ขออนุญาติลงรูปวันงานที่16สนามสุดท้ายเพิ่มนะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย jory, 5 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    เมื่อคืนสนุกมากๆที่โรงงานตาสอง.............ตาเบลล์หนีกลับก่อนอีกตามเคยคับพี่น้อง55555555

2. jory

197
    2
    0
    ว้า........ร่วงลงมาอีกแระดันขึ้ซะหน่อย.......

3. sport rider JZ

sport rider JZ New Member Member

61
    0
    0
    นีไอ้คุณต่อครับฉันไม่ค่อยหนีกลับก่อนอยู่แต่วันนั้นที่บ้านโทตาม......
    นุกจริงๆครับคิดถึงนู๋นนท์จังวันหลังไปมิตติ้งพานู๋นนท์ไปด้วยนะน้อง2...
    .ต่อใครว่ะในรูปเห็นแล้วอยากรู้จักเลย..ผมเบลล์...0859405139 ยังโสดอยู่ครับ..
    ..............(ไปดีกว่าหูดำแล้วกู.....อิอิอิ.)

4. jory

197
    2
    0
    โฮ.............เบลล์นี่มิ้นแฟนผม5555

5. dum.ron.gruk

dum.ron.gruk New Member Member

12
    0
    0
    ประธานพี่ว่าไม่บอดก็บ้า

6. dum.ron.gruk

dum.ron.gruk New Member Member

12
    0
    0
    นึกว่าเป็นเเค่เพื่อนจะให้ติดต่อให้ชะหน่อย ถึงรถเเรงไม่เท่าต่อเเต่เเอร์เย็นเพลงเพราะนะคับเพือน้องเค้าจะสนใจ

7. jory

197
    2
    0
    อย่าเลยคับพี่น้องผมไม่อยากทำให้พี่น้องเสียใจแบบผม......เศร้าเสียจิง5555

8. dum.ron.gruk

12
    0
    0
    นารักขนาดนี้เสียใจเป็นร้อยหนก็ยอม

9. jory

197
    2
    0
  10. most

most New Member Member

10
    0
    0
    น่าสนใจ
    อิอิ

11. sport rider JZ

sport rider JZ New Member Member

61
    0
    0
    พี่ยีกสนใจหรอ....ได้ข่าวว่าเลิกกันแล้วท่าอยากจริงๆขอเบอร์ไอ้ต่อสิต่อมันมี......
    .....ท่าเบอร์ได้แล้วบอกเบลล์ด้วยนะจ๊ะพี่ยีก...

12. sport rider JZ

61
    0
    0
    พี่ยีกได้ข่าวว่าเมียหัวแตกหรอ.......กำจริงๆตามยีกอยู่ได้5555555

13. jory

197
    2
    0
    กำจิงๆ 55555ขำขำขำ เมื่อคืนไมไม่ไปเบลล์สองเต็มเหนี่ยวเลยได้ที่ 4 คอมมอลเรล สะใจจิงๆ

14. jory

197
    2
    0
  15. sport rider JZ

61
    0
    0
    ต่อมีหนังอีกป่ะกำลังอยากเลย.................

16. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    อยากไรหรอ ตาเบลล์ อิอิ

17. jory

197
    2
    0
    เด๋วต่อจัดห้ายยยยยยยยยยยยยเลย

18. .......

ตอนนี้เป็น 1jไปแล้ว เครื่องเก่ามันพัง

19. sport rider JZ

61
    0
    0
    พี่น้องปลิวลมครับ.....วันวาเลนไทน์จะไปเสียน้ำกับที่ไหนดีครับ.....
    .......สงสัยต้องซื่อกุลาบให้ตัวเอง...แล้วกู อิอิอิ.......

20. jory

197
    2
    0
    เบลล์ไปเสียน้ำที่ไหนละเพื่อนบอกให้ไอ้แบงค์พาไปดิ................................5555555555

21. jory

197
    2
    0
    อัพหน่อยคับเด๋วเพื่อนๆไม่มีโพส

22. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    อยากไปเมากับกลุ่มปลิวลมด้วยจังเลย..อิอิ

23. sport rider JZ

61
    0
    0
    ได้ครับพี่เจทางน้องเบลล์ยินดีต้องรับครับ....

24. sport rider JZ

61
    0
    0
    ไอ้ต่อเรื่องของฉันว่าไงครับรออยู่นะจ๊ะ

25. most

10
    0
    0
    รอไรอะเบลล์
    อยากรอด้วยจัง
    ช่วงนี้งานเยอะใกล้สอบแล้วเลยไม่ได้เจอกันเอาไว้สอบเสร็จก่อนแล้วกัน

26. most

10
    0
    0
    upๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

27. sport rider JZ

61
    0
    0
    เรื่องหญิงครับ.......เพื่อนของเมียไอ้ต่อ.......เร็วๆหน่อยรออยู่

28. sport rider JZ

61
    0
    0
    ซวยจริงๆเฟื่องท้ายแตก.........จะในการซวยครั้งนี้ก็ยังมีเรื่องดีๆ
    อีกหนึ่งเรื่องคือเรื่องของน้ำใจและมิตรภาพที่ช่วยกันลารถผมไปถึงบ้านอย่างเติมใจ
    ขอบคุณมากนะจ๊ะน้อง2กันเพื่อนๆ...แสดงให้รู้ว่ามีน้ำใจของเรา

29. jory

197
    2
    0
    ขอเชิญคับพี่เจพี่น้องเราทุกคนยินดีต้อนรับนะคับว่างก็เข้ามานะคับพี่......
    ดีใจจังเราจะมีพี่น้องดีๆเข้ามาอีก 1 คนคับ

30. jory

197
    2
    0
    สอบเร็วๆนะเพื่อนอยากให้เพื่อนโมสเมา........ อิอิอิ.........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้