กระทู้สำหรับผู้ที่ต้องการจะเข้า EK Group ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 23 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MaToom

MaToom New Member Member

24
    1
    0
    Postบ่อยแต่ไม่เคยไปมีตติ้งได้มั้ยครับ

2. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ไปพบเจอมั้งเถอะครับ คนสวยๆเยอะเลยครับ จะได้แซว พูดเล่น แลกเปลี่ยนประสบการณ์ ดีไหมครับ <<<

3. TONG 901

TONG 901 New Member Member

12
    0
    0
    น้องใหม่ขอรายงานตัวฮับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะฮับอ๋อมีอีกอย่างฝากรถด้วยฮาบ ( อยู่ยองฮิครับ )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ตุลาคม 2006
  4. GuDanG

GuDanG New Member Member

17
    1
    3
    ขอด้วยสักคน นัทครับ อยู่หลายที่ บางนา สามย่าน หัวลำโพงครับ ขอเข้าคลับด้วยคน แต่รถส่งสัยไปมิตติ้งจะอายเค้าอะ มีแต่แม๊กกะระเบิด LPG หลังรถ อิอิ

5. มีเรื่องรบกวนถามครับ

ผมได้อ่านกฎของสมาชิกแล้วสงสัยอยู่1เรื่องจะรบกวนถามครับ ที่บอกว่าถ้าขาดมีสติ้งเกิน6ครั้งจะตัดออกจากสมาชิกใน1ปีมีสติ้งกันกี้ครั้งครับ เพราะใน1ปีผมอาจจะไปร่วมด้วยได้ซัก1-2ครั้งเท่านั้น บ้านอยู่ใกลครับ(สุราษฎร์ธานี)+ต้องทำงานด้วยครับ เพราะผมกำลังคิดอยู่ว่าจะสมัครสมาชิกดีหรอเปล่าครับ

6. EK0785

EK0785 Guest

0
    0
    0
    อยากเข้าร่วม club

ผมตุ้มคับ ใช้ civic ek 96 (เขียว) อยู่ครับ ผมอยากเข้าร่วมสมาชิก แต่ผมไม่ชอบมีสติ้งซักเท่าไรคับ (ไม่คอยมีตังอะ..อิอิ) ไม่ค่อยชอบเที่ยวคับ แต่ชอบรถสวยๆ ชอบแต่งรถแต่ขาดทุนทรัพย์ เลยต้องใช้วิธีทำเองซะเป็นส่วนใหญ่ ที่ผมอยากสมัครก็เพราะต้องการรู้ข้อมูลในการตกแต่งของกลุ่มเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คับ

7. p_e_n_g

p_e_n_g New Member Member

23
    3
    0
    ....หวัดดีคับ ขอเป็น สมาชิก ด้วยคน ชื่อ เป้ง คับ อยู่ บางแสน คับ

EK บอร์อนฟ้า ถ้ามาแถว บางแสน ก้อ บอกได้นะคับ....

8. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ระยองมาอีกคันแล้ว :D

9. tom_3027

tom_3027 New Member Member

64
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

10. pocky>>

pocky>> New Member Member

6
    0
    0
    สวัสดีครับ น้องใหม่ EK ขอมาสมทบอีกคนนะครับ
    ชื่อ ป๊อก ครับ Civic EK 96 ครับ สีทอง กำลังมองดูแนวอยู่ว่าจะไปทางไหนดี ขอคำแนะนำด้วยครับ

11. jamer12

jamer12 New Member Member

7
    0
    0
    หวัดดีครับชื่อเจมส์ครับ ใช้รถตามรูปครับ ยังไงขอคำแนะนำด้วยนะครับมือใหม่มากๆ บ้านอยู่เชียงรายครับคงอด มีทติ้ง อดได้ติ้กเกอเลย

12. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0

เพ่โจคับ...มีหรอคับ :D :D

13. โฮจุน

โฮจุน New Member Member

1
    0
    0
    สมัครสมาชิค ครับ

:D โฮจุน มาสมัครแล้ว ครับ มะแรงมะแต่งเดิมๆครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤศจิกายน 2006
  14. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    ผม ขอ เป็นสมาชิกใหม่ ด้วยคนค๊าบพี่ ๆ
    ผมอยู่ภูเก็ตค๊าบ
    ปล.ฟลุ๊ค EK 98

