ขออนุญาติลงรูปวันงานที่16สนามสุดท้ายเพิ่มนะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย jory, 5 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สองTRITON

สองTRITON Guest

0
    0
    0
    สองTRITON

โธ่....ใครจะไปหล่อเท่าพี่เบลล์ได้ล่ะครับ!!!!!! เห็ยแก่ๆ เฮ้ยไม่ใช่สาวสาวแถวโอ๋เอ๋กรี๊ดกันตรึม 55555++++

2. สองTRITON

0
    0
    0
    สองTRITON

โธ่....ใครจะไปหล่อเท่าพี่เบลล์ได้ล่ะครับ!!!!!! เห็ยแก่ๆ เฮ้ยไม่ใช่สาวสาวแถวโอ๋เอ๋กรี๊ดกันตรึม 55555++++

3. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    จิงด้วยสองได้ข่าวว่าเบลล์ชอบเวะโอ๋เอ๋ (ตาบอยบอกมา).......จิงป่ะเบลล์

4. thanin2526

thanin2526 New Member Member

76
    1
    0
    แรงกันดีคับ

5. sport rider JZ

sport rider JZ New Member Member

61
    0
    0
    ไม่จริงนะจ๊ะ.....ฉันขอแก้ข่าว....มันไม่ช่ายเรื่องจริงครับพี่น้อง
    แล้วอีกอย่างหนึงฉันเสียหายนะ...เล่นแรงไปแล้วไอ้น้อง.....
    ต่อก็น่าจะรู้นะว่าบอกมันพูดเล่น....! แต่ท่าเอามาพูดในเว็บมันจะทำให้เสียชื่อ...ฉักโกรธนะ ของขึ้นเลยว่ะ...
    ..........คุยเรื่องอืนดีกว่า.........

6. jory

197
    2
    0
    ล้อกานเล่นหนุกๆน่าเบลล์อย่าซีเรียส เพื่อนฝูงกานทั้งนั้น

7. สองTRITON

0
    0
    0
    สองTRITON

ผิดไปแล้ว ข้าน้อยสมควรตาย!!!!! ตี๋ใหญ่ให้อภัยด้วย....ขำ ขำ

8. jory

197
    2
    0
    lสองโทรหาต่อด้วย 085-7711655

9. สองTRITON

0
    0
    0
    สองTRITON

ต่อคิดอะไรกับเขาป่ะเนี้ย...ให้เบอร์ยังงี้...เขาเขินนะ!!!

10. jory

197
    2
    0
    ถามเรื่องใส่รูปให้อ่ะจะต้องใช้รหัสผ่านของนายเข้าใจ๋..............................

11. sport rider JZ

sport rider JZ New Member Member

61
    0
    0
    ต่อจะหลอกตุ๋ย2หรอหรอครับ

12. jory

197
    2
    0
    ซะงั้นเบลล์

13. sport rider JZ

61
    0
    0
    แหม..!..ต่อท่าใจรักก็เปิดตัวเลย.....อิอิ
    ...แล้ววันนี้สองหายไหนจ๊ะ.....

14. sport rider JZ

61
    0
    0
    วันนี้ตอนเย็นๆโทไปหาสองมาพอรับแล้วไม่เสียงมันสั่นๆหายใจแรงๆ..
    ..ทำอะไรอยู่จะน้องหรือว่าอยากมีลูกอีกหนึ่งคน..อิอิอิ55555555
    ทีใครทีมัน555555สะใจ......5555555555

15. sport rider JZ

61
    0
    0
    น้องสองออกมาแก้ข่าวด้วนนะจ๊ะอิอิ
    ส่วนต่อท่าค้นหาตัวเองเจอแล้วก็เปิดตัวสังคม555555
    ....วันนี้ฉันดูมีความสุขอย่างไรไม่รู้555.....ท่าขอตัวไปนอนดีกว่าเรา....

16. จิงวะเบลล์......นี่ขนาดเครื่องน้ำมันรถคุณต่อสะดุลนะ.....ถ้าไม่สะดุลคงหัวแน่ๆ++555++อิอิอิ

17. jory

197
    2
    0
    เฮ้ย....ข้าไม่ได้หลอกตุ๋ยสองนะเว้ย.....พวกคุณๆอย่าเข้าใจผิดสิคับขอแก้ข่าว

18. jory

197
    2
    0
    ดันขึ้นไปยาวๆๆๆๆๆ..........zzz

19. สองTRITON

0
    0
    0
    สองTRITON

มาแว้ว!!!!!......ขอแก้ข่าวนะจ๊ะ....พี่น้องปลิวลมที่ว่าเสียงสั่นๆ หายใจแรงๆนะ
    .......ผมขับรถอยู่....แบบว่านะว่าคลัทช์ทองแดงนะออกตัวแล้วรถมันเต้น!!!
    ต่อ เรื่องรูปเดี๋ยวเจอกันวันพุธ
    แล้วพี่เบลล์ ที่ว่ามีความสุขนะ....สวรรค์ชั้น 7 ป่ะเนี้ย.....55555+++ขำขำ

20. สอง Misu TRITON

สอง Misu TRITON New Member Member

7
    0
    0
    สองทำรูปแบบให้ใหม่แล้วนะโทรมาเอารหัสผ่านได้เลยนะเพื่อนฝูง

21. sport rider JZ

61
    0
    0
    แบบนี้เหละคลัทช์เค้าดีจริงๆ...ดีจนสั่นอิอิ แล้วหายใจแรงๆนะ ...ผมขับรถอยู่...ขับ10ล้ออยู่หรอมันเลยสั่นใด้ใจนะ...น้อง
    เฮ้ยรูปอะไรว่ะ...ไม่เห็นรู้เรื่องเลย...บอกหน่อยสิอยากรู้จริงๆๆๆนะ
    .......................................................................................................................
    แล้วพี่เบลล์ ที่ว่ามีความสุขนะ....สวรรค์ชั้น 7 ป่ะเนี้ย.....55555+++ขำขำ......
    อย่างฉันนะ....ชั้น3..ก็แตกแล้ว อิอิ....

22. jory

197
    2
    0
    ดันไปอีกยาวๆๆๆสั้นไม่เอา

23. jory

197
    2
    0
    ผมอยากจะบอกนี่คือความสามัคคีของพวกเราพี่น้องชาวปลิวลมคับเพื่อน

24. jory

197
    2
    0
    ขอดันขึ้นไปอีกคร๊าบ........................upupupup

25. sport rider JZ

61
    0
    0
    ต่อส่วนรถฉันเสียงท่อมันดังหื่นๆ.ๆๆๆอิอิอิ

26. sport rider JZ

61
    0
    0
    ผมอยากจะบอกนี่คือความสามัคคีของพวกเราพี่น้องชาวปลิวลมคับเพื่อน
    ..ปลิวลมขี่เมากันทุกคน..อิอิจริงไมครับน้องสอง.....อิอิ
    ......พุธนี้เจอกันครับชาวปลิวลม RACING...........เบลล์ครับ

27. jory

197
    2
    0
    ขอดันอีกคับ

28. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    หวัดดีเบลล์ พี่เจเองคับไม่เจอซะนานเลยว่างๆมากินเบียร์ร้านไอ้หมูกัน081-8994814

29. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    ปล.สวัสดีชาวปลิวลมทุกท่านคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับล่วงหน้าคับ

30. jory

197
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเหมือนกันคับ ขอต้อนรับคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้