กระทู้สำหรับผู้ที่ต้องการจะเข้า EK Group ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 23 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แฟนคุณชายก้อง

แฟนคุณชายก้อง New Member Lady Member

23
    1
    0
    ******** ขอให้ไม่มีคนรัก และอกหัก สมพรปากนะจ๊ะ ************

2. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ผมชื่อ MAX ครับ ขับ EK สีขาว อยู่รัชดาคับ ฝากเนื้อฝากรถด้วยคับ...
    ....อยากไปมีตติ้งที่บางแสนด้วย จะรังเกียจป่าวคับ...:rolleyes: :rolleyes:

3. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ยินดีครับ แล้วเจอกันที่บางแสนนะครับ

EK_limited ถูกใจสิ่งนี้
  4. pong@asimo

pong@asimo New Member Member

18
    0
    0
    หวัดดีครับ ผมชื่อพงษ์นะ ใช้ EK96 สีทอง อยากสมัครเข้าคลับด้วย
    แต่ก่อนใช้สามประตูอยู่
    เบอร์ 086-7504524

5. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ

6. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    เช่นกันคับ:p

7. dedy

dedy New Member Member

1
    0
    0
    มาใหม่ครับ ใช้ EK 96
    meeting 27/01/07 ไม่ว่างครับ ขอเป็นครับหน้าแล้วกันอย่าว่ากันนะครับ

8. aunturbo5555

aunturbo5555 New Member Member

51
    16
    0
    หวัดดีครับ ชื่ออั๋นครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ ใช้ EK 96 ครับ

9. bank@i-Zaddd

bank@i-Zaddd New Member Member

9
    0
    0
    หวัดดีครับ ชื่อแบงค์นะครับ ใช้ek coupe

10. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ไม่ต้อนรับครับและไม่ให้ไปบางแสนด้วยครับ:)

11. mackoki

mackoki Guest

0
    0
    0
    อยากเป็นสมาชิกด้วยคนอ่ะคับ

12. ek-4222

ek-4222 New Member Member

4
    0
    0
    ไว้โอกาสแจ่มๆคงจะได้ไปมิ้ตติ้งกัน ผมpop ekสีเขียว ปี99 อยู่ดอนเมืองครับ

13. konay

konay Guest

0
    0
    0
    สมัครสมาชิกค่ะ

สมัครสมาชิกค่ะ มาจากชลบุรีค่ะ

14. ขอเข้าคลับ EK

ชื่อ กล้าครับ ใช้ EK 96 สีขาว อยู่ครับ อยากเข้าคลับด้วยครับแต่แม่รู้จะเข้ายังไง
    บ้านอยู่แถวศรีย่านครับผ่านแถวประชาชื่นบ่อยที่พี่ๆรวมกันที่ปั้มอยู่เหมือนกันแต่ไม่กล้า
    เข้าไปครับ ขอเข้าด้วยคนได้หรือเปล่าครับ

15. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    เเล้วจะหาเวลาว่างให้ได้เเล้วไปครั้งเเรกจะมีใครคุยกับผมไหมไหมเนี้ย
    เด๋วพาสาวไปเผื่อพวกพี่น้องทั้งหลาย

16. อยากสมัครสมาชิกด้วยคับ
    ใช้ ek 96 สีเทา เดิมๆ ไม่ได้แต่ง จะเป็นสมาชิก ได้มั้ย ครับ
    ถ้ามีมิทติ้ง อีก จะไปด้วยครับ (ถ้าไม่ติดธุระนะคับ)
    อยากได้เสื้อกรุ๊ปยังมีมั้ย สีขาว size M
    ขอบคุณครับ

17. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ไม่ได้แต่ง ก็สมัครเป็นสมาชิกได้ครับ ไม่มีข้อจำกัดครับ:D

18. mo_mo

1,095
    223
    0
    แล้วเพ่เมื่อไหร่แต่งคับ :D

19. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    แล้วเพ่จะแต่งก่ะใครหรอครับ

20. Lersom

Lersom New Member Member

1
    0
    0
    ดีงับผมล็อกอินทางเวปแล้ว อยากเข้า Ek ต้องทำอาไรเพิ่มไหมงับ

21. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    ขอบคุณมากคับ แต่งบ้าง แต่พองามอ่ะคับ :)

22. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> EK Group มีขึ้นมาเพื่อให้ผู้ที่ใช้รถ Civic EK มาพบปะพูดคุยและแบ่งปันความรู้กัน โดยเราจะมีมีทติ้งขึ้นทุกๆ เดือนและก่อนการมีทติ้งจะมีการโพสท์บอกภายในเวบบอร์ดแห่งนี้ เราไม่จำกัดจำนวนสมาชิค และ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกๆท่านครับ

