พี่ๆโพสรูปบิ๊กเอ็มในคลับให้ผมดูหน่อยสิครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย แม็ค, 23 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NATT OUPANISAIPON

NATT OUPANISAIPON New Member Member

41
    0
    0
    เงียบกริบ

2. มารอดูเหมือนกัน................

3. bigmracezaa

bigmracezaa New Member Member

6
    0
    0
    :D:D:D................หุ หุ

.

4. AIR RACING SHOP

AIR RACING SHOP New Member Member

38
    1
    0
    เอารูปผมมาให้ชมครับ

เอารูปผมมาให้ชมครับ

5. AIR RACING SHOP

AIR RACING SHOP New Member Member

38
    1
    0
    ต่อคับ

ต่อคับ

6. BD25 inside

BD25 inside New Member Member

53
    0
    0
    เสร๊จละคับ

โดนดองซะนานเลย :)

7. ฮอง

ฮอง New Member Member

26
    0
    0
    รอชมก๊าบบบ

8. my aim

my aim New Member Member

10
    0
    0
    หลังจากที่รอญาติผู้ใหญ่มานานที่สุดก้อได้ใกล้ชิดท่านซะที เป็นงัยบ้างพี่หมูงานเนียนหรือเปล่า ติชมได้นะชาวมินิทรัคมีอะไรสอบถามได้ 086-305-6672ก้อวิ่งดีเอาเรื่องนะ

9. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ไม่มีบิ๊กเอ็ม แค่แวะมาดู

เป็นแนวทาง

10. BD25 inside

53
    0
    0
    สุดจิงๆคับ

แอบซุ่มแบบนี้สงสารคนตาดำๆที่ชอบมาแหย่ตูดเล่นเถอะคับเอ็ม:Dหมกทั้งคันตั้งแต่เครื่องยันรถเรยนะค้าบบบบสุดๆคับจัดปายยยยยยยยยยเสานี้คงได้เจอกันนะค้าบบบบบบบพี่น้องค้าบบ :D

11. aikawaz2

aikawaz2 New Member Member

1
    0
    0
    อยากลงรูปแต่มะกล้าลงเพราะไม่ได้เน้นเครื่อง เน้นแต่เครื่องเสียง

12. Art-bigm

Art-bigm New Member Member

52
    0
    0
    มีแต่รถสวยๆแรงๆ ทั้งนั้น :)

13. BD25 inside

53
    0
    0
    เดิมโรงงานคับ

............................................

14. BD25 inside

53
    0
    0
    ต่ออออ

.................

15. BD25 inside

53
    0
    0
    ต้องขอโทดอย่างเเรงเลยนะคับเอ็ม

วันเสาผมไม่ได้เข้าไปที่บ้านฝนตกเรยนอนรอฝนหยุดแต่ดันหลับไปเลยซะง้านไว้โอกาศหน้าเจอกันนะคับคงไม่โกดกันน้าเอารูปมาให้ดูพลางๆก่อนนะคับฝาแฝด big M :)

16. my aim

my aim New Member Member

10
    0
    0
    ไม่เป็นรัยครับพี่ บางครั้งของดีๆๆก้อต้องรอเวลาหน่อยที่จะได้ชมด้วยตาไม่เป็นรัยครับพี่ชายรอได้กล้บมารอบนี้เปลี่ยนไปมากเหมือนกันนะครับงดงามมากเลยตามแนวพี่ยุ่น น่านับถือ

17. AIR RACING SHOP

38
    1
    0
    พี่ๆมีอะไรก็ โทรหาผมได้ครับ 0832309175 แอร์คับ

18. BD25 inside

53
    0
    0
    อัพคับ

นิดหน่อยคับเอ็มไม่มีไรมากคับยังขาดหลายอย่าง เอ๊มสุดกว่าผมเยอะคับ ขนาดมองจากรูปยังอึ้งอยากเจอตัวจิงเหมือนกันคับเสาต่อไปไม่พลาดคับ :)

19. อยากลงบ้างจังแต่รถยังเดิมอยู่อะจิ งิงิ.......

20. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    รถใครอ่ะสวยดี....

21. jakkrit

jakkrit New Member Member

196
    0
    0
    ฝากตัวด้วยคับ

:Dรถยังไม่เสร็จเพิ่งได้บิ๊กเอ็มมา

22. jakkrit

196
    0
    0
    ตอนนี้กำลังขุนให้โตไวไวแบบพวกท่านพี่ทั้งหลายครับเดียวเสร็จแล้วเอามาให้ชมอีกทีครับ

23. สวยๆๆๆๆๆ ทั้งนั้นเลย..............

24. nakrit

nakrit New Member Privilege

5
    0
    0
    เกือบแล้ว

รอนาน

25. AIR RACING SHOP

38
    1
    0
    อัพ ลงไปเยอะจัง

26. jakkrit

196
    0
    0
    อัพ ด้วย

27. jakkrit

196
    0
    0
    อัพก่อนแล้วค่อยต่อ 555

28. jakkrit

196
    0
    0
    BIG M MIX 1 (ใกล้เสร็จแล้วจ้า)

ฝากพี่ๆ ช่วยวิจารณ์กันด้วยนะครับรถใกล้เสร็จแล้ว ยังหาเฟืองท้ายไม่ได้เลย ทำปั๊มแล้วคับท่อสองจุดห้ายิงตรงท้ายรถไม่ผ่านหม้อ 555 ใครมีสิบสามเจ็ดบิ๊กเอ็มส่งข่าวหน่อยนะครับ (เงินเริ่มร่อยหรออย่าแพงนะครับ) ขอบคุณคับพี่ๆ ที่ให้แนวทางในการทำรถ

29. jakkrit

196
    0
    0
    ต่อๆๆๆคับ

เป็นรูปอีซูซุตัวแรงของสำนักคับ รูปสุดท้ายเจ้าของสำนักกำลังเมามันส์คับ
    ใครสนใจเสต็ปแบบผมก็เชิญได้ครับ อู่ตาอ่ำ จรัญสิบสามคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้