เสพสมบ่มิสม โดย หมออาร์ต

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย 1ST, 5 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    เหมาะแล้ว ที่เรากำลังอ่านอยู่ใน ซันนี่ เอกลักษณ์ เฉพาะที่หาคนอยากเหมือนไม่มี กรั่กๆๆๆ

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    อันนี้ ความสามารถเฉพาะ ตัวล้วน ๆ นะ

ไม่มี ตัวแสดง แทน

5 5 5+

3. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    สวัสดี หลานๆ

4. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    สวัสดีต๊ะ ปู่ทวด

5. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    แหม่ ฮาร์ด ดิสก์ ใหม่

มัน ดี แบบ นี้ เอง

5 5 5

6. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    กระทู้นี่ ยอดนิยมเหลือเกิน

7. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    555+

เรื่อง นี้ ของ

โปรด ของ ทุกคน

8. RNN-B12

972
    162
    0
    ใครที่ไม่มีความสุขบนเตียงเลยหมอแนะนำให้ใช้

3 ท่ามหาโหด รับรองผลโดย 15 สถาบันชั้นนำ ของโลก

9. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    มีภาพประกอบมั้ยครับ อาหมอ

10. RNN-B12

972
    162
    0
    ออกอากาศไม่ได้คับ อนาจารถ้าสนใจปรึกษาเป็นการส่วนรวม

11. au_tourlek

au_tourlek New Member Lady Member

234
    51
    0
    +

+ + + มีท่าอารายมั่งอ่ะ ไม่เข้าใจ แบบว่านู๋ร้ายเดียงสาอ่ะ :p :p + + +

+

12. RNN-B12

972
    162
    0
    บอกไปหนูอาจสับสน เอาเป็นว่า อืม........... มาหาหมอที่คลีนิกดีกว่า

เดี๋ยวให้ตังกินหนม

ท่าที่1 . ฤษีบดยา
    ท่าที่2 . ท่าด็อกสไตล์
    ท่าที่3 .. เยซูสไลบอล

งง มาๆมาหาที่นี่เลยเดี๋ยวทำให้ดูจะได้ไม่งง

13. au_tourlek

au_tourlek New Member Lady Member

234
    51
    0
    +

+ + + ยังไงกันนี่ หาหมอได้ตังด้วย :p :p + + +

+

14. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    5 5 5+

ลอง ไปดู สิ

อาร์ต เดี๋ยว พี่ไป รอ ที่อู่

15. au_tourlek

234
    51
    0
    +

+ + + หุหุ ไม่กล้าหรอกค๊า กลัวเจอหมอหลายคนช่วยกันตรวจ :p :p :p + + +

+

16. joylygirl

joylygirl New Member Lady Member

461
    91
    0

มีท่า....โช๊ะสแลม...กะ..ฟิกเกอร์โฟเลคล๊อค....อ่ะป่าวคะ....... :D :D :D

17. au_tourlek

234
    51
    0
    +

+ + + คืออารายอ่ะ จอย...งง :p :p + + +

+

18. joylygirl

joylygirl New Member Lady Member

461
    91
    0
    *+*+*+...ท่ามวยปล้ำจ้า...ไม่เคยดูอ่ะดิ....*+*+* :p:p:p:p

19. au_tourlek

234
    51
    0
    +

+ + + เออ ไม่เคยดูอ่ะ...ไม่ชอบความรุนแรง :p :p + + +

+

20. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    เป็น ยังไงน่ะ จอย

ท่า โช๊ะ สแลม

ดชว์ ให้ดู หน่อย สิ

21. RJ-45

RJ-45 New Member Member

6
    2
    0
    สวัสดีครับ คุณหมอ
    ผมขอเรียนถามคุณหมอเป็นข้อๆ มั้ยครับ

1.ผมหลงรักผู้หญิงคนหนึ่ง ผมออกเดทกับเธอครั้งแรกเมื่อคืน แล้วผมก็เผลอมองตาเธอ แล้วเธอจะท้องมั้ยครับ
    2.ถ้าเธอท้อง ลูกจะเป็นผู้หญิง รึว่าผู้ชายครับ
    3.ถ้าเธอไม่ท้อง ผมจะท้องแทนเธอใช่มั้ยครับ

