เสพสมบ่มิสม โดย หมออาร์ต

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย 1ST, 5 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    สงสัย คุงอาหมอ ไปหาคำตอบอยู่แน่ๆเลย

แล้วคุง พี่ NHUM-YAI-JAI-DEE สนใจ จะมานั่งรถเมลล์สายเดียวกะนู๋มั๊ยคะ

แบบว่า เริ่มเบื่อๆ อีตานิ้วมหัศจรรย์นั่นแล้วอ่ะค่ะ

อยากจะลองนิ้วใหม่อ่ะค่ะ....คริ คริ
    :D:D:D:D

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เดี๋ยว จัด เอ็น ไป แทน ได้ ไหม

5 5 5+

3. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    เอ็นก้อได้ค่ะ คุงพี่ NHUM-YAI-JAI-DEE แต่นู๋ม่ายเอา....

*เอ็น~ท่อน~คา~รู~หลับ*

นะคะ.....คริ คริ

อ่อ.....ส่วนคำถามที่ว่านู๋จะท้องมั๊ยนั่น..

คุงอาหมอคะ ตอนนี้นู๋ได้คำตอบแล้วค่ะ

ประจำเดือนนู๋ ม่ายมา จะ2เดือนแร้ววค่ะ

นู๋ดีจัยมากมายค่ะ

ที่นู๋สามารถค้นพบ ความมหัศจรรย์แบบใหม่

ว่า....นิ้วมือก้อสามารถทำให้นู๋ท้องได้... โอว์ พ่อนิ้วมหัศจรรย์ของนู๋

ฮ่าๆๆๆๆ ...........

4. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    5 5+

อย่า ให้ เจอ นะ น้อง มะ นาว

5. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
  6. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ถ้าพี่หนุ่มใหญ่ ไปหาน้องมะนาวตอนนี้ รับลองได้เป็นพ่อของลูกแน่ๆ อิอิ

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  7. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    เค้าว่า คนอ้วน แบบหมอ เจี๊ยวจะเล็ก จริงมั้ยครับ

8. BumpBy

4,054
    807
    113
    อิอิ มารอหมอตอบบบบบบบ....:D:D:D

9. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    คุณ หมอ ครับ

ไอ้ เฟริส มัน แซว

ว่า หมอ เจี๊ยว เล็ก น่ะ ครับ

10. NUM RE

2,001
    497
    0
    หมอเลี้ยงลูกอยู่

11. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    พ่อ หมอ ทำ ตัวเป็น เบคแฮม อีก แล้ว

12. NUM RE

2,001
    497
    0
    แอบมา

13. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    เมื่อวานหมอโครตรั่วเลย

แต่ไม่เท่าเพื่อนซี้ พี่ติ่ง

รั่วแปดรู

14. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ใครเพื่อนกรู กรู ไม่รู้จักมานนนนนนนน :p:p:p:p

15. NUM RE

2,001
    497
    0
    ไม่จิงคับ เห็นไปเคาะเรียกกันถึงห้องเลย ครับ เห็นมากะตา :D:D:D

16. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0

เฮ้ย ถึง จะยังไง

เมื่อวานนี้ กุจะไปส่งพี่ติ่ง เค้าบอกว่า

เปิ๊ดจะไปส่งได้ไง ติ่งเพื่อนผม ผมต้องไปส่งเอง

:D :D:D :D

17. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    เฮ๊ยยยย มรึงพูด อย่างนี้ก้อไม่ถูก ไอ้ เฟี๊ยต :D:D:D:D

18. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ชอบ จริง ๆ

ตอน แรก รั่ว 5 รู ไม่ใช่ เหรอ

ว่า แต่ เรียก ชื่อ โป๊ป ถูกยัง

19. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    นึกแระฮา

20. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ตอนนี้ที่ จำได้คร่าวๆ มันเรียก วนอยู่แค่ 2 ชื่อนี้ เท่านั้น

โป๊ต โป๊ก :D:D:D:D

21. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    5555555 ฮาไอ้โป๊บบบ

22. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    เนื่องจาก หมอ ไม่ค่อยได้มาดูแลกระทู้ นี้ ต่อไปนี้ หมอติ่ง

