อยากเห็น Integra Inc. on track !!!

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย AUTO ART, 8 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    อยากให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว Integra Inc. ไปลองร่วมงานของ PUMA ที่ พีระ เซอร์กิต ไม่มีไรมากครับ วิ่งกันเอง สนุกสนาน หาประสบการ์ณ มีทติ้งไปในตัว ไม่ต้องกัวรถพัง ไม่ได้ให้ขับเอาเป็นเอาตาย เป็นที่รู้กันดีว่า DC นั้น วิ่งใน แทรค ดีแค่ไหน แต่ไม่เคยเห็นเราเอาไปทดลองกันเลย แล้วจะรู้ได้งัยว่า ที่ยุ่น ว่า DC เป็นรถที่ดี นั้น ดีแค่ไหน ใครจะไป ลงชื่อไว้เลย

2. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    มานมีวันไหน อะครับ น่าสนุกเหมือนกัน ขับกันมันส์ๆ เหมือนกับขับ ตรง เรียบทางด่วนแล้วกัน ใช่มั้ย พี่ มด พี่กิ๊ฟ

3. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    ขอรายละเอียดด้วยครับพี่อาร์ท

แล้วถ้าขับไม่เป็นเค้าจะให้ลงสนามมั้ยเนี่ย

4. AUTO ART

116
    2
    0
    ดูรายละเอียดที่หน้า home page ของ rcweb ได้เลยครับ

5. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
  6. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
  7. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    สนใจไปวิ่งเล่นๆกันก่อนไมล่ะครับ งานขำๆไม่ซีเรียสสส

http://www.siamsubaru.com/board/index.php?topic=18004.0

รายละเอียดยังไงทางพี่ลิ้ม ก็พอทราบครับ

ส่วนงาน Puma นี่ถ้าเขาจัดเป็นรุ่น DC2 ได้เลยก็จะดีไม่น้อย

8. Tuned by LIM

Tuned by LIM New Member Moderator

62
    3
    0
    เอ้า.........ใครจะไปวิ่งม่าง ยกมือขึ้น

9. AUTO ART

116
    2
    0
    เงียบครับ......................เงียบ เป็นตามคาดครับ พี่น้อง

10. The Answer

148
    2
    0
    ประธานไปมั้ยครับ :)

11. Red-ES

Red-ES New Member Member

18
    0
    0
    ก็เป็นซะอย่างนี้ล่ะน่า

12. Tuned by LIM

Tuned by LIM New Member Moderator

62
    3
    0
    งาน AWD Hyper Track Day ครั้งที่ 2 วันที่ 20 มค.
    ตอนนี้มี เก่ง GFPT คอนเฟิร์มว่าเอารถ DC5 ไปร่วมวิ่งด้วยครับ

ผมไปตั้งแต่วันศุกร์ที่ 18 เพราะต้องไปเตรียมงาน Endurance Race 6 ชั่วโมง ที่จะแข่งในวันเสาร์ที่ 19 ครับ

วันอาทิตย์ที่ 13 นี้ สนามจะเปิดให้รถทั่วไปลงซ้อมได้โดยเสียค่าใช้จ่ายนิดหน่อย
    ผมจะไปถึงตั้งแต่ช่วงเช้า ถ้าใครสนใจตามมาลองซ้อมดูก่อน หรือมาดูเฉยๆก็ได้
    ซึ่งจะมีนักแข่งมืออาชีพหลายคนคอยให้คำแนะนำสมาชิกทุกท่านได้ครับ

13. AUTO ART

116
    2
    0
    ว้า..... ไม่รู้ว่ามีสอนห้ายด้วย จาได้ไป ไม่ทันซะแระ

14. Jimmy is ba

Jimmy is ba New Member Member

73
    1
    0
    ไปได้จะไปครับถ้าไม่ติดงานนะ

15. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    ผมไปด้วยเจอกันครับ:D

16. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
    พึ่งเห็นกระทู้ -*-

17. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  18. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เห็นแต่รถพี่อาร์ทอยู่คันเดียวเลยอ่ะ

19. Tuned by LIM

62
    3
    0
    ส่วนใหญ่จะป๊อดดด น่ะ เลยไม่ได้ไป

20. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    ลงไม่ลงยังไม่รู้ ทำอยู่ ๆ ...... แแฮฮฮฮ่......:mmph:

21. fugiyama

223
    3
    0
    เหมืยนกัน ช่ายมั้ยพี่ดิว

22. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0

พี่ลิ้มครับ มีข่าวมาว่าประธานกำลังเก็บข้อมูลอยู่ กำลังคันๆ สงสัยต้องจับกลุ่มไปซ้อมกันสักรอบล่ะครับ แล้วให้จาร ART ติวให้

23. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    เนื่องด้วย วันที่ 8 จะมีรายการเซอร์กิดอีกครั้งแบบสนนราคาน่าสนใจไม่แพงเหมาะแแก่น้องๆหนูๆ

ที่ต้องการลองหลุดโค้งดูว่าเป็นยังไงที่สนามนครชัยศรี งานนี้รายละเอียดจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง

ตอนนี้ออกตัวไว้ก่อนไม่แพง....... ฝากไปคับ......:)

24. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    สงสัยจะเป็นงานของสิงห์เรซซิ่งสคูลใช่มั๊ยคับ ท่านประธาน ถ้าจำไม่ผิดค่าสมัครมีทติ้ง 600 บาท(วิ่งสลับกับพวกนักเรียนสิงห์ ตอนเย็นปล่อยวิ่ง free run) งานนี้ผมก็ไปซ้อมเหมือนกันครับ:D

25. wat38522

wat38522 New Member Member

11
    1
    0
    น่าไป มากคับ

26. The Answer

148
    2
    0
    update หน่อยครับ อยากทราบความคืบหน้าครับพี่

27. fugiyama

223
    3
    0
    เตรียมรถพร้อมแล้วนะเนี้ย เอา ไปๆ ไปกันเยอะๆ ไปเสร็จแล้ว มีทติ้งที่ร้านพี่อาทซักที วันนั้นพี่รถอาจจะเปื้อน หรือ อะไร พี่อาจก็จะได้จัด ล้าง ฟรี เอ้า หวดไป หวดไป

28. AUTO ART

116
    2
    0
    มาเลยครับ ร้านปิดวันอาทิดครับ :D:D:D

29. The Answer

148
    2
    0

พี่อาร์ทเค้าบอกว่าให้เราลงมือล้างกันเองเลยใช่มั้ยครับ
    :D:D:D

30. fugiyama

223
    3
    0
    ถือเป็นการมีทติ้งอีกครั้งนึงของชาวอินเทก้าเลยครับ ยังไงเรื่องลงสนามนี้ ก็ขอให้พี่อาทกับพี่ลิ้ม จัดการให้ด้วยแล้วกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้