กระทู้สำหรับผู้ที่ต้องการจะเข้า EK Group ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 23 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    คนจนเงินทอง แต่ไม่จนน้ำใจ อยากร่วมเดินทางไปกับ EK Group

สวัสดีครับ ชื่อนัทครับ เข้ามาได้สักพักล่ะ มีตครั้งหน้าถ้าไม่พลาด คงต้องขอไปแจมด้วยนะครับ ฝากตัวด้วยนะครับ พี่ๆ เพื่อนๆ วิ่งอยู่ บางแค - รัชดา

2. TAKUNG

TAKUNG New Member Member

12
    2
    0
    หวาดเดแค้บ ยังไม่ได้แนะนำตัวที่หน้านี้เลย ชื่อธาครับอยู่หระรี เห็นบรรยากาศมิตติ้งแล้วน่าไปมั่กๆถ้ามีโอกาสขอไปร่วมวงด้วยคนนะครับ

3. arrthai

arrthai New Member Member

11
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ แก่แล้วเพิ่งมีรถขับกะเขานี่แหละครับ ขอเข้าคลับด้วยน้า ค๊าบบบบบบบบบบ

อ๋า ครับ
    EK สีทอง ปี 99
    บ้านอยู่แถว นวมินทร์ 105 (เป็นนักกฎหมาย )
    โทร 0816268589
    การตกแต่ง - เปียแชร์ มาเปลี่ยนล้อแล้ว กะรองวดหน้าจะเปลี่ยนท่อ ใส่กระโปรง รอบๆ ตามแบบอย่างที่พี่ๆ ทำครับ เจอที่ไหนบีบแตร ทักทายด้วยนะครับ[/SIZE]

4. shinra

shinra New Member Member

14
    0
    0
    สวัสดีคับ
    ชื่อ ชินคับ
    EK 99 สีแดง [ชื่อ น้องเรจจี้]
    เป็นนักศึกษา ปี4ฮะ [จบเทอมเนี้ยะงะ]
    วิ่งกวนชาวบ้านเค้าไปทั่ว ตั้งแต่ รังสิต ยัน ฝั่งธน คับ

ตัดสินใจอยู่นานกว่าจะตกลงปลงใจเข้าร่วมก๊วน EK Group อันที่จริงตัวผมเอง ป้วนเปี้ยนอยุ่ในบอร์ด EK มาเปนเวลาร่วม3ปี เข้ามาหาของแต่ง ดูดความรู้จากพี่ๆในบอร์ดเปนประจำ อ่านกระทู้ข่าวสารของที่นี่แทบจะทุกวัน แต่ก้อยังไม่ได้สมัครสักที คิดไปคิดมาเลย ร่วมก๊วนด้วยดีกว่า เผื่อจะได้ไปนั่งเปื่อยกะพี่ๆยามว่าง เพื่อเพิ่มพูนความรู้ต่อไป

ปล. หากท่านใดจำรูปพรรณสันถานรถผมได้ว่า เคยไปปาดหน้าท่าน โปรดอภัยด้วยครับ ยอมรับว่านิสัยการขับรถค่อนข้างป่าเถื่อน
    ปล. งานหน้ามีจัดกันที่ไหนหรอคับ [หากไม่ติดสอบ ไปด้วยแน่นอน]

5. kapom10

kapom10 New Member Member

1
    0
    0
    แนะนำตัวครับผม

เพิ่งถอย EK มาใหม่ไม่ถึงเดือนครับ
    ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคน

6. @Musachi

@Musachi New Member Member

40
    1
    0
    ขอเป็นด้วยคนครับ

EK 96 สีเขียวววววครับ วิ่งอยู่แถวฝั่งธน บางนาจ๊ะ

7. navapon

navapon New Member Member

77
    36
    0
    ยินดีที่รู้จักคับ

8. Pai_EK

Pai_EK New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีคับ ผมขอสมัครด้วยคนนะคับ
    ชื่อ ไผ่ คับ
    ใช้EK96คับ
    อยู่เชียงใหม่นะคร้าบบ

9. mighty_funny

mighty_funny New Member Member

10
    1
    0
    สวัสดีคับ ขอเข้าek club ด้วยคนนะครับ

สวัสดีคับ ขอเข้าek club ด้วยคนนะครับ

ชื่อใหม่คับ อยู่แถวศรีนครินทร์ ใช้ ekปี96 สีทอง เพิ่งถอยมาได้ 7-8 เดือนครับ
    สภาพเรียบๆ แม็ก Spoon ท่อN1 (ก็อบทั้งคัน 555+) ขอฝากเนื้อ
    ฝากตัวเข้าไปอยู่ในคลับด้วยนะครับ
    Meeting ครั้งหน้าเมื่อไหร่ ที่ไหน แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ
    จะพยายามไปให้ได้
    เบอร์ติดต่อ 086-570-7511

