กระทู้สำหรับผู้ที่ต้องการจะเข้า EK Group ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 23 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    GOLF_EK96 สีเขียวเหมือนกันคับอยู่ยุดยาเหมื่อนกันคับ 0835447790

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  1. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

เข้ามาพูดคุยกันได้เลย แต่ถ้าจะให้ดี รบกวนสละเวลามามีตติ้งน่ะครับ

จะได้รู้จักกันมากขึ้น

เร็ว ๆ นี้ จะมีการประกาศ มีตติ้งครับ

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    เอาแล้วไงๆๆๆๆๆๆๆๆ:D

3. a_hks01

a_hks01 New Member Member

7
    0
    0
    ชื่อเอครับอยู่แถวนนท์
    ขับ EK96 สีขาว
    เครื่อง b16a
    ขออยู่ด้วยคนนะคร๊าบบบบ

4. auan_t

auan_t New Member Member

1
    0
    0
    ขอเป็นด้วยคนครับ

5. system-dj

system-dj New Member Member

44
    1
    0
    สวัสดีครับ

....สวัสดีทุกคนนะครับ ผมชื่อ โก้ นะครับ

ยินดีที่ได้เข้ามาอยู่ในเว็ปนี้นะครับ............

ผมขับ EK 96 เครื่องธรรมดา เกียร์ธรรมดา

แต่คนขับไม่ธรรมดา ครับ :D:D:D

ผมอยู่แถวบางเขนครับ...มีมิตติ้งที่หนายบอกบ้างนะครับ

6. idom04

idom04 New Member Member

79
    8
    0
    เด๋วรอให้รถผมหล่อก่อนนะครับพี่น้องผมจะมาโชว์รถผมบ้าง.....อิอิ

7. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    สวัสดีคัฟผมชื่อเบิร์ดคัฟฝากเนื้อฝากตัวด้วยคัฟ บ้านอยู่สป.คับ

8. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    เมื่อคืนไป Ginger House ได้พบกับคุณ กุ้ง เข้ามาทักทายที่โต๊ะ
    คุยดีมากเลย เฮฮาครับ ยังไงเจอกันมีตติ้งล่ะกันครับ (ถ้าไม่มีเหตุนะครับ)
    รถสวยครับ ทั้งคันจอดข้างใน และข้างนอกครับ

9. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    เมื่อคืนไป Ginger House ได้พบกับคุณ กุ้ง เข้ามาทักทายที่โต๊ะ
    คุยดีมากเลย เฮฮาครับ ยังไงเจอกันมีตติ้งล่ะกันครับ (ถ้าไม่มีเหตุนะครับ)
    รถสวยครับ ทั้งคันจอดข้างใน และข้างนอกครับ

10. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    สงสัยกรุ๊งกริ๊งมันจะมาว 5 5 5

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

11. tamazung

1,024
    197
    0
    พี่ก็พูดเหมือนไม่เมาเน๊อะ คิคิ

12. rapeephat

rapeephat New Member Member

6
    1
    0
    พัฒน์ ครับ สมาชิกใหม่ แอบเข้ามาดูความเคลื่อนไหวนานพอสมควร ถึ่งเวลาที่จะได้สมัครเสียที่ ...บางกะปิ

13. rapeephat

rapeephat New Member Member

6
    1
    0
    อยากได้ไฟตาโต ปี 97 โคมดำแท้ หรือ พ่นดำก็ได้ ราคาเท่าไร หรือ แลกกับไฟหน้าของผมเอง
    และไฟท้ายโดนัทด้วย ขอบคุณครับ

14. koi-vertex

koi-vertex New Member Member

1
    0
    0
    ใช้ อีซูซุ เวอร์เทค ขอคุยด้วยคนค่ะ

ใช้ Isuzu vertex อยู่ค่ะ ชอบแต่งรถเหมือนกัน ขอร่วมแลกเปลี่ยนไอเดียในนี้บ้างนะค่ะ เพราะเห็นว่าอะไหล่ต่าง ๆ ใช้ของ Honda หมดเลย ยกเว้นประมาณไฟหน้า, แก้มหน้าอะไรประมาณเนี้ย ยังไงก็ขออนุญาติหน่อยนะค่ะ:D

