กระทู้สำหรับผู้ที่ต้องการจะเข้า EK Group ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 23 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xclub_1

xclub_1 New Member Member

6
    0
    0
    ผมชื่อเรย์ ใช้ EK 96 อยู่ดินแดง ขอสมัครเป็นสมาชิก ด้วยคนนะครับ

2. xclub_1

6
    0
    0
    ถ้ายังไม่ได้เลขสมาชิกไปร่วมกิจกรรมตามตารางด้วยได้หรือไม่ครับ

3. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ขอเป็นสมาชิกด้วยได้ป่ะครับ Win ครับอยู่ แปดริ้ว ครับ EK96 เดิมๆ

Leopu ถูกใจสิ่งนี้
  4. Maxspeed

Maxspeed New Member Member

21
    3
    0
    หวัดดีครับชื่อ MAX นะครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ ความจริงอยากไปmeetting มากๆนะครับ แต่ตอนนี้รถยังไม่สวยเท่าไหร่ครับ แต่ที่สำคัญติดเรื่องงานด้วย แต่จะพยายามไปมีทติ้งให้ได้ครับ หวังว่าสักวันคงได้เจอะเจอ พี่ๆเพื่อนๆ น้องๆ ชาว EK คลับทุกคนนะครับ

5. Jeabi-spoon

Jeabi-spoon New Member Member

1
    0
    0
    ผมเจี๊ยบครับ เคยมีทนอกรอบทีเดียว คุบกับพี่แม้วบ่อยๆ แล้วเจอกันครับ

6. xclub_1

6
    0
    0
    ขอร่วมแก็งด้วยคน นะ แต่จะไปร่วมมิตติ้งด้วยอย่างไงครับ เมื่ออาทิตย์ที่แล้วเห็นโอ๊ตขับแถวประชาชื่น รถสวยมากครับ ผมชื่อเรย์ครับ ใช้ EK 96 สีเดียวกับคุณโอ๊ต

7. โอ โคราช EK

โอ โคราช EK New Member Member

39
    0
    0
    หวัดดีครับ โอครับ อยู่โคราชครับ คับ EK 96 ครับ

8. havoc

havoc New Member Member

5
    0
    0
    ชื่อ บ๊อบ ครับ
    ใช้ Ek 96
    อยู่เชียงใหม่ ครับ

9. D-D-YEAH

D-D-YEAH New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีทุกท่าน ผม D-D-YEAH ชื่อ เดียร์ ครับ EK 2000 ยังไม่ได้อย่าหรือแต่งอะไรเลย

กทม.สุขาภิบาล 3

เข้ามาสิงอยู่ที่นี่หลายเดือนและ เข้ามาสิงตั้งแต่ตอนจะซื้อรถจนตอนนี้ได้รถเป็นที่เรียบร้อย

ผมเพิ่งมีรถคันแรกถ้ายังไงก็คงจะต้องรบกวนแล้วนะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ขอร่วมซ่าด้วยคนครับ...ok ปะ :) :) :) :) :) :) :) :)

10. HitcH

HitcH New Member Member

3
    0
    0
    ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนคับ เราชื่อ ที บิดEK.96 เอ้ย! ขับ เดี๋ยวเปลี่ยนสีรถใหม่แล้วจาส่งรูปมาอวด

11. GoKoKo

GoKoKo New Member Member

26
    1
    0
    เมื่อไหรจะมี meeting ง่ะ

12. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    สวัสดีค่ะ หลังจากไปปั่นป่วนพี่ๆ น้องๆ ชาว EK ในเอ็มอยู่พักนึงก็เริ่มมีหลายๆ คนรู้จักหนูล่ะ :D :D :D

หนูชื่อ แนน ค่ะ มีพี่ชาย (ไม่แท้) สุดหล่อ (มั้ง?) คือ sky_EK ค่ะ ตอนนี้อยู่กับพี่แถวถ.สรรพาวุธ บางนาเจ้าค่ะ ;) (ได้งานใหม่แล้วอาจไปอยู่คนเดียว..........เหงาตายเลย ฮือๆ:( )ซึ่งพี่มีรถ EK96 สีบรอนซ์ทอง ถ้ามีมีตติ้ง ก็จะอ้อนให้พี่ชายพาไปแน่นอนค่ะ!!! :cool: :cool: แล้วเจอกันตอนมีตติ้งนะคะ :D :D :D :D

BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  13. P-Vut

P-Vut New Member Member

67
    2
    0
    ตกลงที่พี่เรียกไปเมื่อคืน หางานให้ทำอะสิ เขียน CAD ได้ด้วยเหรอ เก่งจัง คนไรก้อไม่รู้:D

14. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0

ป่าวค่ะ เค้าเรียกไปเป็นตุ๊กตาหน้ารถเฉยๆ ค่ะพี่ ๕๕๕๕๕ :D ส่วน CAD ยังไม่ค่อยคล่องค่ะ เพราะไม่ได้เรียนมาด้วยซ้ำ แต่ทำเป็นด้วยเหตุสุดวิสัยงั๊บ :D

15. GoKoKo

GoKoKo New Member Member

26
    1
    0
    สมัครหลายๆรอบด้ายเป่างับ อิอิ

16. hanaga

hanaga New Member Member

203
    14
    0

ยินดีต้อนรับคับ
    meeting 24 ก.ย.นี้
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=180856

17. pongrit

pongrit New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ สมาชิกใหม่ครับ อยู่ปราจีนบุรีครับ ชื่อ RIT ครับพี่ ฝากตัวด้วยนะครับ

18. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    Tp ครับ ลงชื่อสมัครอย่างเป็นทางการไว้ด้วยคนครับ EK96 เขียว ครับ อยู่แถวสุขา 3
    เข้ามาวนเวียนในบอร์ดนี้นานแล้วเหมือนกัน มีโอกาสคงได้ไป meeting
    E-mail/MSN : [email protected]

ปล. มีแบบฟอร์มใบสมัครป่าวครับ :D

19. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> มาแล้วเข้ามาทักทายผมด้วยนะคร๊าบ ผมจอโอโจครับ รถสีแดงครับ <<<

20. Tp

227
    48
    0
    รับทราบครับคุณโจ ขอบคุณคำตอบหลาย ๆ กระทู้คับ
    มีทติ้งนี่ มีเอาของมาขายป่าวคับ :D
    ของผมรถเดิมทุกอย่างครับ หาของใส่อยู่

21. keat

keat New Member Member

1
    0
    0
    ผมขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับ
    ชื่อเขตครับ EK96สีทองอยู่โคราชครับเด๋วรถแต่งเมื่อไรจะนำรูปมาให้ชมน๊ะครับ
    ฝากทั้งตัวและตาโตๆไว้ด้วยน๊ะคร๊าบ
    ขอบพระคุณครับ:eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2006
  22. Tp

227
    48
    0
    ไปมีทติ้งมาแล้ว มากันเยอะดีครับ รถสวย ๆ ทั้งนั้น :eek:
    ได้เจอกันแล้วนะครับ คุณโจ รถแดง

ปล.เค้าจะจำกันได้ป่าวว่าผมไป 1 ครั้งแล้ว

23. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ครับผม เข้ามาในกระทู้บ่อยๆ และไปมีทบ่อยๆ ไม่ลืมกันหรอกครับ <<<

24. juger

juger New Member Member

1
    0
    0
    ขอด้วยครับชื่อจั้กใช้ek96อยู่ลาดพร้าวครับ รุ่นพี่ช่วยบอกรายละเอียดหน่อยครับ [email protected] 016269151

25. Dark_EK

Dark_EK New Member VIP

546
    28
    0
    ครั้งแรกเลยครับ บุ้งครับ EK LEV ครับ พุทธมณฑลสาย2

26. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    WELCOME !!! ทุกๆท่านนะคับ
    ยังไงก็เชิญที่EK GROUP นี้บ่อยๆนะคับ
    พูดคุยหรือติดตามข่าวสารต่างๆทั้งมีสาระ
    และไม่มีสาระคละเคล้ากันไปตลอดนะคับ

27. tum_190

tum_190 New Member Member

60
    1
    0
    ** asimo **

ไม่ทราบว่าใครพอจะมีตัว asimo แบบผ้าขนาดกลางบ้างครับ อยากได้มากๆเลย

หรือใครจะขายต่อมือ 2 ต่อก็ได้นะครับ หรือใครเห็นว่าขายที่ไหนช่วยบอกด้วยนะครับ

ติดต่อ 08-1939-4030 ตั้ม ขอบคุณล่วงหน้าครับ

28. โบ๊ท

โบ๊ท New Member Member

440
    3
    0
    ผมสมากชิกใหม่นะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย
    ชื่อ โบ๊ท EK 97

29. arno

arno Guest

0
    0
    0
    อยากเข้า ek

ขอเข้าด้วยคนคับ

30. k_thanan

k_thanan New Member Member

174
    21
    0
    สมาชิกใหม่ครับ EK 2000 สีน้ำเงิน (รถแฟน) แต่จะเอามาเข้า club ยินดีที่ได้รู้จักครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้