เสพสมบ่มิสม โดย หมออาร์ต

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย 1ST, 5 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    แทง ข้าง หลัง

ทะลุ ถึง ห้ว จายยยยยยยยย

2. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เล่น เหลือง ซะทะลุถึงหัวจายยย

3. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ล้างก็ออกเเล้ว

4. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    เรื่องอย่างนี้รู้ดี จริง น่ะ

5. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ฟังเค้าเล่ามา

6. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    อิอิอิอิอิอิ

7. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    แล้ว กลิ่น ล่ะ ท่าน

8. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    :cry::cry:คือคุณอาหมอครับผมมีปัญหาคือ วันนั้นผมมีอะไรกับภาพรวมกับเพื่อนเราแข่งกันแต่ไม่ใส่ถุงทั้งคุ่เลยผมมีคำถามครับ
    1.. ผู้หญิงในภาพมันจะท้องไหมครับผมกลัวเพราะผมยังไม่พร้อมเพราะในหนังสือมีอีกหลายภาพ
    2.จะติดโรคไหมครับเพราะไม่ใส่ถุงทั้งครู่เลยกลัวเป็นเอดส์....ช่วยตอบด้วยนะคราบ..........

9. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    เออ ว่ะ อันนี้

เรา ก็ ไม่ รููู้ เหมือน กัน

อาหมอ

ช่วย ตอบ ที

10. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    หมอไปไหน...:D

11. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ไม่ได้ บั๊ม นี่

ลืม อาหมอ ไป แล้ว นะ เนี่ย

12. BumpBy

4,054
    807
    113
  13. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    หมอ กะ เด็น
    จะทำไงดีหมอ
    :D:D:D:D:D

14. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ล้าง เบนซิล เท่านั้นคร้าบบบบบ พี่ :D:D:D:D

15. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    อิอิ สะอาดเอี่ยมอ่อง 555

16. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0

ระหว่างล้างอย่าลืมจุดบุหรี่ด้วยนะคับ...:D :D :D :D

17. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    อิ........อิ หนอน ย่าง อร่อยนัก แล :D:D:D:D

18. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ป๊าดเล่นไม่ทัน บุหรี่ไม่ทันใจ ใช้ไม้ขีดไฟดีกว่าพี่ แน่นอน อิอิ

19. B14er

B14er New Member Member

526
    224
    0
    ง่ายดี ไม่ต้องโกน :D

20. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    อาจาร์ยหมอคะ นู๋มีคำถามที่นู๋เป็นกังวลมากอยากจะมาเรียนถามอาจาร์ยหน่อยค่ะ:cry::cry:

นู๋ชื่อมะนาวค่ะ อายุ 22 ปี สูง 165 หนัก 45 ผิวขาว สัดส่วน 36-24-35 สูงร้อยกว่าๆ อะชอบมะ ชอบม๊า...:D:D

เรื่องมีอยู่ว่า วันนั้น นู๋กำลังจะไปทำงานตามปกติ แล้วทุกวันแฟนนู๋เค๊าจะเป็นคนไปส่งทุกวัน

แต่วันนั้นรถแฟนนู๋ ดันมาเจ๊งซะนี่ นู๋เลยต้องขึ้นรถเมลล์ไปทำงานเอง

พอนู๋ขึ้นไปเผชิญกับผู้คนที่เบียดเสียดมากมายบนรถเมลล์ นู๋ก้อมีความรู้สึกว่า

มีผู้ชายคนนึงที่เค๊ายืนติดกะด้านหลังนู๋

เค๊าพยายาม ลวนลามนู๋ โยยการใช้นิ้วมือค่ะ

ตอนแรกนู๋มีความรู้สึกว่า อยากจะร้องกรี๊ดออกมาดังๆว่า
    " ช่วยด้วยค่า มีอั้ยโรคจิต มาลวนลามนู๋"

แต่นู๋ต้องเปลี่ยนความคิดนั้นทันที ที่เค๊าเอาปลายนิ้ว เกี่ยวเข้ามาในขอบกางเกงในของนู๋

แล้วค่อยๆ ไล้ ไปเรื่อยๆ จนนู๋เริ่ม มีความรูสึกว่า...
    โอ๊ว์...พระเจ้า จอร์ด มันยอดม๊ากกก

ในใจนู๋ก้อนึกว่า.... โอ่ยยย.....กรูจะไปทำงานหรือจะไป สวรรค์ดีวะเนี่ย...

