กระทู้สำหรับผู้ที่ต้องการจะเข้า EK Group ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 23 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chayTHAI

chayTHAI New Member Member

67
    0
    0
    หวาดดีคับ
    ชื่อ ชาย
    อยู่ ลพบุรี
    อาชีพ ร้าน C.SPEED RACING SHOP
    081-355-2918
    036-620-181
    ใช้ EK ปี 97 สีทอง
    เครื่อง D16Y เกียร์ออโต้
    เพิ่งได้มามะวานนี้เอง 13 สค 50
    ขอแจมด้วยคนครับ

2. นุเหน่ง

นุเหน่ง New Member Member

16
    4
    0
    อยากสมัคร EK Group ครับ ใช้ EK 96 คับ

3. aum5499

aum5499 New Member Member

3
    0
    0
    หวัดดีค่ะ

ขอสมัครเข้าเป็นสมาชิกในคลับอีกคนได้มั้ยค่ะ
    เพิ่งเข้ามายังไม่รู้จักใครเลยค่ะ

4. Egsport191

Egsport191 New Member Member

97
    22
    0
    ยินดี ที่รูจักครับ อยากรู้จักก็ โทรมา ดิ......

5. Egsport191

Egsport191 New Member Member

97
    22
    0
    ยินดีที่รู้จักครับ อยากรู้จักก็ โทรมา ดิ......

6. nat bb

nat bb New Member Member

1
    0
    0
    อยากเป็นสมาชิกด้วยอ่า

ฝากพี่ๆขอเข้าสักคนนะคับ ผมใช้ EK99 อยู่คับ:p:p

7. HitcH

HitcH New Member Member

3
    0
    0
    หวัดดีคับผมชื่อ ที อยากเป็นสมาชิกด้วยคนอะ ต้องทำไงบ้างอะ รถเรา EK 96

8. pote_unlimited

pote_unlimited New Member Member

72
    28
    0
    ผมขอเข้าด้วยคนคับ

เต้ EK 99 อยู่ สุราด คับ

9. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ขอสมัครด้วยคนครับ
    ผมชื่อ earth
    ใช้ EK 96 ครับ
    ไม่ทราบมิทครั้งหน้าไปที่ไหน วันไหนครับ

10. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคร้าบบบชื่อ " S "ครับอยู่เพชรบุรีครับ(เขาย้อย)เปิดร้านอาหารจ้าว่างๆมามีตติ้งที่ร้านได้น๊า ตอนนี้ควบ EK 95' ครับสีน้ำเงินโทรมๆงะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ช่วยแนะนำแนวทางการแต่งเจ้าEKผมทีนะครับ [email protected] ขอบคุณคร้าบบบบ:D

11. HitcH

HitcH New Member Member

3
    0
    0
    เวลามีมีทติ้ง ไม่รู้จักใคร ให้เดินดุ่ยๆเข้าไปมีทติ้งเลยเหรอ ท่าจะเอ๋อ

12. note Si

note Si New Member Member

264
    48
    0
    ชื่อโน๊ตคับEKปี99เจอที่ไหนถักได้เลยนะคับ

13. kangarllo

kangarllo Member Member

31
    0
    6
    ....................................................

อีกหนึ่งโต๋ขอเป็งสมาชิกด้วยคับ
    ชื่อ เอ คราฟฟฟฟฟ
    ------------------------------------------------------
    ออ อีกอย่างครับพี่ๆน้องๆชาวEKคือช่วงนี้ผมได้ข่าวมาว่า
    แก๊งขโมยรถตอนนี้ได้รับออเดอร์ CIVIC POUPEตัวหน้าLEV
    เป็นจำนวนมากจึงอยากเตือนผู้ที่ใช้รุ่นดังกล่าวให้ระมัดระวัง
    อย่าจอดในที่ลับตา แล้วก็ล็อครถให้ดีด้วยจ้าเป็งห่วง+เสียวเอง:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กันยายน 2007
  14. my nam is sittipun

my nam is sittipun New Member Member

2
    0
    0
    เย้:D ได้เป็นสมาชิกเล้วครับ
    หวัดดีครับ ผมชื่อสั้นๆ ว่า หยิว ครับ
    Ek 98 สีน้ำตาลเดิมๆ อยู่เกาะครับ
    ปล.เกาะภูเก็ตนะครับ:D

15. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    ....................................................................................

.....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2007
    BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  16. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28
    มาดู

17. ดูมา

18. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เจอกันมีททิ่มน่ะครับ

19. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    เช่นกัน

20. DJ.Job 95

DJ.Job 95 New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีครับ พวกๆพี่โส คอนหวันอ่ะคับ อยากรู้จักทุกคนและยินดีครับที่ได้รู้จักบางคนแว้ว แล้วจะเข้ามาบ่อยๆนะคร๊าปปป......:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

21. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    หวัดดีครับ ดีเจ เสียงใสๆ

22. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    มาแว้ววว หวัดดี ดีเจดัดจริตเสียง

23. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ดีเจ หมู่บ้านหนองแฟ่บ

24. nenemon

nenemon New Member Member

3
    0
    0
    รับแซ่บคับ แต่อยู่ตจว. ไม่ได้ไปมีทติ้ง อดได้สติ๊กเกอร์เลย T_T

25. dj

dj New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ มะไหร่ไปมีทติ้งกันอีกอะครับ ผมสมาชิกไหม่อยากรู้จักเพื่อนๆ ชาว EK ทุกท่านครับ
    บอกด้วยน้าว่ามะไหร่อะ

26. RACING PARTS

RACING PARTS New Member Member

1
    0
    0
    สมัครด้วยคนครับ

ขอสมัครชิกด้วยคนนะครับ
    ชื่อ หมู ครับ อยู่แถวบางบอน กทม.
    ใช้ EK LEV VTEC MT ปี 2001 สีทอง ครับ :)

27. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
    เล่น web นี้นานแล้วแต่พึ่งจะสมัครอะคับ ใช้ ek 96 กำลังจะไปทำสีลบคิ้วแต่งตัวใหม่นิดหน่อย พี่โสเค้าแนะนำร้านให้วันนี้ไปที่ร้านมาแล้วเจ้าของอู่น่ารักมากพูดจาดีเป็นกันเอง ขอบคุณพี่โสด้วยนะคับ รถเสร็จแล้วจะลงให้ดูคับ

28. lnwllnJllsJ

lnwllnJllsJ New Member Member

64
    9
    0
    ขอเข้าคลับด้วยคนงับ

น้องใหม่งับ ชือชั้ย ใช้รถ civic EK งับยังไม่มีคลับเข้าเลย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยงับ แต่ใครจะรับฝากจัยก็ได้นะงับ รุ่นพี่แนะนำหน่อยนะงับ มีตติ้งที่ไหนบอกผมด้วยงับจะรีบไปงับ

29. หวัดดีคับ ผม วุฒิ อยู่นคร ฝากตัวด้วยคนคับกระผม

30. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ยินดีต้อนรับน้องๆทุกท่าน
    ยังไงก็เชิญเข้ามาคุยกันบ่อยๆนะคับ
    EK GROUP เปิดกว้างสำหรับน้องๆ
    ทุกคนเสมอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้