กระทู้สำหรับผู้ที่ต้องการจะเข้า EK Group ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 23 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teppe039

teppe039 New Member Member

3
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับ^^

สวัสดีครับ ผม ชื่อ ตุ๊ น่ะครับ อยู่ แถวๆ ลาดพร้าวครับ ใช้ EK 96 อยู่ครับ แต่ตอนนี้รถ ผม เข้าอู่ อยู่ ครับ ถูกชน -*- ต้องเปลี่ยนประตูใหม่เลย กำลังทำสีอยู่ครับ จะ เปลี่ยนเป็นสีขาว :D หุหุหุหุ ว่าแต่ ตอนนี้ผมหา ชุดแต่ง ing+1 อยู่อ่ะครับ ใครพอทราบบ้างว่า ราคา มันอย่ที่เท่าไหร่ครับ สำหรับ ing+1 ที่ใส่กะ Ek 96 อ่ะ ครับ รบกวบด้วยครับ

2. lnwllnJllsJ

lnwllnJllsJ New Member Member

64
    9
    0
    ใช้รถสีเดียวกับผมเลยนะคับพี่ ว่างๆมาประชันกันหน่อยนะงับพี่ อิอิล้อเล่น

3. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    สวัสดีครับ
    ผมไม่ได้ขับ EK อะครับแต่อยากเปนสมาชิกได้ป่าวครับ
    รบกวนถามประธานคลับด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

4. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    ถึงขั้นคุณโอ๋แชมป์Class C สนามบางแสนมาขอทั้งที แล้วใครจะกล้าปฏิเสธหละค้าบบบ 555

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  5. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    เข้าคลับยังไงผมก้ออยากเป็นสมาชิกเเนะนำด้วยครับจะได้มีเพื่อนๆพี่ๆให้คำปรึกษาเยอะครับ

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  6. ^wat^

^wat^ New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีคับ พี่น้อง EK GROUP ทุกท่านผมชื่อ วัชคับ ขับ EK 97 สีบรอนทอง อยู่ชลบุรี เพิ่งสมัครสมาชิก เมื่อวานนี้คับก่อนสมัครได้เข้ามาดูบอร์ดนี้หลายครั้งแล้วมีอะไรมากมายจึงสนใจเข้าเป็นสมาชิก ก็ขอแนะนำเบื้องต้นกับพี่น้อง EK GROUP ก่อนนะคับ ก็ขอการต้อนรับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ......
    スケベエ クラブ No.010
    EK . by chonburi...........

7. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    คือว่าคุณโอ๊ตก้อแข่งรถอยู่เหมือนกันหรอครับ
    ไม่ทราบว่าแข่งงานไหน ขับรถอะไร หรอครับ
    ขอบคุณครับ

8. BaD_BoY

BaD_BoY New Member Member

1
    0
    0
    สวยๆ เก่งๆ กันทั้งนั้นเลย....อิจฉา จังงงง..... แนะนำด้วยนะคับ
    ..น้องใหม่ คร้าบบบบ...
    ..BaD_BoY... คับผ๋ม

9. wizard golf_@_

wizard golf_@_ New Member Member

830
    2
    0
    เมื่อวานนี้ ผมเจอสมาชิก EK ที่ปั้มเจท ตรงวงแหวนด้วยคับ 2 คัน รถสวยคับ

10. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ขอสมัครสมาชิกด้วยคนครับ ชื่อต้อมครับใช้EK LEVอยู่ครับอยู่แถวนนท์ครับ

11. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    หวัดดีคับ ฝากตัวด้วยครับ อยากทราบว่าเสกิร์ตหน้า แบบธรรมดา ไม่รู้เรียกว่าไร ไม่ใช่ มูเก็น ไม่ใช่ไทพ์อา สามารถหาได้ที่ไหนบ้าง แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

12. DavE_Zaa

DavE_Zaa New Member Member

98
    0
    0
    ผมชื่อเดฟครับ เข้ามาดูเว็บได้ซัก2-3เดือนแล้วครับ ขอเข้ากลุ่มด้วยคน ขอบคุณครับ

13. 9ษ6115

9ษ6115 New Member Member

78
    2
    0
    ขอเข้าด้วยคนครับเกือบจะขายรถไปซะแล้วตอนนี้เลิกขายแล้วจะเอาekมาแต่งสวยๆดีกว่า
    ผมชื่อเล่นชื่อเดียร์ครับ อายุ26อาชีพ พนักงานบริษัท เบอร์ติดต่อ 087 691 7773
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

