เสพสมบ่มิสม โดย หมออาร์ต

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย 1ST, 5 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    กู จะ บ้าตาย :D

2. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    คุณหมอครับ นี่ก็เป็นจดหมายฉบับที่2ของผมแล้วนะครับ

หลังจากที่ผมได้ติดตามอ่านคอลัมภ์ของคุณหมอมาเนิ่นนานหลายนาที ก็ได้รับสาระความรู้มากๆเลย

ผมจะขอเรียนถามคุณหมอ1ข้อนะครับ ข้องใจอย่างแรงแสด...

คุณหมอครับ สงสัยมามานแล้ว ว่าเอ๊..ทำไมเจ้าน้องชายสุดที่รักของผม ซึ่งผมดูและทะนุถนอมมันมาเป็นอย่างดี
    ทำไมผิวพรรณมันช่างดูแก่กว่าวัยเหลือเกิน ทั้งที่มันไม่เคยออกไปตากแดดตากลมที่ไหนเลย
    อยู่ในที่ร่มตลอดจนถึงมืดมากแท้ๆ จะเจอโลกภายนอกก็เป็นเพียงแสงไฟดาวไลท์ ไฟหัวเตียง
    แค่นั้นเอง แสงUVไม่เคยโดนเลย ผิวพรรณมันดูคล้ำๆย่นๆไงไม่รู้อะครับ

คุณหมอช่วยคลายข้อสงสัยผมด้วยนะครับ WANTมาก:D:D:D:D

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

หลานคนนี้ ขี้สงสัย จังวุ๊ยยยยยยยย :D:D:D:D

4. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    อยากรู้เหมือนกานค้าบบบ:D

5. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ลุกไปเยี่ยว นะน้อง เดี๋ยวก็หาย:p

6. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    555+

หมอ เว๊ย

ไข่ มันยัง ไม่ เท่า กัน เลย

เอา ไป ตั้งศูนย์

แล้ว ซ็ย ขวา จะเท่า กัน ไหม

7. DaySpeed

8,976
    822
    0

เด่วผมพาไปตั้งมั้ยพี่ :D

8. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

งั้น เอาของพี่ไปตั้งด้วยนะ รู้สึกว่า มันคด ๆไงไม่รู้ :D:D:D:D

9. DaySpeed

8,976
    822
    0

คด คด นี่แก้ยากพี่มานเปนธรรมชาติ :D

10. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    มาหาความรู้ครับ:D

NON Sr B12 ถูกใจสิ่งนี้
  11. DaySpeed

8,976
    822
    0

ปรึกษาพี่หนุ่มรีเลยง้าบ:D

12. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    พ่อ หมอ ไม่ดู แล

กระทู้ เลย

แบบ นี้ ต้องให้

ดู แล คลับ แทน

13. DaySpeed

8,976
    822
    0

:D:D:D:D:D

14. NON Sr B12

866
    28
    0
    นั่น สิ พี่ ผมรอคำตอบจนทนไม่ไหว ตัดกระเจี๊ยวทิ้งไปแล้วเนี่ย ไปเซียงกงเมื่อไหร่ไปหามาให้ผมใหม่เลยนะ

เพื่อนที่เป็นเกย์คิงมันบอกแถวศิริชัยพอมี แต่บางนามันบอกแขกเหมาไปหมดแล้ว เซ็งกระเจี๊ยวเลย

15. DaySpeed

8,976
    822
    0
    ไม่ดูแลคนไข้ตัดกระเจี้ยวทิ้งไปคนแระดูดิ :D

16. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

ตัดทิ้งไปบ้างก้อดีนะ ยาว เกิ๊นนนนนนนนนน :D:D:D:D

17. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ลองสลับมือ หรือหาคนมาทำแทนสิครับ มันจะสลับข้างกันพอดี
    ทำซ้ำ ๆ ประมาณ 2 อาทิตย์ จะเริ่มเห็นผลครับ
    :):):)

18. DaySpeed

8,976
    822
    0
    ขอบคุณที่ให้คำปรึกษาค้าบอ้วยตั๋น

เป้นที่ปรึกษาเลยดีมั้ย

19. NON Sr B12

866
    28
    0

อืมม...นั่นดิพี่ เดือดร้อนเวลาเข้าห้องน้ำต้องพาเพื่อนเข้าไปด้วยสองสามคน

เอาไว้ช่วยกันหาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาม...!! :D :D :D :D

20. NON Sr B12

866
    28
    0
    ทะลึ่งว่ะ ....

21. samuyaki

samuyaki New Member Member

470
    26
    0
    ม้วนพาดบ่าเลยไหมครับ ^^

22. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    แวว เริ่มออกมา เรื่อยๆ แล้วอ้วน จงยืนหยัด ใน คอนเซปต์เข้าไว้:D:D:D:D:D

ดีครับ :D:D:D:D:D

จ้า พ่อคน เรียบร้อยยยยย:D:D:D:D:D

23. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

เชื่อแล้ว ว่า กลางป่ากลางเขา ตั๋น กล้าทำ แน่นอน :D:D:D:D

24. DaySpeed

8,976
    822
    0
    คนเรียบร้อย น่ารักทั้งนั้น

25. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    บร้า ๆ ไม่ได้โล่งโจ่ง ขนาดน๊านนนนนนนน
    มีเงาไม้บ้าง ตะคุ่มๆ

26. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    จากคำถามของน้องสรานน ที่ว่าทำไมน้องเมีย .............น้องชาย ดูแก่ก่อนไวนั้น

หมอจะอธิบายให้ฟังพอสังเครป

คงสงสัยว่า 1. ทำไมมันดำทั้งไม่เคยตากแดด น้องเคยได้ยินไหมครับว่า สีดำไปได้กับทุกสี อีกทั้งยังมีการเสียดสี ของหมี่มังกร การลดการเสียดสี แนะนำให้พาดด้านใดก็ได้ ที่ถนัด แล้วแปะสก๊อตเทปให้แน่น

2. ทำไมผิวหนังมันย่น หลายคนอาจคิดว่า เพราะมันเอาไว้ยืดหด ก็จริงครับ แต่ถ้าเราบำรุงรักษา ก็จะมีสภาพที่เต่งตึง ผุดผ่อง น่าอม โดยวิธีการที่ประหยัด ทำน้องชายให้เป่งเต็มที่ ใช้กาวแป้งเปียก เน้นว่ากาวแป้งเปียก ชโลมให้ทั่วลำ นอนผึ่งพัดลม เบิอร์ 3 จนแห้ง ทิ้งไว้ 1ชม. แล้วล้างด้วย
    น้ำมะขามเปียก ทำหลังอาหาร 3 เวลา ซัก 5 เดือน

ได้ผลประการใดไม่ต้องมาบอกหมอนะครับ ........ หมอรู้อยู่แล้ว:sad:

27. DaySpeed

8,976
    822
    0

28. NON Sr B12

866
    28
    0
    กาวแป้งเปียกไม่มีที่ซื้อเลย เด๋วผมลองค้นดูกาวร้อนในเก๊ะก่อนนะครับ แล้วผมจะโพสรายงานเป็นระยะนะคับ:D:D:D

กราบขอบพระทวยคุณหมอมากนะครับ ที่ช่วยชี้ทางมืดมนให้น้องชายผม:D:D

29. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    ทั้งกาวร้อน ทั้งแป้งเปียก ยังไงก้อไม่เหลือดีแน่นอนครับ :D

30. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    รอดูผลงาน ถ้าดีจะได้ทำด้วย...:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้