เสพสมบ่มิสม โดย หมออาร์ต

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย 1ST, 5 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    เมื่อเช้า มันไม่ยอม ลง นะครับ อาหมอ ทำไงดี ตื่นมาที ค้ำเป็น เสากระโดงเรือเลย ของผมยิ่งใหญ่ๆอยู่

เวลาเดินเข้าห้องน้ำมันลำบากนะครับ เดินตัวงอเลย ทำไงให้ตอนเช้าๆมันไม่ต้องเคารพธงชาติบ้างครับ

ฝากอาหมอกับผู้ช่วยด้วยนะครับ

ปล.มีข่าวลือว่าอาหมอ เข้าเฝือกกระเจี๊ยว ไม่จริงใช่มั้ยครับ แบบว่าเป็นห่วง

2. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ผมว่าน่าจะเป็นนักศึกเสียวมากกว่า
    :) :) :)

3. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    ผู้ช่วยไปไหนว๊ะ คนไข้เข้าแล้วววววว

4. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เข้า มา เก็บ อาการ คน ไข้ คร๊าบ

5. RNN-B12

972
    162
    0
    ผู้ช่วยไม่ดูแลเลยหวะ:mad:

6. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    อาการนี้ไม่ร้ายแรงเท่าไรคับ แนะนำว่าให้หลานตั้งนาฬิกาปลุกเวลาประมาณ

ตี.5 แล้วตื่นขึ้นมาเปิด ซีดีดูหนังเรื่อง เดอะ ริง แล้วก้อจุฬา ตามไปด้วย

ทำอย่างนี้ซัก 2 รอบ แล้วค่อยไปนอนต่อ คิดว่าอาการคงดีขึ้น หรือว่าถ้า

อาการไม่ดีขึ้น ให้เปลี่ยนเรื่องใหม่ แล้วทำซ้ำ ต่ออีก 2 รอบจนกว่า จะเริ่มแสบ

ที่ปลายกระบอกสูบ แล้วไปนอนใหม่ รับรองว่าหายแน่นอนครับ

7. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ได้ ความ รู้

อีก แล้ว :D

8. RNN-B12

972
    162
    0
    ดีมากๆ ผู้ช่วย

9. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ครับ ท่านอาจารย์

10. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    มีคนไหน สงสัย อีกไหมค้าบบบ

11. AUN SR

AUN SR New Member Member

14
    12
    0
    หนูมีเรื่องอยากจะปรึกษาหมออาร์ตค่ะ คือตอนนี้เครื่องหนูไม่ฟิตจะรีแพร์ ที่ไหนดีค่ะคุณหมอ แล้วจะเริ่มจากส่วนไหนก่อนดีค่ะคุณหมอ มีเรื่องรบกวนอีกเรื่อง หนูอยากได้เครื่องช่วยเร่งสปีดของคุณหมอด้วยค่ะ อายุเริ่มมากก้อเริ่มหอบแดก หมดแรงไวค่ะคุณหมอ รบกวนหน่อยนะค่ะ อ้อ...เรียบตอบหนูนะ หนูจะรอ

12. RNN-B12

972
    162
    0
    นักเรียนมาตอบ ลูกค้าหน่อยเร๊ววววว

13. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ตอบหลานรอบจัด นะครับ

จากการที่ได้ยินมา หมอว่าหลาน น่าจะเครื่องหลวมแล้วนะครับ

เกิดจากกระบอกสูบของหลานมันกร่อน ทำให้ช่วงชักไม่ดีก้อเลย

กำลังอัดหายไป เป็นผลทำให้กระบอกสูบไม่เสียดสีกับผนังสูบ

หรือว่าง่ายๆ ก้อคือกระบอกสูบของหลานเล็กไป คิดว่าต้องเปลี่ยน

ขนาดกระบอกสูบเป็น 52 มิลโอเวอร์ไซดใหม่ครับ และจะให้ดี ก้อเปลี่ยน

เสื้อสูบใหม่ซะ หาที่มันพอดีๆ กับกระบอกสูบหลานด้วยนะจะได้

ตึงๆ หน่อย แล้วจะทำให้หลานมีความสุขกับการขับรถนะครับ

ส่วนเรื่องเครื่องช่วนเร่งสปีด ( speed machine )

