..คับ...

7. ถ้าผมจำมะผิด เมื่อวาน เห็นจอดอยู่ตรงถ.พหลโยธินฝั่งขาเข้าใช่ป่าวคับ(ตรงข้าวกะหมู่บ้านไว้เฮ้าส์) ถ้ามะช่ก็ขอโทษด้วยครับ พอดีขับผ่านเลยเเว็บๆๆอ่ะคับอิอิ

8. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    น่าจะใช่น่ะคับ ที่ผมเหน หน้าฟิวเจอๆๆๆปะ..................

ไว้มีโอกาส คุยกัน ครับ ยินดีที่รู้จัก คับ

9. ^TK^@HLc

2,867
    26
    0
    โซนเดียวกัน

10. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    ขาวจริงๆ ด้วย...............................:D:D:D:D

11. Narate11

Narate11 New Member Member

50
    1
    0
    โดนกันไปอีก 1 ดอก เห็นขาวๆไม่ได้เลยรีบเข้ามาเลยนะ 555

ใช่เลยคับ.....ยินดีมากคับ เดี๋ยวจะเข้ามาทักทายบ่อยๆนะคับ.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้