ขออนุญาติลงรูปวันงานที่16สนามสุดท้ายเพิ่มนะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย jory, 5 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    จัดหั้ยแร้วนะเพื่อน.............

2. sport rider JZ

sport rider JZ New Member Member

61
    0
    0
    น้องแพทครับ....อิอิ ต่อฉันว่าจะชวนมาแพทมามิตติ้งว่ะ.......ยังไม่คอยเจอเลย
    .......ไม่รู้จะน่ารักป่ะ...ต่อชวยแบ้งมาสิอยากเห็นน่าว่ะสายป่ะ.....
    ..........ขอบใจมากนะต่อที่จัดให้...นี่และคือมิตรภาพของเรา..(...คณะล่าฝัน....)

3. sport rider JZ

sport rider JZ New Member Member

61
    0
    0
    โมสสอบเสร็จเร็วๆนะ..........แล้วท่านต่อจะจัดหญิง2คนดีป่ะ

4. sport rider JZ

61
    0
    0
    กูนี้แล้วไอ้เบลล์จำเอาไว้ให้ดีนะ

5. sport rider JZ

61
    0
    0
    ต่อกูลงรูปแล้วนะจักการให้ด้วนนะไอ้น้อง.........ขอบใจมากๆ

6. jory

197
    2
    0
    อัพกานปาย....อิอิ

7. jory

197
    2
    0
    อัพปายยาวๆ

8. สอง Misu TRITON

สอง Misu TRITON New Member Member

7
    0
    0
    พักนี้ผมสอบที่ไหน ที่ไหน ไม่ติดเลยอยากให้เพื่อนต่อจัดให้

9. 2อย่ามาพูดเลย.กูจะบอกไอ้เมย์.เรื่องน้องมิ้น

10. jory

197
    2
    0
    อ้าว............ซะงั้นเพื่อนฝูง

11. ซวย.....สอง

12. jory

197
    2
    0
    อัพกันอีกทีคับ

13. sport rider JZ

61
    0
    0
    หายไปไหนกันหมดจ๊ะ...........ต่อจัดเบอร์หญิงหาหน่อยดิ.........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้