**** สมาชิก EG 3 D สงขลา มีน้ำใจช่วยกันเชิญทางนี้ ***********

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Guitar, 4 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Friend boyd/au

Friend boyd/au New Member Member

98
    0
    0
    อยากไปเที่ยวหาดใหญ่เหมือนกัน

2. auncivic3d

auncivic3d New Member Member

122
    3
    0
    เชิญเลยคับ รถแต่งคล้ายกันเลยไม่ว่าจะเป็นสีและล้อ

3. Guitar

Guitar New Member Member

286
    5
    0
    ได้เกลอแล้วน้องอั้น:cry:

4. Guitar

286
    5
    0
    สมาชิกไปลอยกระทงกันที่ไหนบ้างครับ:sad::sad:

5. king

king New Member Member

86
    3
    0
    ไม่ ได้ ไปไหน เลยครับ

พี่ป้อม ได้ มือจับแล้วฃ่ายป่ะครับ

ปล. ผม ออกรถใหม่ แล้วนะครับ อิอิ มีโอกาศ นำไปให้ ชม ครับ

จัดการเรื่องทะเบียนให้เสร็จก่อนครับ.........

6. Guitar

286
    5
    0
    ได้แล้วครับ ขอแสดงความยินดีกับรถใหม่ป้ายดำ Type R อย่าแรงมากนะ

7. auncivic3d

122
    3
    0
    ได้รถหลังคามีรู ไปใช้สมใจยากแล้ว

8. SANNY

SANNY New Member Member

88
    3
    0
    รูใหญ่ซะด้วยซิ:D:D:D

9. king

86
    3
    0

รูใหญ่ ไม่ใหญ่ ไม่รุ้อ่ะครับ แต่ผม ก็ โผล่ ออกมาไม่ ได้ เหมือนกาน ครับ

ไม่รุ้ ว่า รู ใหญ่ ไม่พอ หรือ ตัวผม ใหญ่ ไป ......5555555555+

10. auncivic3d

122
    3
    0
    เสาร์นี้เจอกันคับ
    ร้านน้ำชา

11. Guitar

286
    5
    0

OK แล้วเจอกัน

12. mou066176676

mou066176676 New Member Member

93
    4
    0
    อยู่สงขลา ไม่รู้ว่าจะได้ไปไหม ... ....:cry:

13. auncivic3d

122
    3
    0
    ตกลงฝนตก อดกินกัน

14. auncivic3d

122
    3
    0
    คราวหน้าคงไม่พลาดอีกแล้วน่ะ

15. Guitar

286
    5
    0

โลโก้ข้างล่างสวยอย่างแรงเลยนะ
    :cry::cry::cry:

16. mou066176676

mou066176676 New Member Member

93
    4
    0
    พี่อั้น โลโก สวยจัง ขอหมายเลขด้วยคนสิ

17. auncivic3d

122
    3
    0
    เป็นแบบโลโก้ทีมแบบใหม่ครับ อยากเพิ่มเติมตรงไหนมั้ยคับจะได้บอกช่างที่ออกแบบให้คับ

18. mosion

mosion New Member Member

21
    1
    0
    ขอบคุณพี่ป้อมที่ช่วยจัดการเรื่องกระจกหล้งไล่ฝ้า

ตอนใส่จะโทรหาอีกทีหนึง

19. Guitar

286
    5
    0
    ยินดีรับใช้ครับ

20. auncivic3d

122
    3
    0
    รับใช้ทุกคันเลย เปิดอู่เลยดีกว่ามั้งพี่ป้อม หารายได้พิเศษ :D:D:D:D

21. Guitar

286
    5
    0
    อย่าเปิดเลยขนาดซื้อของให้เพื่อนยังไม่เชื่อใจเลย กลัวหักหัวคิวฮิฮิ

22. auncivic3d

122
    3
    0
    เสร็จแล้วคับพี่น้อง พวงมาลัยพาวเวอร์ ขอขอบคุณพี่ป้อมที่เอื้อเฟื้ออุปกรณ์ราคาถูกให้(อีกแล้วคับท่าน)

23. Guitar

286
    5
    0
    ยังขาดอะไรอีกไหมที่อยากจะทำ เดี๋ยวรถพี่เสร็จจะทำให้อีก

24. king

86
    3
    0
    เย้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ยินดีด้วยครับ โปร เจ็ค ใหญ่

25. Guitar

286
    5
    0

ตั้งแต่รถเสร็จไม่เอามาโชร์เลยนะ
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

26. king

86
    3
    0
    แหะ ๆ ๆๆ

ยังทำอยุ่เลยพี่ ออ มี ของใหม่ ครับ ฟิมล์ สี ชานะครับ มีมา แล้ว

ที่ร้าน ฟิเดลิตี้ ครับ แยก พานดำ อ่ะครับ รถผม ติดอยุ่ครับ........ จึงแจ้ง มาเพื่อ ทราบ...

27. Guitar

286
    5
    0
    :sad:
    ตามจริงตอนทำสีหน้าจะเปลี่ยนเป็นกระจกชาตัวนอกไปเลยยังถูกกว่าติดฟิมล์อีก

28. king

86
    3
    0
    กระจกครบ ๆ แพง อ่ะพี่

เป็น หมื่น อีก ครับ

แบบนี้ดีก่า ครับ ถูก ก่า

เบื่อ ก็ ลอกติดใหม่ ครับ ไม่ชอบ ก็ติดทับได้

เพราะ ได้กระจกชา มา ก็ต้องติดเพิ่ม ครับ ไม่งั้น ร้อน ครับ

29. auncivic3d

122
    3
    0
    ถูกต้องฟิมล์สีชา(ดำเย็น)ราคาไม่กี่พันเองผมเช็คราคามาแล้ว เหมือนจิงแถมกันร้อนได้ด้วย

30. king

86
    3
    0
    รับรถ แล้วครับ แจ่ม ๆ ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้