นั้นตอนนี้ของหมดครับต้องรอ ล๊อตหน้า นะครับ รบกวนโอน

ตังมาให้หมอก่อนนะครับ ตามบัญชีนี้เลย 1900-1900-000xxx

14. AUN SR

14
    12
    0
    คุณหมอตอบได้โดนม๊าก มากกกก ค่ะ ขอขอบพระคุณ มีอีกเรื่องที่จะปรึกษาคุณหมอ ไม่ทราบว่าจะรบกวรนคุณหมอจนเกินไปรึป่าวค่ะ ถ้ารบกวนก้อช่วยตอบด้วย
    คือเรื่องมีอยู่ว่า 2 วันที่แล้วหนูอยู่บ้านคนเดียวแล้วเกิดอารมณ์เปลี่ยว ขึ้นมาโดยไม่ได้ตั้งใจแต่หนูไม่มีตัวช่วยค่ะ หันไปหันมาเกิดไปเห็นมะเขือยาวแต่เนื่องด้วยขนาดที่ใหญ่เกินจะรับได้ หนูจึงมองหาของเล่นชิ้นต่อไปทันใดนั้นหนูก้อพบกับสากตำพริก มีพริกติดด้วยนะค่ะ คุณหมอค่ะหนูไม่กล้าค่ะ กลัวแสบ หนูจึงหยุดคิดแล้วหลับไป แต่ถ้ามีคราวหน้าหนูจะตัดสินใจเลือกอะไรดีค่ะคุณหมอ

15. RNN-B12

972
    162
    0
    หนูควรเลือก กาวตราช้าง นะปิดใหสนิทไปเลย จะได้ไม่ฟุ้งซ่าน

16. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    นักเรียนคงไม่เข้ามาง่ายนะครับ เพราะนักเรียนไปคลีนิค ครับ

17. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

18. AUN SR

14
    12
    0
    เรียนถามอาหมอค่ะ หนูอั๋นคนเดิม(ปัญหาเยอะค่ะอาหมอ) เมื่อคืนหนูพลาดไปแล้วค่ะอาหมอ ต้องซื้อกิน
    เพราะเกรงใจน้องค่ะ เรียนถามอาหมอ หนูจะติดไหม๊ค่ะ คราวหน้าหนูจะต้องซื้อกินอีกไหม๊ค่ะอาหมอ
    มีทางเลือกอื่นสำหรับคนน่าตาดีอย่างหนูอีกไหม๊ค่ะ หรือหนูต้องซื้อกินตลอดชีวิตค่ะอาหมอ ช่วยหาทางออกให้หนูด้วยค่ะ

+++++++++เมียเข้ามาดูเนี่ยตายเลยนะเนี่ย++++++++++++

RNN-B12 ถูกใจสิ่งนี้
  19. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ระวังเมียเข้ามาดูนะคร้าบ
    :) :) :)

20. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0

ทางที่ดีกลับไปหาเมียคุณเองดีกว่า

21. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    5 5 5+

ถ้า มา อ่าน เจอ

โดน ทั่ว หน้า

5 5 5+

22. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    หลานรอบจัดมาก ครับหลานปกติครับ การซื้อกินนั้นเป็นเรืองธรรมดา

ครับ แต่ถ้าซื้อบ่อยๆ ไม่ดีครับ เดี๊ยวเมียรู้ อาจไม่เหลือของที่ใช้ สอย

นะครับฉะนั้นเงินที่เหลือเอามาให้หมอนะครับ จะเก็บเป็นกองทุน เพื่อ

ช่วยเหลือค่าอาหารกลางวันของเด็ก มหาลัย แถวๆ บ้านผม

23. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    5 5 5+

สงสัย เพ่ อั๋นมา ต้อง จัดชุด

24. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    อาหมอ ครับ กรทู้ไปอยู่ หน้า 3โน่น ดูแลหน่อยครับ

25. au_tourlek

au_tourlek New Member Lady Member

234
    51
    0
    +

+ + + คุณหมอ หาคลีนิก ไม่เจอหรอ :p :p + + +

+

26. RNN-B12

972
    162
    0
    ถอดเฝือกแล้วโว้ย กลับมาอีกครั้งตามคำขอ

27. au_tourlek

au_tourlek New Member Lady Member

234
    51
    0
    +

+ + + สวัสดีค่ะ คุณหมอ :p :p + + +

+

28. RNN-B12

972
    162
    0
    สวัสดีจ๊ะ พยาบาลสาว

1ST ถูกใจสิ่งนี้
  29. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    หมอหายดีแล้วเหรอครับ

30. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    หมอกลับมาแย้ววววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้