จะเป็นผู้ไขปัญหา ใต้สะดือแทน หมออาร์ต นะครับ อิ.....อิ

**** จึงเรียนมาให้ทราบโดยทั่วกัน ****

23. BumpBy

4,054
    807
    113
    รับทราบครับ หมอติ่ง...:D:D:D

24. nongsam

nongsam Active Member Member

690
    161
    43
    สวัสดีค่ะ อาหมอที่เคารพ หนูติดตามอ่านคอลัมน์ของอาหมอมานานแล้วค่ะ จากถุงกล้วยแขกที่แม่หนูขาย หนูชอบอ่านเรื่องความทุกข์ ความเจ็บปวดของชาวบ้านค่ะ นึกไม่ถึงว่าวันนี้มันย้อนมาหาหนูเข้าเต็มเปา คราวนี้หัวเราะไม่ออกค่ะ อาหมอคะ หนูอายุ 17 ขวบแล้ว...เมื่อกลางปีมะโรงที่ผ่านมาหนูได้รู้จักกับผู้ชายที่โรงเรียน เขาชอบมองหนูค่ะ แต่หนูพยายามไม่สนใจเขา เพราะเราต้องตั้งใจเล่าเรียนจริงไหมคะเขามาชวนหนูคุยหนูก็พยายามเลี่ยง พอเขาชวนกินข้าวหนูก็กินสิคะ เพราะเขาออกเงินให้นี่คะ เราคบกันอยู่นานมากค่ะ เกือบ 2 วัน...เขาก็ชวนหนูไปดูหนังค่ะ หนูรีบปฏิเสธค่ะ แต่พอเขาบอกว่าเขาเลี้ยงเองหนูก็โอเค ในโรงหนังเขาพยายามจับมือจับไม้หนู หนูไม่ยอมเพราะข้าวโพดคั่วมันจะหกหนูเสียดายค่ะ พอดูหนังเสร็จเราก็นั่งรถเมล์กลับบ้าน แต่เขากลับชวนหนูลงกลางทาง...หนูเหลือบมองเห็นป้ายด้านหน้าทางเข้า เขียนว่าโรงแรมก็ทั้งโกรธทั้งอายคนเขาค่ะ หนูต่อว่าเขาแล้วรีบวิ่งหนีเข้าไปข้างใน บอกบ๋อยที่วิ่งตามไปว่า หนูจะขอห้องวีไอพีค่ะ หนูเข้าไปนั่งอยู่บนเตียง เขาเข้ามากอดจูบหนู หนูก็ผลักเขาออกแล้วผลัดผ้ามานุ่งผ้าเช็ดตัวหนูกลัวเสื้อยับค่ะ อาหมอคะหนูสู้แรงเขาไม่ได้ค่ะ หนูตกเป็นของเขา ก็ผู้หญิงตัวเล็ก ๆ จะเอาแรงที่ไหนไปสู้จริงไหมคะ หนูเลยสั่งลิโพมาดื่ม 2 ขวด ก็พอมีแรงหิ้วเขาออกจากห้องกลับบ้านได้ค่ะ หลังจากวันนั้นเขาก็พยายามชวนหนูอีก หนูต้องให้เขารับปากว่า...เขาเป็นคนจ่ายค่าห้อง กับค่าลิโพ ! หนูถึงตกลงค่ะ อาหมอว่าหนูเสียเปรียบไหมคะ เพราะหนูต้องออกค่ารถเมล์เองค่ะ เราแอบได้เสียกันจนเริ่มมีปัญหาค่ะ หนูกลุ้มใจมากอยากให้อาหมอช่วยรีบตอบด้วยค่ะ คำถามคือ

1. อาหมอคะตอนนี้ประจำเดือนหนูไม่มาเกือบ 6 เดือนแล้วค่ะ ท้องหนูก็โย้ออกมามากจนใส่กางเกงไม่ได้แล้ว อาหมอว่าหนูจะท้องไหมคะ

2. ถ้าหนูท้องขึ้นมาจริง ๆ จะทำไงคะหนูควรจะออกค่าทำคลอด หรือให้เขาออกคะ หนูกลุ้มมาก เพราะเขาก็ออกค่าโรงแรมแล้ว

3. อาหมอว่าเขาจะเบื่อหนูไหมคะ พักหลังเขาไม่สั่งลิโพให้หนูดื่มเลย เขาชอบสั่งแต่แรงเยอร์ค่ะทั้งที่รู้ว่าหนูชอบลิโพ

สุดท้ายนี้ขอให้คุณอาหมอมีความสุขนะคะ ช่วยรีบตอบหนูด้วยเพราะหนูกลุ้มมาก และแม่หนูก็จะเลิกใช้ถุงกระดาษใส่กล้วยแขกแล้วด้วย

25. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

อิ......อิ อันนี้ เคยอ่านมาแล้ว :D:D:D:D

26. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    แมร่ง ฮา ไอ้ ตรง

ค่าลิโพ นี่ แหล่ะ

27. BumpBy

4,054
    807
    113
    คุณพี่หมอ มีเทคนิคการ " เบิร์นยาง " มั้ยครับ

28. pimontree

pimontree New Member Member

42
    6
    0
    อาหมอครับ
    ผมได้ใช้เทคนิคการเบิร์นยาง ตามที่อาหมอแนะนำมา พอดีผมชอบรถที่ขับเคลื่อนล้อหน้า
    ก็เลยเบิร์นล้อหน้า ทีนี้ในขณะที่กำลังเบิร์นยางหน้าจนได้ที่ พื้นแทร็คชื้นพอสมควร
    ดันมีเสียงดังออกมา ประมาณว่าเป็นเสียงยางแตกนะครับ แต่คาดว่าดังมาจากยางหลัง
    เสียงไม่ดังมาก ประมาณ "ปุ๊ด" แต่สิ่งที่ตามมาอันนี่ซิครับ กลิ่นตลบอบอวล พาลให้หมดอารมณ์ขับต่อ
    คาดว่ายางคงเสื่อมสภาพ หรือไม่ก็ความดันลมยางมากไป

อยากถามอาหมอดังนี้ครับ
    1. ทำอย่างไรตอนเบิร์นยางหน้า แล้วยางหลังไม่แตก
    2. ถ้ายางหลังแตก ทำยังไงให้สามารถขับต่อไปได้ โดยไม่ล่มซะก่อน

29. BumpBy

4,054
    807
    113

นั่นแน่ มีเทคนิคเบิร์นยางด้วย ขอผมมั่งจิครับ:D:D:D

30. pimontree

pimontree New Member Member

42
    6
    0
    มันเป็นเทคนิคขั้นสูง และลับสุดยอด ที่อาหมอเขียนไว้ในคัมภีร์
    อยากได้จริง ๆ ลองค้นหาจากกระทู้เก่า ๆ ก่อนนี้ครับ หายากซักนิด แต่ติดใจแน่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้