ขออนุญาติลงรูปวันงานที่16สนามสุดท้ายเพิ่มนะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย jory, 5 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สอง Misu TRITON

สอง Misu TRITON New Member Member

7
    0
    0
    วันพุธที่ 30 ขอเชิญให้พี่น้องปลิวลมไปรวมตัวกันที่ MEETING กันให้ครบทุกคนนะคับ
    เพราะจะสถาปนาเรื่องNUMBERใหม่ ทางการเขาสั่งมาว่าร่วมกันสร้างผลิตภัณฑ์(ไม้จิ้มฟัน)
    เฮ้ย....ไม่ใช่ จะคัดลายชื่อทีมนะคับพี่น้อง.....

2. สอง Misu TRITON

สอง Misu TRITON New Member Member

7
    0
    0
    พุธหน้าต่อไปให้ได้นะ...........ขาดต่อแล้วมันวังเวง.......555

3. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    up ห่ายค้าบ

4. sport rider JZ

sport rider JZ New Member Member

61
    0
    0
    เอาเลยน้อง...พี่ไม่สู้แล้ว.....ดูท่าเจโดนยาวๆเลยอิอิ
    ..........................................................................
    สองดูท่าว่าพี่คงไปไม่ได้ไม่ว่างว่ะน้อง

5. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    ได้คับพี่น้องจะประชาสัมพันธ์ถึงพี่น้องทุกคนทราบ................................Tนาย สองมักๆๆ

6. jory

197
    2
    0
    อัฟหน่อยคร๊าบ.....................

7. jory

197
    2
    0
    จาตกแว้วววววดันขึ้นหน่อย...........................

8. dum.ron.gruk

dum.ron.gruk New Member Member

12
    0
    0
    พุธนี้ไปดีไหมหว้า

9. สอง Misu TRITON

7
    0
    0
    ไปสิคับ.......มีเมา

10. most

most New Member Member

10
    0
    0
    มีเมาอ่อ

11. sport rider JZ

sport rider JZ New Member Member

61
    0
    0
    สองพุธนี้ไม่ต้องเอานู๋เมย์ไปนะ...มันเป็นความลับของหนุ่มๆ..แล้วไอต่อจะพาไปหาความสูขชั้น7...อิอิ
    พี่ยิกอย่าไปคุยเลย...ไปก้อไม่ยอมกิน.............
    แล้วไม่คุณต่อมึงต้องไปด้วย.......จะได้ไปหาความสูขกัน55555555555

12. jory

197
    2
    0
    รับทราบคับพี่น้องเด๋วต่อจัดห้ายยยยยยยยยยยยยย.................

13. sport rider JZ

61
    0
    0
    up.............อยากให้ถึงวันพุธเร็วๆจะได้เจอพี่น้องปลิวลม..อิอิ...อยากเมาๆครับกูอยากเมา........

14. jory

197
    2
    0
    พี่น้องเราเมากันทุกอาทิตย์เลยคับ เมาๆๆๆ

15. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    แล้วต่อ ขี้เมากับเค้ารึเปล่าเนี่ย อิ อิ

16. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    เบลล์ เราแม๊กเพื่อนต้า ไม่รู้นายจะจำเราได้เปล่า :D

17. jory

197
    2
    0
    มีเราคนเดียวในกลุ่มไม่ได้ขี้เมานะ5555555555

18. สอง Misu TRITON

7
    0
    0
    จริงคับ most มีเมาแต่ต้องขออนุญาติแพนเค้กก่อนนะ..อิอิอิ:D

19. สอง Misu TRITON

7
    0
    0
    ความลับไม่มีในโลกคับพี่เบลล์ผมรู้หมดแล้ว
    เมื่อวันอาทิตย์นี้เองหมาดๆ....555+++

20. sport rider JZ

61
    0
    0
    2ใครบอกว่ะ....กูจะไปค่ามัน...........
    ทำไมจะจำแม๊กไม่ได้ละจ๊ะ.......

21. jory

197
    2
    0
    เมื่อคืนพี่น้องเราก่อนกลับออกได้ใจมากคับ.......สะใจจริงๆดูอย่าmostไม่เคยออกเพิ่งได้เห็นก็เมื่อคืนนี้เอง555555555

22. jory

197
    2
    0
    เฮ้ย......ไม่เกี่ยวกับฉันนะ..................5555555

23. sport rider JZ

61
    0
    0
    ไม่ต่อที่พี่ยิกเค้าออกแบบงั้นเพราะต้องรีบกลัมบ้าน...อิอิเมียโทตาม..55555555
    ส่วนแม๊กท่าว่างๆ...ไปสาย2ทุกวันพุธ..นั้งกินเบียรกันนุกๆท่าไปไม่ถูกโทหาเบลล์ได้นะ.....0859405139
    ส่วนน้อง2กับพี่ยิกเราต้องขอโทษที...พอดีเมาแล้วไปไม่ได้...เราขอแก้ตัวพุธน่าไม่ต้องเอาเมียมาแล้วเจอกันที่...ออ????

24. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    เสีย ใจกับ ไอโมสด้วย นะ

25. jory

197
    2
    0
    ดีแล้วคับที่ตัวคนนั่งกับไอ้mostไม่เป็นไร

26. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    เมื่อวานเหมือนเห็นทีมนี้ มิดกันเอง ที่สาย1ไช่ไหมครับ

27. jory

197
    2
    0
    ไม่ได้มิดกันเองคับ

28. jory

197
    2
    0
    มาดันตอนเช้าๆคับป๋ม

29. sport rider JZ

61
    0
    0
    ต้องขอบคุณ1มากนะที่โทมาบอกผมเรื่องปลิวลมมิดท่าไม่ได้1คงไม่รู้เรื่องขอบใจมากเพื่อน....
    .....แล้วอีกอย่างเรื่องเบริน์ยางผมขอเลยนะว่าอย่าทำ...ไม่ช่ายว่าผมไม่ผิดนะ..กูนิและตัวเบริน์เลย
    ..อย่าเเ อ ล ก อ ฮ อ ล์มาตัดสินคุณ..เบรกๆกันหน่อยครับพี่น้อง...เพราะมีโทรศัพท์เข้าไปเเจ้งทางสน...
    แล้วเราจะไม่มีที่จะมิ้ตติ้งกัน ...แล้วผมสันยาว่าไอ้เบลล์จะไม่เบริน์ยางอีกจริงๆครับ....
    ท่าเราช่วยกันไม่ต้องเบริน์ได้ป่ะครับพี่น้อง....ส่วนตัวผม..
    (..กูรักฝั่งธนกูมีความสุขที่ได้มิตติ้งกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆฝั่งธน..)+เบียร์ด้วยนะมีความสุขมาก..ม๊ากๆๆๆๆๆ
    (..อย่าถามว่ากลุ่มให้อะไรกับคุณ..แล้วมาดูตัวคุณว่าคุณทำอะไรให้กลุ่ม..)

30. jory

197
    2
    0
    เห็นด้วยจิงๆคับเบลล์ขอบคุณพี่หนึ่งเหมือนกันคับ.............ว่างๆมานั่งคุยกันนะคับพี่หนึ่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้