กระทู้สำหรับผู้ที่ต้องการจะเข้า EK Group ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 23 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. werasak96

werasak96 New Member Member

10
    2
    0
    สมาชิกใหม่ครับฝากตัวด้วยนะครับอยู่แถวท่าน้ำนนท์ครับมีใครอยู่ท่าน้ำนนท์บ้างครับ

2. NapoLeon

NapoLeon New Member Member

34
    2
    0
    ชื่อโบ๊ตครับ ขอสมัครด้วยคน อยู่ปทุมธานีครับ
    มีเรื่องมาถามว่า ส่วนใหญ่จา Meetting กานแถวไหนเหรอคับ
    แต่ถ้าว่างจาพยายามไปคับ
    EK96 พลัง LPG

3. ekalios

ekalios New Member Member

1
    0
    0
    พี่พี่ครับผมอยากเป็นสาชิกอะครับใช้Ek20

4. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    สมัครด้วยคนนะครับ LEV ทอง

5. valio

valio New Member Member

2
    0
    0
    สมัครด้วยคนนะครับ LEV ทอง และเพื่อนขับ 97 สี บรอนซ์ แต่ไม่รู้จะสมัครยังไง 084-9059988

6. non_cv96

non_cv96 New Member Member

72
    6
    0
    lขอเป็นสมาชิกใหม่

ผมชื่อนนท์ อยู่แจ้งวัฒนะใช้ek96อยากขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะคับ

7. RINDA_MAN

RINDA_MAN New Member Member

125
    2
    0
    ผมชื่อ ปู ครับขออนุญาติเข้าคลับด้วยคนนะครับ จะพยายามไปมิตติ้งด้วยนะครับ(ผมทำงานต่างจังหวัดครับ)

8. nopnop

nopnop New Member Member

8
    0
    0
    นพ ครับ ฝากตัวด้วยครับ

9. สวัสดีคับผมสมาชิกใหม่คับ
    ชื่ออ๊อฟครับ

10. ดีคราบ

แอบดูมานานแล้ว จะได้เข้ากลุ่มซะที่
    ออบแอบ civic ek ปี96 สีเขียว ครับ

11. watzang

watzang New Member Member

85
    18
    0
    หวัดดีเพื่อนพี่น้อง EK . และยินดีที่รู้จักทุกท่านครับ
    ผมสมาชิกใหม่ครับ
    ชื่อวัช
    อยู่ ชลบุรี ( แถวบิ๊ก ซีชลบุรี )
    ขับ EK 9.....เจ็ดครับ สีบอร์น ทอง Size B 16 A แตนๆ
    ขอเข้าร่วมครอบครัว EK . อีก Nunber นะครับ

12. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    แนะนำตัวครับ น้องใหม่คร๊าบบบบ

ชื่อ เบิ้ล EK lev ขาว ครับ

อยู่ รามอินทรา กม 5 ซอยอยู่เย็น เจอกันทักกันได้ครับ

13. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ไปเขียนใบสมัครในงานมิทติ้งวันที่12กค. ด้วยกันนะครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ <<<

14. immortal_sp

immortal_sp New Member Member

10
    1
    0
    หวัดดีครับ ชื่อโน้ตอยู่แถวรามอินทรา
    ใช้ตัวCoupe'อยู่ มีมีทติ้งเมื่อไรเจอกันค้าบ

15. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    เด็กเมืองลิง สมัคร ด้วยครับ ผมก้อยครับอยู่ พระราม2 วิ่งเส้น
    พระราม2 บางนาครับ พักที่ซอยแบริ่งครับ ตอนนี้รถกำลังเปลียนเป็น สาวก Spoon
    ทำไงจะได้สติ๊กเกอร์คลับติดรถ โดยที่ไม่ค่อยได้ไป มิตติ้งละครับ

16. EK2885

EK2885 New Member Member

10
    0
    0
    สวัสดีครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ EK96 สีน้ำเงิน บางมด-รามอินทรา

17. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    ขออณุญาติเป็นสมาชิกด้วยคนน่ะครับ

ผม ขับ Ek 96 เดิมๆๆ ทุกอย่าง เลย อ่ะ ครับ ขอ เป็น สมาชิก ด้วย คนได้ไหม ครับ

ถ้า เป็นไป ได้ ก็ จะ พยายาม แต่ง อ่า ครับ มาหาประสบการณ์ หรึอ ความรุ้ ใน บอร์ด นี้ อ่า คับ

ขอบ คุณ มาก ครับ พี่ๆๆๆ

18. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    อ่อ ๆๆ ลืม บอก ไป ว่า บ้าน อยุ่ แถว ฝั่งธน อ่า ครับ อีเมลล์: [email protected]

= = ผม ชื่อ เอิ๊ต น่ะ ฮะ ขอ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยย ท่านๆ พี่ๆๆ สมาชิก

19. wazabii

wazabii New Member Member

33
    0
    0
    จเข้มาเรื่อยๆนะครับ

ผมสมาชิกใหม่นะ

20. kijjaEK

kijjaEK New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีคับ ผมชื่อกิจคับ ขับ ek96 อยู่ลาดพร้าวคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ( ปล. พี่โจผมเพิ่งสมัครได้คับ รบกวนเรื่อง weather guard ด้วยนะคับผมหาไม่เจอค้าบบบ)

21. golfsomzing

golfsomzing New Member Member

1
    0
    0
    อยากเป็นสมาชิกด้วยคนคับ ชื่อ กอล์ฟคับ EK96 ลาดพร้าว101 ต้องทำไงบ้างเอ่ย

22. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ครับผม จะช่วยๆดูครับ มีแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ <<<

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  23. JANE007

JANE007 Guest

0
    0
    0
    ขอเข้าร่วมด้วยครับ

เด็กนครศรีฯถ้ามีเวลาจะมาร่วมมิดติ้งคับ

24. หวัดดีครับเพื่อนๆทุกคน

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  25. Tikaro666

Tikaro666 New Member Member

7
    2
    0
    Austin666ครับ ช่วยแนะนำอู่โม Honda บ้างซิครับ พักอยู่แถวบางแคครับ ขอบคุณครับ

26. Yoke_EK

Yoke_EK New Member Member

22
    3
    0
    :D ดีครับมาใหม่ครับ แก่แล้วเป็นสมาชิกได้ปะครับ หลงรัก EK ครับ :D

27. Prajuab.d

Prajuab.d New Member Member

75
    6
    0
    ผมปูครับ รถ ek ปี 97 ไม่เทค เดิมสุดๆ ทำงานที่นครปฐม อยากแลกเปลี่ยนความรู้กับทุกท่านครับ
    [email protected]

28. khoonthi

khoonthi New Member Member

17
    10
    0
    :Dชื่อ นะ ครับ ใช้ EK ปี 98 ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

29. แอบ..แอบ..ซุ้ม..ซุ้ม

เข้ามาเล่นในบอร์ดบ่อยแล้วพอดีกำลังจะเริ่มแต่ง ตัวปี96 ให้หล่อขึ้นแต่ไม่ค่อยสันทัดเรื่องข้อมูลสักเท่าไร่ เลยอยากเป็นสมาชิกบ้างนะครับ อยู่แถว สาทร ถนนจันทน์ ขับ 96 สีทอง มีทติ้งเมื่อไร่แจ้งหน่อยนะครับ (ต้องมีเขียนใบสมัครด้วยหลอครับ)

30. Bar_Din

Bar_Din New Member Member

25
    0
    0
    หวาดดีคับ ชื่อดินนะคับ อยู่ยุดยา ขับ EK สีบรอนต์ทอง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้