TOYOTO COROLLA วางเครื่องได้ป่าว

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Tom36, 31 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Blackknight

Blackknight New Member Member

30
    1
    0
    กระทู้นี้ไปไกลกันใหญ่แล้ว 555

เอาล่ะครับ ผมพอมมองภาพออกแล้ว ถ้วว่าควรตอบวิธีไ/หน ที่ตปท. อเมริกามั้ง ถ้าจำไม่ผิด มีคนทำ scion มาดริฟ ด้วยนะ แปลงหมดขับหน้าเป็บหลัง ลองเสริชหาดู ได้ครับ น่าจะมีใน import tuner

2. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    ผมว่าวางได้ครับ1-2เจแต่ต้องสร้างระบบขับเคลื่อนใหม่ดัดแปลงใหม่ทั้งคันคับแบบlancerที่วางrb25อะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้