กฎ,กติกา,มารยาท
    1.สมาชิกของคลับนี้จะต้องมามีทติ้งหรือเข้ามาพูดคุยกันในบอร์ดนี้บ่อยๆ
    2.ต้องมามีทติ้ง 3 ครั้งขึ้นไปถึงจะได้รับสติกเกอร์คลับ พร้อมหมายเลขสมาชิก EK Group (ราคาสติกเกอร์100)
    3.พยายามมามีทติ้งทุกครั้ง ถ้ามาไม่ได้ช่วยกรุณาโพสท์บอก อย่าหายเงียบ ถ้าขาดมีทติ้งเกิน6ครั้งต่อปีขออณุญาติตัดรายชื่อออกจากการเป็นสมาชิก
    4.ไม่นำความเดือดร้อนเข้าคลับ หรือเอาชื่อของคลับไปใช้ในทางที่ไม่เหมาะสม
    5.กรุณาใช้คำพูดที่สุภาพและให้เกียรติกันอย่า ทะเลาะกันในเวบบอร์ดแห่งนี้
    6.สำหรับผู้ที่อยู่ต่างจังหวัดไม่สะดวกมามีทติ้งก็เข้ามาคุยกันบ่อยๆแทนมาแลกเปลี่ยนความรู้หรือทำความคุ้นเคยกันได้ แต่จะไม่มีการส่งสติกเกอร์ไปให้ครับ(ตามกฎข้อ2)
    7.สมาชิกกรุณาสมัครสมาชิกกับทางเวบบอร์ดแล้ว Login เข้ามาตอบ ผู้ที่ไม่ Login แล้วเข้ามาใช้คำพูดที่ไม่ดีถือว่า ป่วนนนนน
    8.สมาชิกที่ไม่ต้องการอยู่คลับนี้แล้วกรุณาโทรแจ้งหรือส่งข้อความส่วนตัวมาถึงผู้ดูแลบอร์ดแล้วกรุณาลอกสติกเกอร์ออก
    9.ถ้ากระทู้ใดในบอร์ดทำให้เกิดความสับสน หรือ เดือดร้อนของสมาชิกในคลับส่วนใหญ่ ผู้ดูแลบอร์ดขออณุญาติลบกระทู้นั้นโดยไม่บอกล่วงหน้า

ใครเป็นสมาชิกใหม่จะแนะนำตัวก็เชิญในนี้เลยนะครับ
    การเข้าคลับไม่มีการเสียค่าสมัครใดๆทั้งสิ้น (ไม่รวมค่าสติกเกอร์)

เบอร์ติดต่อผู้ดูแลบอร์ดครับ

พี่แม้ว 01-3111048
    ต่อ 06-3166212
    โอ๊ต 06-5134153 04-6470505

:cool: <<<

23. ดีครับ ผมทำงานไม่ค่อยมีวันหยุดแล้วจะมีโอกาศได้มั้ยครับ เอ้อ
    เสียดายจัง

24. gung0124

gung0124 New Member Member

3
    0
    0
    ขอเปงสามชิก EK Group ด้วยคนครับ

หวัดดีครับ ผมกุ้งครับ ขอเป็น สมาชิกด้วยคนครับ อยู่ปากน้ำสมุทรปราการครับ ใช้ EK ปี96 ครับ อยากถามเพื่อน ๆว่า ดูตรงไหนอะครับ ข่าวสารไปมิดติ่งอะครับอยากไปด้วยขอ url ด้วยครับเพื่อน ๆ จะได้ เซฟไว้

25. mo_mo

1,095
    223
    0
    หวัดดีคับ เข้ามาดูกาทู้บ่อยๆคับ ช่วงไหนจัดมิทติ้งก็จะตั้งกระทู้เพื่อแจ้งให้ทราบอ่ะครับ

26. gung0124

3
    0
    0

ขอบคุณครับ คุณ โมโม จะเข้ามาทุกวันเลยครับ ว่าแต่มี EK Club สมุทรปราการไหมครับ ผมอยู่ปากน้ำนะครับ

27. gung0124

3
    0
    0
    คุณ โมโม ครับ อยากได้ กันชนหน้าทรง C-WEST ราคาประมาณเท่าไหรหาซื้อได้ที่ไหนครับ พร้อมทำสีรึเปล่า หากมีคนขายรบกวนบอกด้วยนะครับ ใช้ EK96 ครับ ขอบคุณครับ

28. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    สวัสดีคะ ชื่อ จาว ใช้ ek 96 ไม่รุ้ว่ารับผู้ ญ อะป่าว สมัครด้วยคนจิ

29. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    สวัสดีครับ เอ็กซ์ครับ มิตติ้งวันที่ 24 นี้ว่างเชิญนะครับ โลตัสเลียบด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์อ่ะครับ

30. mo_mo

1,095
    223
    0
    ใช่โลตัสเดียวกับที่เจอพี่เอ็กซ์ไปเดินซื้อของเล่นให้ลูกวันนั้นอ่ะเป่าคับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้