กระทู้สำหรับผู้ที่ต้องการจะเข้า EK Group ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 23 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JIT_SISSLY

JIT_SISSLY New Member Member

91
    0
    0
    ชื่อเนตรครับ อ่านมานานแล้วสนใจ

2. EK พาเพลิน

EK พาเพลิน New Member Member

144
    0
    0
    ขออยู่บ้านหลังนี้ด้วยคนนะครับ ชื่อต่อ ตาโต 99 สีแดง เพราะชอบสีแดงกี่คันๆก็สีแดงตลอด อยู่แถวสะพานใหม่นะครับ เดี๋ยวจะไปมิตติ้งด้วยนะครับ จะคอยติดตามเหตุการณ์ต่างๆในบอร์ดตลอดครับ

3. BOBae92

BOBae92 New Member Member

268
    2
    0
    เมื่อไหร่มีตติ้งฝั่งธนครับ.....ไปด้วยนะครับ...........

4. Nemesis666

Nemesis666 New Member Member

4
    0
    0
    หวัดดีคับยินดีนะคับกับเพื่อนใหม่ทุกคนคับ ชื่อหนึ่งคับ ใช้ EK'97 บรอนซ์เงินคับ

ฝากเนี้อฝากตัวนะคร๊าบ.......ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะคร๊าบ.......

5. Nemesis666

Nemesis666 New Member Member

4
    0
    0
    ไมมันเงียบจังหว่า......!!!!?????

6. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    สมาชิกใหม่...สนใจเข้าคลับ เจอกันวันมีทติ้งเลยครับ...24 มิ.ย. นี้ครับ

7. navapon

navapon New Member Member

77
    36
    0
    สมัครด้วยคนคร้าบ ผมนวพล ขับEK 96 24 มิ.ย.นี้ไปด้วยคับ

Madeawsri และ BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  8. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ท้ายรถสวยครับ

9. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ท้ายรถพี่ก็สวยนะครับ

10. dome_99

dome_99 New Member Member

2
    0
    0
    ยากได้มากครับทำยังไงบ้างครับผมอยู่นครศรีธรรมราชคับ.....

11. february

february New Member Member

20
    2
    0
    สวัดดีครับ ผมฟิวครับ ขอสมัครเข้า EK ครับ อยู่รังสิตกะพระราม5ครับ จะสมัครเข้า EK ต้องทำอย่างไรบ้างครับติดต่อใคร รถผมปี 99 ครับ สีบรอนทอง เจอกันวันมี้ดติ้งทักทายกันได้นะครับ ไปคนเดียวยังไม่รู้จักใคร แล้วเจอกันครับ

12. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อเบียร์ครับ อยู่อยุธยาครับ มีใครอยู่อยุธยาบ้างไหมเอ่ย
    ผมขับ ek 96 สีเขียวครับ เพิ่งได้รถมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเองครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

13. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    ว่างๆก็มามีทตามที่เค้าจัดขึ้นอ่าครับ ประมาณ 1 หรือ 2 เดือนครั้ง...แล้วแต่ทางผู้ดูแลครับ
    มาครั้งแรกก็ถือได้ว่าเป็นสมาชิกเเล้ว แต่ครบ 3 ครั้ง ถึงจะได้รับสติ๊กเกอร์+นัมเบอร์อ่าครับ
    ไง ว่างๆ 24 นี้ เจอกันวันมีทติ้งได้เลยครับ...รับรอง เป็นกันเองทุกคน อิอิ....

EK_limited ถูกใจสิ่งนี้
  14. Segi08

Segi08 New Member Member

10
    0
    0
    รบกวนหน่อยน่ะคับ

ผมเองกำลังหาสีทำรถอยู่ที่อู่ผมเค้าไม่มี สี type r corock NH0 น่ะคับ เลยอยากรบกวนถาม พี่ๆ นิดนึงว่าทำสี type r หรือป่าวคับ รหัสสีที่ผมมี ถูกหรือป่าว แล้วก็ ผมหาซื้อสีตัวนี้ได้ที่ไหนบ้างน่ะคับ รบกวน pm หรือ โทรบอกผมหน่อยน่ะคับ ขอบพระคุณล่วงหน้าคับ 0869860666ป๊อกคับ:) แล้วถ้ารถผมทำเสร็จแล้วจา รีบไปรายงานตัวที่มีทติ้งน่ะคับ