เค๊าทำอยู่นานพอสมควร จนกระทั่ง กระเป๋ารถเมลล์ ตะโกนขึ้นมาว่า " เสารีย์ ป้ายหน้าเตรียมตัวเลยเพ่"

แล้วเค๊าก้อสะดุ้งเฮือก... พร้อมกับชักนิ้วมือของเค๊าออกาจากน้องสาวของนู๋ แล้วยื่นหน้ามาบอกกับนู๋ว่า

" พรุ่งนี้ ที่เก่า รถเมล์สายเดิมนะจ๊ะ ดาร์ลิ้ง " แล้วเค๊าก็ก้าวลงจากรถเมลล์ไป

ทิ้งเอาไว้แต่ร่องรอยความเปียกแฉะ กับอารมณ์ที่ค้างเติ่งของนู๋

ในใจ นึกสบถด่ากระเป๋ารถเมลล์คันนั้น ว่า" เชี่ยเอ๊ยยย.... มรึงม่ายน่าตะโกนบอกป๊ายเล๊ยย"

..................เซง สาดดดดดดดดดดด...........
    :mad::mad::mad:

นู๋อยากจะถามอาจาร์ว่า " แบบนี้ นู๋จะท้องไหมค๊ะ .... แล้วนู๋จะต้องกินยาคุม แบบฉุกเฉินด้วยไหมคะ"

รบกวนอาจาร์ยช่วยตอบคำถามนู๋ด้วยน๊ะค๊ะ

ป.ล. แต่งเพียวๆ ม่ายมีอ้างอิงจากที่หนัยทั้งน๊าน ฮ่าๆๆๆ

21. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    รอ หมา เอ๊ยยย.... หมอ แป๊บนึงนะคร้าบบบบ :D:D:D:D

22. BumpBy

4,054
    807
    113
    เอิ๊กๆๆ... พบหมอเลยๆ :D:D:D

23. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0
    หมอครับ ถ้ามือทำรวย

แล้วอะไรทำจนครับ...:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

24. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ครวย สิ คร๊าบ หลุง

5 5 5+

เอ่อ ไม่ ทราบ น้อง มะ นาว

จะ ขึ้น รถ เมลล ต่อ ไหม นั่น

25. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    กล้วย แน่ ๆ

26. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    กล้วย ขอบ 17 ชิ้นเดียวแน่ๆ ทำ ได้ถึงขนาดนั้น :D:D:D:D

27. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    5 5 5+

ชอบใจ จริง ๆ เล๊ย

28. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    คุณพี่คะ เชื่อไหมว่า นู๋ได้ค้นพบ สัจธรรมของ การได้ขึ้นสวรรค์แล้วค่ะ..

นู๋ ได้รู้แล้วว่า ควาสุขที่แท้จริงของการมีSEXนั้น คืออะไร.....

นู๋เจอแล้วค่ะ....... นิ้วมหัศจรรย์ .....สวรรค์ชั้น7อยู่ในมือของเขา....โอว์...พระจ้าวววว

พ่อนิ้วมหัศจรรย์ของนู๋.....

คุณพี่ NHUM-YAI-JAI-DEE สนใจจะมาขึ้นรถเมมล์สายเดียวกะนู๋มั่งมั๊ยคะ

ฮ่าๆๆๆๆ
    :D:D:D

29. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    แหม หมอ ไม่มาดูแล กระทู้นี้เลยวุ๊ยยยย :D:D:D:D

30. BumpBy

4,054
    807
    113
    น่าจะหาพยาบาล มารอรับคนไข้นะพี่...:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้