15. flukoda

391
    28
    0
    ผมจะใส่รูปยังไงอะครับ รบกวนหน่อยนะค๊าบพี่

16. flukoda

391
    28
    0
    สอบถามเรื่อง MAX นะครับ

ตอนนี้ผมใช้รถ สีมะเหม่ยว นะครับ เพื่อน ๆ พี่ ๆ ท่านไหน พอทราบบ้างครับว่า MAX ชุดนี้ ยี่ห่ออะไรราคา ประมาณเท่าไหร่ครับ :) ตามรูปนะครับพี่ รบกวนหน่อยนะครับ :) อยากได้ :D ม๊าก มาก:D

17. hanaga

hanaga New Member Member

203
    14
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านคับ

18. EK5616NAD

EK5616NAD New Member Member

124
    1
    0
    ขอสมัครด้วยคนครับ หลังจากเข้ามาหาข้อมูลได้สักพักแล้ว
    ชื่อ นัดครับ ขับ EK 96 สีทองครับ
    เกิด ลพบุรี
    อยู่ กทม.
    รถทะเบียน ระยอง
    ทำงานด้านบาร์โค้ด และสติ๊กเกอร์ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กันยายน 2007
  19. a_dang

a_dang New Member Member

33
    6
    0
    สมัครใหม่ครับ
    ผมใช้ EK 96' อยากมีส่วนร่วม

20. FrogSleep

FrogSleep New Member Member

1
    0
    0
    แนะนำตัวคร้าบ

เพิ่งเข้ามาครั้งแรกเลยครับ เพื่อนแนะนำให้เข้ามาดู มองหา club ของ EK มานานเลยครับ
    รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยชี้แนะ :D :D :D

ปล. หลงไปตั้งอยู่ข้างนอกตั้งนาน :p

21. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    จำไม่ได้ว่าเคยโพสต์หรือยัง เลยมาโพสต์อีกรอบค่ะ :p

สวัสดีค่ะ ชื่อ แนน ค่ะ อยู่แถวบางนานะคะ พี่ชายใช้ EK96 สีบรอนซ์ทอง เดิมๆ ไม่มีการแต่งภายนอกเลย :D พี่หนูเค้าเข้ามาตั้งแต่ EK มี ๓ หน้าอ่ะค่ะ แต่เค้าไม่ค่อยออน หนูเลยตามเข้ามามั่ง งิงิ :D รับหนูไว้ด้วยค่ะ ฝากเนื้อ+ ตัวด้วยนะคะ :D :D

: + : + : + : + : + : เบื่อผู้ใหญ่ปากดีจังวุ้ย (น้ำยาจะมีมั้ยว้า...): + : + : + : + : + :

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  22. โบ๊ท

โบ๊ท New Member Member

440
    3
    0
    ผมก็ใหม่เหมือนกันครับ อยากไปมีดด้วยแต่ไปไม่ได้ ทำงานครับ

23. parn-design

parn-design New Member Member

1
    0
    0
    อยากไปอยู่เหมือนกันครับแต่ตอนนี้อยู่ที่ญี่ปุ่นครับกลับไปคาดว่าคงจะได้เจอกyo
    doo zo yo roshiku o onakashimust

24. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    อย่าลืมเอาหนัง AV เรื่องใหม่ๆมาฝากกันบ้างนะครับ........:D

25. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    เป็นหนังสารคดีหรอคับเพ่:D :D

26. chockajub

chockajub New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีครับ ผมก็มาใหม่เหมือนกัน

EK 96 in sattahip

27. TAR_EK

TAR_EK New Member Member

42
    5
    0
    หวัดดีคับผมต๊ะคับอยู่เชียงราย....มาใหม่เหมือนกันคับใช้bigeyesมานานแล้ว....วัยทำงานคับ

28. o_dy4943

o_dy4943 New Member Member

63
    9
    0
    เอาด้วยคนนะคับ โอคับ ยินดีต้อนรับ (เอ้ย) ยินดีที่ได้รู้จักนะคับทุกคน โดยเฉพาะ หัวหน้าคณะ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ

29. Pop_Jazz

Pop_Jazz New Member Member

643
    2
    0
    อยู่ไกลเกินไป Meeting ไม่ได้ แงๆๆ

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  30. GOLF_EK

GOLF_EK New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีคับ ชื่อกอล์ฟ ใช้ ek96 เคยมีท รอบนอกไปครั้ง1( jet) เข้ามาแอบดูบ่อยๆแต่ไม่กล้าคุย มีทอีกทีเมื่อไหร่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้