14. Mong_Dee

Mong_Dee New Member Member

1
    0
    0
    ขำๆ แต่อยากเห็นของจริง

15. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    ดีใจจัง สมาชิกEKเพิ่มขึ้นทุกวันๆ

16. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อเกดครับ เพิ่งเข้ามาใหม่ รับผมไว้ด้วยนะครับ เรื่องมิทติ้งถ้ามีวันอาทิตย์กลางวันแล้วล่ะก้อไปแน่นอนครับ ขอบคุณมากครับ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มกราคม 2008
  17. Pierce

Pierce New Member Lady Member

41
    17
    0
    อยากเปงสมาชิกด้วยค่ะ................

18. Jae-Progressive

Jae-Progressive New Member Member

306
    19
    0

ถึงไม่อยากเป็น พี่ ๆ เพื่อน ๆ ใน EK Group หลายคนคงบังคับให้เป็นไปแล้วหล่ะครับ

19. nanta

nanta New Member Member

37
    14
    0
    มะได้ไปครั้งล่าสุด..เสียดายครับ ครั้งหน้าจะไปให้ได้ สู้ๆๆๆ

20. สมาชิกใหม่ครับ

ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยครับ สวัสดีเพื่อนๆ พี่ๆ น้อง สมาชิกทุกคนครับ ผมใช้ EK ปี 96 ครับ บ้านผมอยู่แถวบางบัวทอง ไม่ทราบว่าสมาชิกท่านใดอยู่แถวนี้บ้างครับ ยังไงชอบรถรุ่นเดียวกัน ผมก็อยากแต่บ้าง แต่ไม่รู้จะซื้อของแต่ที่ไหน มาแต่งครับ แนวไหนดี ไม่คอยมีรูปดูเท่าไหร่ (และที่สำคัญคืออยากไปมิทติ้งบ้างครับ) ไม่ทราบว่าผมจะติดต่อใครได้ และสุดท้ายขอความกรุณาท่านสมาชิกที่ใจบุญช่วย โทรกลับมาที่เบอร์ 084-0793871 โจ ครับ จะเป็นพระคุณยิ่ง แบบว่าอยากมีเพื่อนชมรมเดียวกันครับอยากแต่งบ้าง มีมิทติ้งล่าสุดผมขอไปด้วยครับ

21. RC_ZERO

RC_ZERO New Member Member

324
    10
    0
    อยากสมัครด้วยจัง ผมขับ VERTEX แต่เปลี่ยนโฉมเป็น LEV เรียบร้อยแล้ว แบบนี้จะอยู่ในกลุ่ม EK ได้ป่าวอ่ะ! :confused:

22. RC_ZERO

RC_ZERO New Member Member

324
    10
    0
    ชื่อ หมีครับ อยู่โซนพระราม 2 ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ มี MEETING อย่าลืมบอกกันบ้างนะครับ มือใหม่หัดแต่งครับผท 086-599-1474 STAFF RACE MAGAZINE

23. BHON

BHON New Member Member

36
    0
    0
    ekมันรุ่นไหนน่ะครับผมใช้coupeปี97มันekรึเปล่าครับถ้าใช่แล้วจะเป็นสมาชิกต้องทำไงต่อครับ

24. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ขอขอบคุณมากครับ และผมขอแนะนำให้ลองเข้าไปที่นี้ดูครับ เผื่อจะโดนใจมากกว่า สำหรับ Civic Coupe :) <<<

25. ชื่อชายนะคับ ek 97 วิ่งสาย2 พระราม 2 แม่กลอง เพิ่งได้มา:D ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับ
    มีมิตติ้งถ้าว่างจะพยายามไปนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2008
  26. BERM@EK

BERM@EK New Member Member

22
    1
    0
    ขอสมัครเป็นสมาชิกEKคลับด้วยคนนะครับผมชื่อเบิ้มนะครับEK96คร้าบ

27. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ยินดีต้อนรับครับ <<<

28. BHON

BHON New Member Member

36
    0
    0
    สงสัย

เข้าไปwebไหนน่ะครับสำหรับ civic coupe ช่วยตอบที

29. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
  30. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    ส วั ส ดี มา ก ๆ ค รั บ

แนะนำตัวไปรอบนึงแล้วที่หน้าปรกติ ลืมลงที่หน้านี้ไปเลย ชื่อต้อม(อีกแล้ว) ใช้ EK97 วิ่ง รังสิต-นน คร๊าบบบบบ.....:p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้