กระทู้สำหรับผู้ที่ต้องการจะเข้า EK Group ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 23 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    คงทักผิดคนแล้วล่ะครับ ผมยังโสดอ่ะครับ ยังงัยว่างก็มามีทติ้งด้วยกันนะครับ คุณMOMO :D

2. pocky>>

pocky>> New Member Member

6
    0
    0
    EK น้องใหม่ขอฝากตัวด้วยครับ

ชื่อ ป๊อกครับ อยู่แถวบางบัวทอง อยากเข้าคลับนานแล้วครับ ต้อนรับด้วยนะครับ:cool: :rolleyes:

3. taey-asimo

taey-asimo New Member Member

318
    1
    0
    ขออยู่ด้วยคนครับ

ดีครับ ผมชื่อเต้ย อยู่จรัญฯ79 วัดบางพลัด ใช้ EK ปี 97 พว7553

4. ekkim

ekkim New Member Member

18
    0
    0
    ดีคับชื่อกิ้มคร้าบอยากเข้า EKด้วยอะคับต้องทำยังไงบ้างอะคับ

5. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    น้องๆสมาชิกใหม่ทุกท่านคับหากไม่ติดธุระ
    อะไรในวันที่24มี.ค.50นี้ ก็ขอเชิญมาร่วม
    มีทติ้งEK GROUP ที่โลตัสเลียบทางด่วน
    รามอินทราฯ เวลา16.00น.ด้วยกันนะคับ

6. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> สนใจไปครับพี่ ถ้าน้องที่ยังไม่รู้จักใครเลย ต้องทำอย่างไรบ้างครับ ;) <<<

7. ekkim

18
    0
    0
    แล้วกรอกใบสมัครได้ที่ไหนอะคับช่วยบอกผมที แต่มีทครั้งนี้คงไปไม่ทันอะคับรถยังไม่เสร็จอะ

8. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    จาวรถยังอยุ่ที่อู่ อยุ่เลยอะคะ ยังทำไม่เสร็จเลย คงจะไปมีทติ้ง ครั้งนี้ไม่ได้อะคะ แต่ครั้งหน้าถ้ารถเสดทัน จะไปให้ได้นะเจ้าคะ

9. ekkim

18
    0
    0
    เมื่อวานผมไปมีทด้วยแต่ไม่ได้เอารถไปอะคับ ไปกับ พี่จอยอะคับยังงี้จะนับเป็น1ครั้งรึเปล่าคับ

10. บอลซัง

บอลซัง New Member Member

6
    1
    0
    ผมสมาชิกใหม่ฝากตัวด้วยคับ
    รถปี96

11. ผมอีกคน นะครับ
    ชื่อ เอ็ด ครับ อยู่ เชียงใหม่ รถตัว lev ปี 99 ครับ

ยินดีที่รู้จักพี่ๆ ทุกคนครับ

BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  12. lift

lift New Member Member

5
    0
    0
    อยากเป็นสมาชิกEK ครับแต่เงินยังไม่พอซื้อสด ขอเก็บเงินสักพักนะคับ
    [email protected]

13. Trd88

Trd88 New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีพี่ๆทุกคนครับ

ตู้ Lev 99 นะครับ

14. ekkim

18
    0
    0
    หวัดดีคร้าบผมชื่อกิ้มคร้าบคับEK96 สีเหลืองอยู่แถวพระราม2อะคับ ใกล้ๆบ้านลูกพี่จอยอะคร้าบ....