15. pk1

pk1 Guest

0
    0
    0
    น้องใหม่

น้องใหม่ชื่อเก้งครับอยู่สะพานใหม่อยากเป็นสมาชิกด้วยครับ
    แต่ว่ารถยังไม่ได้แต่ง(ek00)จะเข้าสมาชิกด้วยได้ป่ะครับ
    (พ่อเพิ่งยกรถให้เลยอยากแต่ง)
    มีอะไรก็แนะนำบางนะครับแนะนำมาเลยครับ[email protected]ขอบคุณครับ

16. pum"pui"

pum"pui" New Member Lady Member

23
    1
    0
    งั้นขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะค้าบบบ แอบเข้ามาดูนานแล้ว

17. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    สุ ek96 แดง อยุ่สุขุมวิท คับ
    meeting คราวหน้าเจอกันอีกคับ

18. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ยินดีต้อนรับทุกท่านด้วยนะ เข้ามาคุยกันเรื่อยๆนะครับ <<<

19. j@@f-maesot

j@@f-maesot New Member Member

21
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อจุ๊บครับ

อยู่แม่สอด

ขับรถยนต์ HONDA CIVIC EK

เครื่องยนต์ (เดิมๆนั่นแหละ)

พอดีพึ่งซื้อรถมาครับ

วันนี้เป็นวันปีใหม่ไทยพอดีก็เรยถือเป็นฤกษ์ดีก็เรยมารายงานตัวอย่างเป็นทางการครับ

ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะครับ ...

20. chai119911

chai119911 New Member Member

49
    0
    0
    ชาติครับ ใช้ ek 96 ขอฝากเนื้อฝากตัวครับ

21. park_jiro

park_jiro New Member Member

5
    1
    0
    สวัสดีครับ ชื่อ โจ้ครับ อยู่แถวๆเกษตร
    เป็นคนเชียงใหม่ครับ มาเรียนต่อ ตอนแรกใช้ Civic '96 สีเลือดหมูครับ ชื่อน้องเชอรี่ อ่ะครับ

ขอเป็นสมาชิกใหม่ ตอนตี 3.33 นาที นะครับ

กำลังจะเอารถไปเปลี่ยนสีเป็นสีดำ

ตอนนี้อีเชอรี่ จะกลายเป็นตัวผู้แล้ว ชื่อน้องโอเลี้ยง แล้วครับ ดีจิตครับ...

ผมมือใหม่หัดแต่งนะครับ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 เมษายน 2009
    tamazung ถูกใจสิ่งนี้
  22. tamazung

1,024
    197
    0
    nice to meet u

23. notesamit

notesamit New Member Member

103
    4
    0
    ขออยู่ด้วยคนครับ
    ใช้EK Lev STD.ทั้งคันครับ สีทอง วิ่งอยู่แถวศรีนครินทร์ครับ

24. ประจวบ

ประจวบ New Member Member

36
    2
    0
    บีคับ Ek lev 2000 สีขาว อยู่สาทร ไม่มีเวลาไปมิสติ้งเลย
    แต่งนิดหน่อยคับ

25. tungink

tungink New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีคับ ผมชื่อ อิ๊งค์คับ ขิสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับ ใช้ ek99 คับ(ยังไมได้ลงรูป)

26. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    น้องใหม่ อ๊อฟครับ 23นี้ พี่ๆไปกันยังไงครับอยากจะตามกลุ่มไปด้วย ไม่อยากขับไปคนเดียวมันงวงนอน

27. sasit

sasit Member Member

140
    1
    18
    สวัสดีทุกคนครับ
    ผม บูม ครับ

28. imp_nod

imp_nod New Member Member

26
    0
    0
    หวัดดีคับผมขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนคับ
    ชื่อโนดใช้ EK97
    อยู่แถวอุดมสุขคับ

29. Ka-Thi

Ka-Thi New Member Member

159
    0
    0
    ...
    ... EK 99 ...
    ชื่อ ธิ ครับ อยู่นนท์ ครับ

ขอเป็นสมาชิกด้วยคน นะ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้