กระทู้สำหรับผู้ที่ต้องการจะเข้า EK Group ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 23 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    31 ม.ค. นี้จะมีมีทติ้งใหญ่ประจำปี ถ้าท่านใดว่างเรียนเชิญด้วยนะครับ ;)

2. Boat@Asimo

Boat@Asimo New Member Member

9
    2
    0
    สวัสดีครับชื่อโบ๊ตครับขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับใช้ EK96 สีแดงครับ

3. oiiliio

oiiliio New Member Member

3
    1
    0
    เค ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ...

4. jarindk

jarindk New Member Member

4
    0
    0
    ผม jarindk ขอฝากตัวเป็นสมาชิกด้วยครับ

5. kasuga_romeo

kasuga_romeo New Member Member

29
    2
    0
    สมาชิกใหม่อีกคนคร้าบ

ชื่อดุลย์ค้าบเพิ่งมีek96เปนของตัวเองค้าบ
    ยังมะด้ายถ่ายรูปรถไว้เลยอะ ไว้ถ่ายแล้วเด๋วจะเอามาให้ดู

6. PHECH

PHECH New Member Member

2
    0
    0
    หวัด ดีคับ พี่น้อง ทุกคน มาใหม่คับ...ฝากตัวด้วย....

7. PHECH

PHECH New Member Member

2
    0
    0
    อยากได้ ข้อมูล เจ้า D16 y4 มาก ตกลง มันเป็น Vtec อะป่าว ทำมัย ของผมเป็น Vtec หาข้อมูลใน Web ไม่ค่อยมี มั่วบ้าง ใครตอบได้บ้างครับ....

8. Posch : Black EK

Posch : Black EK New Member Member

17
    1
    0
    Meeting ที่ไหนกันครับ อยากไปด้วย

31 นี้ มี Meeting กันที่ไหนเหรอครับ ผมจะได้ไปกรอกใบสมัครด้วย รบกวนช่วยแจ้งทีครับ ไม่ทราบจริง ๆ
    แล้วเจอกันครับ :eek:

9. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ตามลิ้งค์ด้านล่างเลยคับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=577854

มีค่าใช้จ่ายนิดหน่อยนะคับ ท่านละ 380 บาท จ่ายหน้างานได้คับ
    เป็นค่าอาหารต่างๆ ช่วยๆกันคับ มีของที่ระทึกแจกด้วยนะคับ

10. ApoumEk

ApoumEk New Member Member

68
    10
    0
    คงไปด้วยคนนะครับน้องไหม่ อาจจะไปจ่ายหน้างานนะครับ

11. suchai15

suchai15 New Member Member

5
    1
    0
    pom ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับอยู่แถวสุขสวัสดิ์ 70 ครับ

12. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    :eek:ชัย ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ:rolleyes:

13. จะมีมิตติ้งเมื่อไรอีกครับรบกวนประกาศให้น้องๆทราบหน่อยครับ(ขอบคุณล่วงหน้าครับ

14. จะมีมิตติ้งเมื่อไรอีกครับรบกวนประกาศให้น้องๆทราบหน่อยครับ(ขอบคุณล่วงหน้าครับ):D:D

15. รบกวนถามหน่อยคับว่าจะนำรูปไปลงใว้ใต้ชื่อต้องทำอย่างไรบ้างคับ

16. P@e_dN@_11

P@e_dN@_11 New Member Member

411
    1
    0
    หวัดดีคับ Pae นะคับ

พอดีอยากอยู่ด้วยคนอะคับ

ไปมิตติ้งด้วยคนนะคับ

ขับ Ek แตน สีขาวนะคับ.....................................

17. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ :) <<<

18. Bee-Progressive

Bee-Progressive New Member Member

47
    0
    0
    มาใหมครับอยากเข้าคลับด้วยคน

ทามไงถึงได้เป็นสมาชิกอ่ะคราบ

19. Bee-Progressive

Bee-Progressive New Member Member

47
    0
    0
    ดีครับผมมาใหม่ครับ

อยากเป็นสมาชิกและรับสติกเกอร์ของคลับยังไงคลับ(อยากมีเพื่อน...มันเหงาอ่ะคราบ)

20. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0

ไม่ยากครับ

ก็แค่มาร่วมกิจกรรมของคลับ และมามีตติ้งครบ 3 ครั้ง ก็จะมีสิทธิ์ซื้อสติ๊กเกอร์ครับ

ส่วนวันมีตติ้ง รอประกาศอีกทีน่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กุมภาพันธ์ 2009
  21. P@e_dN@_11

411
    1
    0
    ขอบคุณนะคับ...................

เด๋ววันไหนมีมีตติ้งแล้วผมขาลองไปดู

กัวไม่มีคนคุยด้วยอะ

22. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    อย่ากลัวในสิ่งที่ยังไม่ได้ลองครับ
    ส่วนมากคนที่มาครั้งแรกก็จะกลัวแบบนี้แหละครับ
    แต่พอมาแล้วจะพูดเหมือนกันว่าอยากให้มีมีทติ้งครั้งต่อไปเร็วๆจัง
    จะได้มาอีก คิคิคิ:D

23. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    กา กี่ นั๊ง:D:D

24. P@e_dN@_11

411
    1
    0
    คับผม.....................

มิตติ้งวันไหนเด๋วผมจาไปนะ

ฝากหวัดดี น้าต้อมด้วยคับ

25. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    น้องใหม่ครับฝากตัวด้วย.......

ติดตามการ Meeting ครั้งต่อไปอยู่ครับ

26. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    น้องใหม่ครับฝากตัวด้วย.......

ติดตามการ Meeting ครั้งต่อไปอยู่ครับ

27. ม่อน Vertex

ม่อน Vertex New Member Member

28
    2
    0
    สวัสดีครับ ม่อน Vertex ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนครับ ยังเป็นรถเดิมๆอยู่แต่เริ่มกลายเป็น Honda Integra SJ แล้วครับ

28. ม่อน Vertex

ม่อน Vertex New Member Member

28
    2
    0
    สวัสดีครับ ม่อน Vertex ครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนครับ ยังเป็นรถเดิมๆอยู่ครับ แต่กำลังจะกลายเป็น Honda Integra SJ ครับ ขอบคุณ คุณโจมากครับในการชี้แนะในการสมัครเป็นสมาชิกครับ.

29. boomjpn

boomjpn New Member Member

16
    0
    0
    สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับชื่อ บูมครับ

30. M_kun

M_kun New Member Member

47
    0
    0
    รายงานตัวครับบบ

พึ่งใช้รถได้ไม่นาน กำลังจะทำการแต่งครับ

ผมชื่อ เอ็ม ครับ

ชื่อจริง ณัฐพล ต้นเขียน

แต่ทำงานต่างจังหวัดครับคงไม่ได้ไปมีทติ้งบ่อย

มีอะไรแนะนำด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้