ขออนุญาติลงรูปวันงานที่16สนามสุดท้ายเพิ่มนะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย jory, 5 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    เบลล์เมื่อคืนติดงานเลยไม่ได้เข้าไปอ่ะ

2. sport rider JZ

sport rider JZ New Member Member

61
    0
    0
    หวัดดีครับพี่เจ...ถ้าว่างไปแน่ๆ..แต่น้องเบลล์จะว่างวันพุธตอนเย็นๆทุกพุธ
    .......น้องก็ไม่กล้าโทไปแบบว่าเกงใจพี่จะท่าพี่เจช่วนท่าว่างน้องไปอยู้แล้วครับพี่........
    ..........0859405139...เบลล์

3. sport rider JZ

sport rider JZ New Member Member

61
    0
    0
    ต่ออย่าไปพูดเลยไม่อยากคุยด้วยแล้ว....
    ไอ้น้อง2ก็ไม่ไป......
    วันพุธเค้าเรื่องกันรองเข้าไปดูที่นักเลงฝั่งธนคับ.....

4. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    แหม่ แรงกันจริงๆ

5. เจ

เจ New Member Member

52
    1
    0
    ขอบคุณ ครับ ที่นำภาพสวยๆแรงๆ มาให้ชม

6. jory

197
    2
    0
    เดี๋ยวงานหน้าผมจะนำมาให้ชมใหม่นะคับจะพยายามถ่ายให้ครบทุกคันทุกทีมนะคับ

7. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    เมื่อวานตอนเย็น เห็นรถต่อ แถว4แยกป.พระราม5อะ

8. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ชอบ..แรๆทั้งนั้นเลย

9. jory

197
    2
    0
    พอดีกลับจากไปเรียนอ่ะ แม็กเรียนอยู่ที่ไหนอ่ะอยู่เทคโนอีกป่ะหรือย้ายแล้ว ว่างแม็กก็โทรมาคุยกันได้เบอร์โทรอยู่ด้านข้างอ่ะเราเพื่อนกันทั้งนั้น

10. jory

197
    2
    0
    ขอบคุณคับที่เข้ามาชมเจอกันที่ไหนก็ทักกันได้คับพี่

11. FunMax

384
    1
    0
    ตอนนี้เรียนอยู่ ราชมงคลพระนคร คับ:D

12. .......

แรงกันทั้งนั้น ดีเซลบ้านเรา จริงปะสอง

13. jory

197
    2
    0
    แม็กเรียนคณะไรอ่ะ ไม่ค่อยกลับบ้านเหรอไม่ค่อยเห็นนายเลยอ่ะ

14. Nw_Sk

Nw_Sk New Member Lady Member

21
    1
    0
    แรงๆ ซิ่งๆ ทั้งนั้นเลย:eek:

15. sport rider JZ

61
    0
    0
    อิอิอิ...มาแล้วจ๊ะวันก่อนไปบ้านน้องแบงค์มาสุดๆครับกลับถึงบ้านเช้าเลยว่ะต่อ...โดนเต็มๆเลยหูแดงเลยกู.....

16. FunMax

384
    1
    0
    เรียนครุ วิดวะเครื่องกล เราก็กลับบ้านทุกวันนะ แต่กลับดึกหน่อยอ่ะ

17. jory

197
    2
    0
    กลับบ้านถึงกี่โมงอ่ะ ที่ว่าหูแดงนะโดนแม่ด่าจนหูชาหรือโดนอะไรกันแน่..........ห้าห้าห้า ......แล้วสิ้นเดือนไปชะอำกันป่าวไปกันเยอะๆจะได้สนุกเดี๋ยวชวนไอ้อาทกับไอ้สองไปด้วยไปวันเสาร์กลับวันอาทิตย์..............

18. jory

197
    2
    0
    วิศวเครื่องกลเรียนยากป่ะ แต่วิศวไฟฟ้ามันแบบว่ายากสุดๆเลยว่ะแทบแย่

19. sport rider JZ

61
    0
    0
    ถึงบ้านตี5กว่าๆรถมันมีปัญหา.....ชะอำคงไม่ได้ไปครับแม่ไม่ให้ไป....เซ็งเลยกูอยู่บ้าน

20. jory

197
    2
    0
    ดันๆๆๆๆๆๆๆขึ้นปาย...........................

21. jory

197
    2
    0
    up.....คับเพื่อนๆ

22. สองTRITON

สองTRITON Guest

0
    0
    0
    แรงกันทั้งนั้น ดีเซลบ้านเรา จริงปะสอง

จริงคับพี่ตั้ม..เบนซินฝั่นธนก็จีด....โดยเฉพาะGโบว์
    ไม่เจอกันซะนานเลยนะคับ

23. sport rider JZ

61
    0
    0
    อิอิ2พูดเข้าหู...เบนซินฝั่นธนจีดทุกคันอิอิ.........พุธนี้ใครไม่กลัวลูกปีนก็เจอกันที่เดิมนะครับปลิวลม.........

24. jory

197
    2
    0
    สองพูดว่าไรอ่ะเบลล์ไม่เหงรู้เรื่องเลยอ่ะ

25. jory

197
    2
    0
    อัฟคร๊าบ.............................

26. ซุยไปมั้งพี่เบล ว่างๆ มารองโดน ดีเซล ผมซักตั้งมะ 555+

27. โมสต

โมสต Guest

0
    0
    0
    โมสต

ยินดีต้อนรับ ปลิวลม คับ
    ว่าแต่ชื่อไรคับ

28. jory

197
    2
    0
    อัฟ...........................

29. jory

197
    2
    0
    ผมว่านายวางเจแล้วมั้งเห็นอยู่ไวๆอ่ะ

30. jory

197
    2
    0
    มาดันขึ้นแล้วคับ.........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้