** ใครทราบบ้างครับ วีโก้ 6 เกียร์ จะออกเมื่อไร **

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย INSOLENT, 6 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    วีโก้ 6 เกียร์น่าจะมีแล้วนะครับ...........วีโก้วาง 2เจโบเกียร์ธรรมดา..3.0

2. w_th

w_th New Member Member

19
    0
    0
    ประมาณเดือน 7 ปีนี้ครับ อาจบวกลบเล็กน้อย เท็จจริงไม่ยืนยันนะครับ ผมทำงานโรงงานผลิตชิ้นส่วนเกี่ยวกับรถยนต์ เห็นพี่ๆ เค้ารับออร์เดอร์ เข้ามาครับ

3. Katop

Katop New Member Member

72
    0
    0
    ถ้ามีตัว 4wd 6สปีด ก็ดีซิครับ อยากได้เกียร์ มาชน 1uz อิอิ

4. pui_lightdept

pui_lightdept New Member Member

178
    1
    0
    แต่เร็วๆนี้ ปามาณ 3 เดือนข้าง หน้าอดใจรอหน่อยคับ

ฟอจุนเน่อร์ ตัวใหม่ ออกตัวมา

น้าทำอยู่โตโต้ เค้าบอกมาคับ

ส่วนรูปหรือลายละเลียด นั้น เป็นความลับทางบริษัท เค้าไม่บอกอ่ะคับ

รู้มาแค่นี้อ่าคับ

เห็นเค้าบอกว่า รูปทรงนั้น จาดู ดุดัน กว่าตัวเก่า

5. interplo_01

interplo_01 New Member Member

3
    0
    0
    ตัวไมเนอร์เชนจออน เดือน 8 หรือ 9 นี้ละคับ เครื่องเดิม ที่เปลียนไปก้มี วิทยุ กะจังหน้า ละ ตัว cab จะเป็น Open cab คับ ตอนนี้ผลิตออกมาแล้ว แต่ยังอยูู่ในช่วงทดลองคับ ปัญหาที่เจอ ตอนนี้คือ ตัว open cab ประตู cab ปิดไม่แน่น แต่ถ้าตัวใหม่เลย คงเป็น ปี 2010 ไม่ก็ 2012 คับ ผมเห็นแล้ว ไม่ค่อยสวยเท่าไร ดูๆๆ แล้ว ตัวเก่าจะสวยก่าคับ ไว้จะถ่ายมาให้ดูกัน คับ

6. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เดือน..สิงหา..มาคับ..1000%

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    รอดู...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้