15. pocky>>

6
    0
    0
    อยากเข้า EK เร็วๆ จัง

:cool: หวัดดีคับทุกคน ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเลยแต่ไงไม่ลืมอยู่แล้วครับ กลัวไม่ได้เข้าEK Group ครับ meeting อีกทีเมื่อไหรครับ ยังไม่ได้ไปสักครั้งเลย จะไปทีไรต้องมีงานเข้าทุก:cry: ที

16. pocky>>

6
    0
    0
    สวัสดีวันปีใหม่ไทย

หวัดดีวันสงกรานต์ครับ ขอให้ชาว EK ทุกคนมีความสุขมากๆ นะครับ และสงกรานต์ไปเที่ยวไหนเดินทางกันระวังด้วยนะครับ เมาไม่ขับนะครับ ส่วนผมพรุ่งนี้หยุดจะไปตรอกข้าวสารซะหน่อย จะเก็บภาพมาฝากคับ:D

17. ZEED_NAT

ZEED_NAT New Member Member

3
    3
    0
    อยากเข้า คลับด้วยอะครับ

สวัสดีครับ อยากเข้าคลับEk ต้องทำยังไงบ้างหรอครับ
    ผมชื่อ นัท อยู่แถวบางใหญ่ครับ ขับEK Lev ครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆ ขอบคุณครับ ^^อยากรูจักพี่ๆทุกคนเลย:p

pk_city, Madeawsri และ BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  18. LordBeeR

LordBeeR New Member Member

39
    3
    0
    สวัสดีคร๊าบบบบ..... กระผ๊ม เบียร์ครับ ใช้ตัว LEVปี2000 สีเขียวว ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบบบบ :D อยู่ลาดพร้าว โชคชัย4 นะก๊าบบบ

19. มอน

มอน New Member Member

12
    2
    0
    อยากเข้า คลับด้วยอะครับ

หวัดดีงับพี่ๆๆๆน้องๆๆๆที่อยุ่ในคลับ ผมตีฟ ขับ EK96 อยู่มีนบุรี ของฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ:D :D :D

20. kungkom

kungkom New Member Member

2
    0
    0
    อยากเป็นสมาชิกบ้างจัง

21. Egsport191

Egsport191 New Member Member

97
    22
    0
    เนื่องจากเปลี่ยนรถ จาก VIRS สีขาวเป็น 1.8 SI แต่ยังเป็นสมาชิก EK เช่นเดิม ครับ

22. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    ++อยากให้เพื่อนๆมากันเยอะๆวันมิทติ้ง++

23. pocky>>

6
    0
    0
    Zone เดียวกัน

หวัดดี นัท เราชื่อ ป๊อกนะ อยู่บางบัวทอง นัทเคยไป meetting กับเค้ามาบ้างยัง:cool: :sad:

24. pocky>>

6
    0
    0
    ขอทีเด็ดสงกรานต์หน่อย

สงกรานต์ใครไปไหนกันมาบ้างครับ มีรูปเด็ดๆ มาให้ดูกันบ้างป่าวครับ และปลอดภัยกันดีทุกคนใช่ไหมครับ (สมาชิกใหม่ๆ เข้ามาขยับบอร์ดกันหน่อยนะครับ เดี๋ยวพวกพี่ๆ เก่าๆ เค้าว่างเค้าก็ตอบเราเองครับ)

25. Jae-Progressive

Jae-Progressive New Member Member

306
    19
    0
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ ของผม EK 3 เครื่อง 1500 cc.ครับ D 15 B ไม่ VTEC สีน้ำเงิน FERIO ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กรกฎาคม 2007
    Madeawsri และ BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  26.  

27. หวัดดีครับผมก็เป็นอีกคนที่อยู่ ระยองครับ แต่ตอนนี้ทำงานอยู่ที่ 8 ริ้ว กำลังจะกลับบ้านแล้วครับ อีก 3 เดือน ดีใจจังเลยครับ

28. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คูเป้อยู่คลับนี้ได้ไหมคับ คนเยอะคึกคักดีคับ

29. balloou

balloou New Member Member

31
    0
    0
    ต้องการที่จะสมัครเข้า EK GROUP ต้องทำอย่างไรบ้างคับรบกวนช่วยชี้แจงทีคับ
    บอล

30. +BiRd+

+BiRd+ New Member Member

145
    0
    0
    เบริ์ด คับ เพิ่งสมัครเมื่อวานเอง รถผม EK'98 แต่งนิดหน่อย สีน้ำตาล อยู่นนท์คับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้