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กุมภาพันธ์ 2008
  10. karunyoo

karunyoo New Member Member

23
    3
    0
    หวัดดีคับ ใช้ EK 96 ครับ ไปไหนขอไปด้วยคน จะได้ไหมครับ! ผมมีเพื่อนที่ใช้ EK อีก 2 คนก็สนใจเช่นกัน ผมชื่อ เติ้ลครับรายงานตัวครับ

11. Genozited

Genozited New Member Member

46
    8
    0
    สวัสดีคราบบ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ผมนนท์ครับ จะมาขอสมัครเป็นสมาชิคด้วยคนครับ ขับ Ek97 อยู่แถวๆ ถนนข้าวสาร
    ที่จริงก็เข้าๆ ออกๆ เวปนี้มานานแล้วหล่ะครับ แต่เพิ่งจะมาสมัครอย่างเป็นทางการวันนี้เอง ฝากตัวด้วยนะครับ รอมีทติ้งครั้งหน้า อยากไปๆๆๆ :D :D :D

12. note Si

note Si New Member Member

264
    48
    0
    ยินดีได้รุ้จักทุกคนนะคับ ช่อโน๊ตคับ[

13. narong_joy99

narong_joy99 New Member Member

57
    7
    0
    ขอเข้าคลับด้วนคนครับ ผมขับ EK 97 ครับ..ตอนนี้รถเข้า 0 อยู่ครับ แฮะ..แฮะ เปลี่ยนหลายอย่าง..งับงับ

14. skillless

skillless New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับ

สมัครสมาชิกครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

หนึ่งครับ 087-9778337

White Ek Lev B16a :)

15. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ยินดีที่ได้รุ้จักทุกคนครับ

16. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    สวัสดีครับทุกท่าน ยินดีต้อนรับครับ

17. Acevento

Acevento New Member Member

54
    0
    0
    เอกครับ.... EK 97 เขียวๆ วิ่งไปวิ่งมาแถวๆลาดพร้าว-รามอินทรา..... ถ้ามีโอกาศจะไปมีทติ้งด้วยครับ.....

18. เมืองสมุทร

เมืองสมุทร New Member Member

27
    4
    0
    วัดดีทุกคนคับผม อ้น ขับek96 อยู่แถวศรีนครินทร์ขอเข้าร่วมด้วยคนนะคับ

19. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    สวัสดีครับผมชื่อ ต้น อยู่แถวร้านลาบ อุดมสุขครับ

20. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ไม่ใช่ Virgin กิ่งแก้วหรอครับ

21. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ร้านนั้นเก็บหมดแล้วครับ กำลังย้ายถิ่นจ้า ไปด้วยกันมั้ยล่ะท่าน:D

22. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เก็บตังไว้ซื่อมาม่าแดกมั่งนะครับพวกเมิง

23. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ข า ย ย า ง ฟ อ เ ค้ น 4 เ ส้ น รุ่ น 5 1 2 ข น า ด 205/45/16 ย า ง

ปี 0 5 ก ล า ง ปี ส ภ า พ 8 5 % ย า ง ใ ช้ ไ ด้ อี ก เ ป็ น ปี มี กิ น ข้ า ง 2 เ ส้ น คั บ

3 5 0 0 ส น ใ จ ติ ด ต่ อ 0 8 6 6 0 9 3 7 2 6

รู ป คั บ http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=18003.0

24. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ขายได้ไวไวนะครับ:p

25. Alex_kor.tor.mor.

Alex_kor.tor.mor. New Member Member

52
    3
    0
    ชื่อเล็กคร้าบอยู่ภูเก็ตขับEKเหมือนกันค๊าบ/ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบ/ว่างๆมาเที่ยวภูเก็ตนะคับ

26. AppZaa

AppZaa New Member Member

50
    0
    0
    ใช้EKเหมือนกานอยากเข้าร่วมก๊วนด้วยจิงๆๆๆ...แต่ม่ะค่อยมีเวลาไปMeetingอ่ะค้าบ(เพราะงานเยอะมั๊กๆๆๆ) ถ้ามีเวลาจะม่ะพลาดแน่นอนค้าบทุกท่าน >____<

27. เมืองสมุทร

เมืองสมุทร New Member Member

27
    4
    0
    ตื่นเต้นจัง วันเสาร์นี้จะได้ไปเจอกัน

28. OLE_RAYONG

OLE_RAYONG New Member Member

8
    1
    0
    ผมต้องไป metting กี่รอบถึงจะได้ Sticker Club ครับ

ผมต้องไป metting กี่รอบถึงจะได้ Sticker Club ครับ

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  29. Leopu

Leopu Member VIP

500
    19
    18
    ครับดี ผมชื่อพุครับใช้รถปี96อยู่ฝากด้วยนะครับเอิ๊กๆๆๆๆๆ

Madeawsri และ BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  30. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    รายละเอียดตามหน้าแรกเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้