15. note Si

note Si New Member Member

264
    48
    0
    ผมโน๊ตคับไงเจอถักกันได้นะคับ EKปี99 1.8SI EKสู้ๆๆๆๆ

BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  16. tanabe

tanabe New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดิ์ ดีครับพี่ๆๆทุก ท่าน ผมชื่อตั้มครับ อยู่ระยองครับอยากแนะนำตัวกับพี่ๆๆทุกคนครับแต่เพราะว่าอยู่ต่างจังหวัดครับเลยยังไม่มีโอกาสไปมีตติ้งเพราะว่า ทำงานและเรียนด้วยครับ แต่จะหาโอกาสไปไห้ได้ครับ(อยากไปครับ) งั้นขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

17. adnoss

adnoss New Member Member

8
    0
    0
    อยู่ภูเก็ตอดได้ติคเกอร์เลยอยากได้ๆน่าจาเหมือนเซฟิโร่ไทยแลนด์นะที่เคยอยู่ต่างจังหวัดก็เป็นสมาชิกได้แต่ต้องส่งรายละเอียดชัดเจนเท่านั้นเฮ้อแต่ก็ยังอยากได้55

18. CIVIC LOPBURI

CIVIC LOPBURI New Member Member

38
    0
    0
    Civic Lopburi คับ ทักทายกันได้คับ

ขับ EK ครับอยากวาง K2OA คับช่วยแนะนำด้วยคับ:) :)

19. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ถามนิดนึงครับ ผมเคยใช้ รถBMW E 30 อยู่ E 30 CLUB ครับ ปัจจุบันก็ยังอยู่ที่นี้ครับ
    แต่เนื่องด้วยรถเกิดอุบัติเหตุหนักจนว่อมไม่ได้จึงได้ซื้อรถใหม่เป็น ซีวิค EK ปี 97 ไม่มีวีเทคมาใช้ครับ

จะรบกวนถามว่าคลับเดิมผมก็ยังเป็นเพื่อนกันอยู่และสนิทสนมกันมาก แต่เนื่องด้วยการใช้รถไม่ตรงกับคลับ BMW E 30 จึงไม่มีเพื่อนเรืองรถเลยครับไม่มีใครให้ถามให้ปรึกษา

จึงจะขอเข้ามาเป็นเพื่อนกับพวกคุณ กับคลับคุณ อาจจะไม่ได้ไปมิตติ้งแต่ถ้าวางและไปได้ผมก็จะขอเข้ารวมด้วย เรื่องสติกเกอร์คงไม่กล้าไปรบกวน แค่อยากขอเข้ารวมกิจกรรมกับพวกคุณบ้างจะได้รึไหมครับ

20. pteeCIVIC96

pteeCIVIC96 New Member Member

3
    0
    0
    ผม ตี๋ คับ EK 96 ไม่ได้แต่งรถเข้า club ได้ปะ

21. pteeCIVIC96

3
    0
    0
    ตี๋คับ ลืมบอก email ไปนิสนึงนะ [email protected] MSN ด้วยนะ

22. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ทุกท่านในคลับยินดีต้อนรับครับ แต่งหรือไม่แต่งก็สามารถคุยกันได้ ปรึกษากันได้ครับ :) <<<

23. zev

zev New Member Member

208
    25
    0
    ชื่อ หยก คับ EK-99

24. pteeCIVIC96

3
    0
    0
    สมัครด้วยคนสิ

ผมตี๋คับ สมัครด้วยคน

25. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ไม่ได้ มิตติ้ง กะเขา สักที เมื่อ ไหร่ จา ได้ หมาย เลข เนี่ยยยยยยยย

26. ooooooooo

สมัครด้วยนะครับekลพบุรี

27. sdee

sdee New Member Member

56
    3
    0
    สมัครด้วยครับ อยู่ อ.เมือง สงขลาครับ

28. เสรี

เสรี New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมอยู่สงขลา ทำไงดีครับ

29. Segi08

Segi08 New Member Member

10
    0
    0
    ^^

หวัด ดีคับพี่ๆ ฝากตัวด้วยคับ ป๊อกคับจาหาทางไป มีททท ให้ได้ คับ ^^

30. DAN0021

DAN0021 New Member Member

2
    0
    0
    สวัดดีครับ ผมขอสมัครครับ
    ผมชื่อ แดน ครับ
    ใช้ EK 98 b16a เทคใหญ่ ครับ 0891726759

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้