>>>> การแปลงหน้าจาก 2003 เป็น 2004 ตาเหยี่ยว Taffeta White Type R

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย BLACKCIVIC, 7 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zoomzam

Zoomzam New Member Member

4
    0
    0
    คุณ BLACKCIVIC ครับแล้วของถ้าเบิกศุนย์นี้มันเป็นงานดิบ หรือพ่นสีมาแล้วอะ

แล้วถ้าเราหาของมาครบแล้วสามารถไปแปลงได้ที่ไหนหรอครับ

ที่คุณ BLACKCIVIC ไปทำงานเนียนมากครับไปทำที่ไหนหรอครับ:D

2. BLACKCIVIC

BLACKCIVIC New Member Member

84
    0
    0
    เบิกศูนย์ไม่ทำสีมาครับต้องเอาไปทำเอง ผมทำอู่ที่เชียงใหม่ อู่นครพิงค์เวอร์คชอพไฮเวย์

3. Zoomzam

Zoomzam New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณ คูณ BLACKCIVIC มากครับ

แต่ผมอยู่กรุงเทพนี้อะสิ จะหาอู่ที่งานเนี้ยนๆ ได้ที่ไหนบ้างหว่า

ใครไปแปลงมาแล้ว ช่วยสงเคราะห์หน่อยก๊าบบบบบบบ :cry:

4. num...num

num...num Guest

0
    0
    0
    ไมล์

ได้เปลี่ยนไมล์ด้วยป่าวคับ ราคาเท่าไรคับ

5. momo9699

momo9699 New Member Member

122
    5
    0
    ถามก่อนตัดสินใจทำ

พี่ครับ เอาของใหม่ไปแปะของเดิมได้เลยหรือเปล่าครับ(คือว่าใสได้เลยรูน๊อตตรงทุกจุดเลยใช้มั้ยครับ)แล้วต้องตัดต่อตรงไหนมั้ยครับ(เพราะเดี๋ยวช่างทำไม่เป็นแล้วมันจะไม่เนียน)มีรูปตรงที่ต้องแปลงด้วยมั้ยครับขอชม

6. POL4056

POL4056 New Member Member

51
    0
    0
    อยากเปลี่ยนเหมือนกันคับ แต่เพิ่งทำสีไป เศร้า

7. Nueng_Che

Nueng_Che New Member Member

1
    0
    0
    สุดยอดเลยครับ เห็นแล้วอยากเอาไปแปลงบ้าง

8. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    สวยดีครับบบบบบบบบบบบบบบ

9. sak-229

sak-229 Guest

0
    0
    0
    ต้องตัดหรือเชื่อมส่วนใดป่าวคับ

ต้องตัดหรือเชื่อมส่วนใดป่าวคับ เเละเปลียนสีทั้งคัน แบบยกเครื่องลงราคาเท่าไรคับ(ทำได้เเถวไหน....อยู่รังสิตคับ)

ช่วยตอบด้วยคับ .... ขอบคุณคับ

10. โจ6365

โจ6365 New Member Member

96
    3
    0
    สวยมากๆ คับ เห็นแล้วก็อยากทำสีขาวมั่งจัง
    เปลี่ยนสีใหม่ทั้งคัน ไม่รู้ใช้งบเท่าไหร่อ่ะคับ......

11. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    สวยจิงๆเลยคับ

อยากทำมั้ง

12. npcm2008

npcm2008 New Member Member

15
    0
    0
    แล้วตรวจสภาพผ่านมั้ยครับ ผมก็อยู่เชียงใหม่ครับ:)

13. Civic In Love

Civic In Love New Member Member

43
    0
    0
    งามมมมมมมมมม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้