ขอบคุงคุณหมอครับ

22. au_tourlek

234
    51
    0
    +

+ + + เหมือนจาเปงปลากัดนะคะเนี่ย รอคุงหมอมาตอบละกัน :p :p + + +

+

23. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0

ถามได้ใจมากอาหมอมาตอบเร็ว

24. RNN-B12

972
    162
    0

หมอกะดุน ขอตอบเป็นข้อๆเลยนะ

1. ถ้าจ้องไม่เกิน 8 ชั่วโมง แล้วกระพริบตาด้วย ปลอดภัยครับ
    จะท้องได้ต่อเมื่อจ้อง 8 ชม. โดยไม่กระพริบตา ครับ

2. เป็นแบบรวมกันครับ

3. ขึ้นอยูกับสภาพ พวงไข่ของเราช่วงเวลานั้นครับ เหี่ยวหรือตึง

25. NV-IISJIISJ

NV-IISJIISJ New Member Member

22
    1
    0
    ผมอายุ 28 หนัก 50 สูง 168 ยาว 6 นิ้วครึ่ง ขนาดพอดีกำหลวม(มือผู้ใหญ่คับ) ผมใหญ่เกินไปหรือเปล่าคับ หรือว่าเป็นไซส์ปะกะติ ทั่วไป......เวลา ไปอาบน้ำหรือได้สาวตามผับ จะพูดดูถูกผมตลอด ว่าใหญ่ว่ายาว เกินตัว ทำให้ผมไม่มั่นใจว่ามันพูดจิงหรือพูดเล่น
    ขอบคุณอาหมอมานะที่นี้ด้วยคับ ......ผมจะได้เก็บตังค์ 8 บาทไปซื้อถุงยาง แทนที่จะไปซื้อเดลินิวส์อ่าน( 8 บาทอ่านแม่งอยู่หน้าเดียว เสียดายตังค์จัง)

26. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    5 5 5+

ชอบ ใจ มาก

ตรง วงเล็บ มือผู้ใหญ่

5 5 5+

27. pnpn

pnpn New Member Member

45
    2
    0
    ถ้า มีธุระ ทุกวัน น้องชายจะงอนมะครับ

28. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    สวัสดีคับ คุณ หมา เอ๊ย! หมอ ผมมีเรื่องร้อนใจมากดังนี้คับ
    - เมื่อคืนผมเผอิญ กินน้ำ อสุ ติ ของตัวเองไป จะเป็นไรไหมคับ
    - ผมเคยช่วยเหลือ ตัวเอง โดยการ ดูหนังผี ถามว่าผม เป็นโรคจิตป่าวคับ
    - เมื่อก่อน ผมไม่มีขน แต่ตั้งแต่ ม.3 ขนขึ้น ฟึ้มฟั้ม บริเวณ เนิน 491 ผมผิดปรกติป่าวคับ
    - สุดท้าย นี้เมื่อไรคุณ อา หมา เอ๊ย! หมอ จะพารองประทาน ไป สนามหลวงอีกคับ พอดี จะขอติดรถไปลงแถวนั้น หน่อยคับ สุดท้ายนี้ขอขอบคุณ คุณ พ่อที่ประทานกุดเจี๊ยวมาให้ คุณ อาหมา มากเลยนะครับ หวังว่าคุณอาคงได้ใช้ซะทีนะครับ
    จาก เด็ก นนท์

29. RNN-B12

972
    162
    0

หมอว่าให้ทำใจครับ หมอก็โดนประจำ ของหมอ8 นิ้ว แถมแข็งนาน

งัดออกมาทีไรก็เจอแต่คนดูถูก ว่าท่อนโมขบ้าง เท่าม้าบ้าง

หมอก็ได้แต่ทำใจ เฮ้อ

30. RNN-B12

972
    162
    0

ตอบเลยนะคับ
    - มาหาหมอด่วนเลยครับ คุณมีสิทตั้งครรภ์
    - หมอขอแนะนำให้เปลี่ยนเป็น พวกการเมืองจะดีกว่าครับ
    - ผิดปกติมากครับ หมอตอนเท่าคุณ ขึ้นมายันหน้าอกแล้วครับ
    - ช่วงนี้หวัดนกระบาดมาก ไก่สนามหลวงไม่ปลอดภัยครับ

3 ท่ามหาโหด จงเจริญ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้