ใครเล่น NFS Prostreet บ้าง มันSetting รถ Drag และ Drifr ยังไงครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย mini_natto, 29 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mini_natto

mini_natto New Member Member

8
    0
    0
    ผมเล่น drag แล้ว รู้สึกว่ารถวิ่งไม่เต็มที่อะครับ มันเซ็ทยังไงครับ

2. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    DRAG นี่ เน้นจูน เกียร์ กะ เครื่องเลยครับ ถ้าตัวไหนไม่เข้าไป ลองกด 2 ดูครับ มันจะขึ้นคำอธิบายมาให้ แต่แนะนำ เครื่อง Boost ให้ครับสูงๆเลยครับ ส่วนช่วยเกียร์ให้ต่ำๆหน่อย โดยเฉพาะตัวสุดท้าย ต่ำหน่อย กะให้แบบถึงเส้นชัยขึ้นขีดแดงเกียร์ 6 พอดีอะ แล้วใช้รถอะไรหรอครับ บางทีก็เป็นที่รถด้วย ผมใช้ Charger อะ วิ่งได้เฉลี่ยประมาณ 7.1 เร็วสุดเคยที่ 6.7

3. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    Drift ผมก็ไม่รุ้นะ บอกไม่ถูกเหมือนกัน ช่วงเกียร์ก็ต่ำๆหน่อยอะ ให้อัตราเร่งดีๆ แต่เครื่องก็ไม่ต้องแรงมาอะ ของผมใช้ S15 แรง 366 HP เอง ดริฟได้เป็นหมื่น

4. #KAENG F.D.L.#

#KAENG F.D.L.# New Member Member

148
    3
    0
    supra ผม 1,054 HP วิ่งอยู่6.5-6.8 วิ ออกตัว หน้ายกยันเกียร์ 3 แต่คุมรถไม่ค่อยอยู่

5. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ทริปนิดนึงเวลา Drift นะ โค้งยาวๆยิงนอสกดจนรอบตัดไปเลย คะแนนกระฉูดๆ :lol:

6. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    โหสุดยอดทั้งนั้นเลย เดียวต้องไปลองมั่งละ อุ อุ

7. wAy mE sAD ?

wAy mE sAD ? Guest

0
    0
    0
    ช่วยบอกสูตร ps2 หน่อย ตอนนี้เล่นปลดหมดแล้ว โหลดเซดไม่ได้

ใครรุช่วยบอกที่ขี้เกียจเริ่มเล่นใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้