กระทู้สำหรับผู้ที่ต้องการจะเข้า EK Group ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 23 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a_dang

a_dang New Member Member

33
    6
    0
    ชื่อเก่งครับEK'96 ฝากตัวและหัวใจด้วยครับ

2. modi

modi New Member Member

180
    0
    0
    สมัครด้วยครับ

สวัสดีครับเข้ามาดูอยู่นานขอเข้าบ้างนะครับ อยู่หาดใหญ่ครับ ใช้EKขาวอยู่

3. ping0168

ping0168 New Member Member

210
    11
    0
    สวัสดีคับ

4. kai coupe

kai coupe Guest

0
    0
    0
    สมาชิกใหม่

ขอรวมเป็นสมาชิกด้วยคนนะครัป นั่ง couper98 ดำ เตี้ย 17

5. jackyfx

jackyfx New Member Member

1
    0
    0
    jackyfx

ดีคับผมแจ็ค ใช้EK 97สีบรอนซ์ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ:).

6. ไปด้วยคันสิ

อยากไปด้วยจังเมื่อไหร่ที่ไหน เหล้ากี่ขวด ไม่อั้นป่าว

7. พายุพัฒน์

พายุพัฒน์ New Member Member

6
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ ชื่อ หมู (พายุพัฒน์) ครับ อายุ 37 ปีครับ ขอเป็นน้องใหม่อีกคนครับ อยู่ปากเกร็ดครับ แต่คงไม่ค่อยมีเวลามา มีทติ้งนะครับ เพราะต้องเลี้ยงลูกครับ ขับ EK สีขาวเดิมๆ ครับ อีเมล์ [email protected]
    ขอบคุณบอร์ด EK GROUP ครับ

8. GT_911

GT_911 New Member Member

90
    5
    0
    เดียวได้รถมาประมาณสิ้นเดือนจะมาขออยู่ด้วยคนนะครับ

9. ดีครับผมยังไม่ได้เป็นสมาชิกเลยครับ

อยากเป็นสมาชิกด้วยต้องทำไงบ้างครับ

10. ผมเพิ่งจะสมัครเป็นสมาชิกเมื่อกี้เอง ได้คืนนี้ต้องไปฉลองหน่อย ดีใจเหลือเกิน

Ahtrun_Sala ถูกใจสิ่งนี้
  11. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ยินดีต้อนรับครับพี่ พอดีเมื่อคืนไม่พร้อม จัดอีกวันไหนดีคับ

12. ขอเป็นคนนัยครอบครัวด้วยคนนะครับ

ชื่อหนุ่มครับ EK98สีแดงอยู่หลังเขตบึ่งกุ่ม

13. bbbb52

bbbb52 New Member Member

25
    3
    0
    ยินดีที่รู้จักทุกท่านครับ

พอดีพึ่งซื้อมาใหม่ EK 96 สีเขียวครับ

14. RANG_EK

RANG_EK New Member Member

1
    0
    0
    นี่ก็เพิ่งซื้อมาเหมือนกัน คันเนี้ยอ่ะยืมรูปจากเต้นท์มา อิอิ ได้ของแต่งมาเยอะแยะเยย แต่เครื่องเดิม หรั่ง อยู่ตลาดไทครับ ฝากเนื้อฝากตัวอีกคนนะครับ เอ่อ.... ว่าแต่อนาคตวางไรดีอ่ะ

15. bigkiss

bigkiss New Member Member

82
    3
    0
    ขอเป็นสมาชิก EK ด้วยคน น่ะค่ะ สมัครเป็นสมาชิกเวปแล้ว ถ้าพี่ๆ มีมิตติ้งที่ไหนช่วยรบกวนบอกด้วยน่ะค่ะ 089 5434248คริส

16. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับ

17. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    WELCOME !!
    ยังไงก็เข้ามาคุยกันบ่อยๆและติดตามในกระทู้
    นะคับว่าจะมีการมีทติ้งกันเมื่อไหร่..
    หวังเป็นอย่างยิ่งว่าเราคงได้พบเจอกันนะคับ

18. POPE1_AFTER ZEED_NO.20

POPE1_AFTER ZEED_NO.20 New Member Member

3
    2
    0
    สวัสดีค่ะ แวะมาทักทายน่ะค่ะ ว่าง ๆ ก้อแวะไปคุยกันในบอร์ด AFTER ZEED บ้างน่ะค่ะ ยินดีต้อนรับเสมอค่ะ

19. OneNess_02

OneNess_02 New Member Member

66
    13
    0
    หวาดดีครับ ผมใช้ Ek99 ขอเป็นส่วนหนึ่งของกลุ่มด้วยนะครับ
    ส่วนรายละเอียดอื่นรอให้สะสมก่อนนะครับ ค่อยเปงค่อยไป
    ฝากตัวไว้ด้วยครับ คลานอยู่แถว ๆ บางบัวทอง สีน้ำเงิน ๆ
    ขอบคุณครับ ที่เปิดโอกาสให้ผมได้เห็นแสงสว่าง

20. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0

ยินดีต้อนรับครับ

21. google-gle

google-gle New Member Member

1
    0
    0
    เกิ้ลครับ............ek 98

สมัครเป็นสมาชิกfด้วยคนครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤษภาคม 2008
  22. คนนอก

คนนอก Guest

0
    0
    0
    ขอเข้า Group ด้วยนะครับ

ตาโต ปี96 สีทองครับ ชอบแต่งรถครับหาคนปรึกษา ชื่อ ธง ครับ 086-759-3246 ไม่รู้ว่าจะมีใครโทรมาหรือเปล่า อยู่แถวสาทร ครับ

23. ou120

ou120 New Member Member

1
    0
    0
    อูคับ EK96 ... สมัครเปนสมาชิกด้วยคับ

24. Corey-Oxide

Corey-Oxide New Member Member

6
    1
    0
    ด้วยคนนะค๊าบบบ EK00 แซนค๊าบบบ น้องใหม่แอบซุ่มดูพี่ๆมานาน ขออยู่ด้วยคนค๊าบ รัตนาธิเบต เส้นเลี่ยงเมืองนนทค๊าบบ

25. rchonda

rchonda New Member Member

48
    9
    0
    ปู ครับอยู่เชียงราย EK96 ขอสมัครด้วยครับ

26. Natto_Ek

Natto_Ek New Member Member

75
    2
    0
    รู้สึกว่าจะเห็นที่ร้านบ้านน้ำใสบ่อยๆนะครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

27. Natto_Ek

Natto_Ek New Member Member

75
    2
    0
    ขอสมัครเป็นน้องใหม่คร๊าบบบบบบบบ

ขออภัยเรื่องกระทู้ข้างบนครับ
    พลาดครับ
    ชื่อ nat ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

28. non_pk96

non_pk96 Guest

0
    0
    0
    อยากเข้าเป็นสมาชิกใหม่

อยากเข้าเป็นสมาชิกใหม่ทำอย่างไรคับ

29. ชื่อนิ่มครับ ek 97 สีขาว อยู่จ.ประจวบฯครับ ฝากเนื้อฝากตัว ไม่ฝากตังค์ครับ

ชื่อนิ่มครับ ek 97 สีขาว อยู่จ.ประจวบฯครับ ฝากเนื้อฝากตัว ไม่ฝากตังค์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้