กระทู้สำหรับผู้ที่ต้องการจะเข้า EK Group ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 23 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    EK Group มีขึ้นมาเพื่อให้ผู้ที่ใช้รถ Civic EK มาพบปะพูดคุยและแบ่งปันความรู้กัน โดยเราจะมีมีทติ้งขึ้นทุกๆเดือนและก่อนการมีทติ้งจะมีการโพสท์บอกภายในเวบบอร์ดแห่งนี้ เราไม่จำกัดจำนวนสมาชิก และ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกๆ ท่านครับ

กฎ,กติกา,มารยาท
    1.สมาชิกของคลับนี้จะต้องมามีทติ้งหรือเข้ามาพูดคุยกันในบอร์ดนี้บ่อยๆ

2.ต้องมามีทติ้ง 3 ครั้งขึ้นไปถึงจะได้รับสติกเกอร์คลับ พร้อมหมายเลขสมาชิก EK Group (ราคาสติกเกอร์100)

3.พยายามมามีทติ้งทุกครั้ง ถ้ามาไม่ได้ช่วยกรุณาโพสท์บอก อย่าหายเงียบ ถ้าขาดมีทติ้งเกิน 6 ครั้งต่อปี ขออณุญาติตัดรายชื่อออกจากการเป็นสมาชิก

4.ไม่นำความเดือดร้อนเข้าคลับ หรือเอาชื่อของคลับไปใช้ในทางที่ไม่เหมาะสม

5.กรุณาใช้คำพูดที่สุภาพและให้เกียรติกันอย่าทะเลาะกันในเว็บบอร์ดแห่งนี้

6.สำหรับผู้ที่อยู่ต่างจังหวัดไม่สะดวกมามีทติ้งก็เข้ามาคุยกันบ่อยๆ แทนมาแลกเปลี่ยนความรู้หรือทำความคุ้นเคยกันได้ แต่จะไม่มีการส่งสติกเกอร์ไปให้ครับ(ตามกฎข้อ2)

7.สมาชิกกรุณาสมัครสมาชิกกับทางเวบบอร์ดแล้ว Login เข้ามาตอบ ผู้ที่ไม่ Login แล้วเข้ามาใช้คำพูดที่ไม่ดีถือว่า ป่วนนนนน

8.สมาชิกที่ไม่ต้องการอยู่คลับนี้แล้วกรุณาโทรแจ้งหรือส่งข้อความส่วนตัวมาถึงผู้ดูแลบอร์ดแล้วกรุณาลอกสติกเกอร์ออก

9.ถ้ากระทู้ใดในบอร์ดทำให้เกิดความสับสน หรือ เดือดร้อนของสมาชิกในคลับส่วนใหญ่ ผู้ดูแลบอร์ดขออณุญาติลบกระทู้นั้นโดยไม่บอกล่วงหน้า

ใครเป็นสมาชิกใหม่จะแนะนำตัวก็เชิญในนี้เลยนะครับ
    การเข้าคลับไม่มีการเสียค่าสมัครใดๆทั้งสิ้น (ไม่รวมค่าสติกเกอร์)

เบอร์ติดต่อผู้ดูแลบอร์ดครับ

คุณกุ้ง 089-8424422
    คุณโอ๊ต 084-6470505
    คุณเอ็กซ์ 089-3158174
    คุณเจ๋ง 081-9065652
    คุณโดม 081-5446107

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มิถุนายน 2011
    Leopu, musachi และ mo_mo ถูกใจสิ่งนี้
  2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ชัดเจนเลย แต่ข้อ6. T_T อยู่ไกลเกินไม่ได้ไปมีท

แก้ไขล่าสุด: 23 เมษายน 2006
    Leopu ถูกใจสิ่งนี้
  3. Tin_tin

Tin_tin New Member Member

102
    1
    0
    อยากเข้าเป็นสมาชิกใหม่

ด้วยคน กร๊าบบบบบบ................................

*มีตติ้งครบ 3 ครัง เหล้าฟรี 1 ขวด

*lady night แปลว่า พาสาวมามีตด้วย เกิน 3 ท่านขึ้นไป จะพิจราณา เปงพิเศษ ครับ

4. egferio

egferio New Member Member

12
    2
    0
    :D งั้นขอสมัครด้วยคนน่ะครับ แอบๆ มาดูอยู่บ่อยๆเหมือนกัน ชื่อ ชน อยู่เชียงใหม่ ตอนกำลังหา EK มาใช้น่ะ ;)

5. HIdomz

HIdomz New Member Member

2
    1
    0
    หวัดดีครับพี่ๆ ผมเด็กใหม่ครับฝากตัวด้วยเน้ออ:p

ปล. ผมปั้นนะครับ

6. EK3002

EK3002 New Member Member

91
    7
    0
    ขอสมัครด้วยคนนะครับ

ชื่อ แมน
    ใช้ EK98 ครับ

อยู่เชียงใหม่ครับ

musachi ถูกใจสิ่งนี้
  7. bassy_bas

bassy_bas New Member Member

8
    1
    0
    :) bassy...kub:p nice to meet you....eiei:eek:

8. DNA`ofGoD

DNA`ofGoD New Member Member

1
    0
    0
    ผมขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับ
    ชื่อแบงก์คับ EK96

9. FAHNNIE

FAHNNIE New Member Member

14
    0
    1
    มามีตติ้งเชียงใหม่มั่งจิคะ

คราวที่แล้วมาแค่ 2 คนเอง

อิอิ

พี่น้องเชียงใหม่รออยู่จ้า

อ้อ หนู ... เด็กหญิงฟานนี่ ... เด็กใหม่เรื่อยๆ ค่ะ 555+

10. Jeng^EK

Jeng^EK New Member Member

1
    0
    0
    [ผมขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ อยู่นวนคร ครับ..คราวหน้าถ้ามีโอกาสขอไปมีทด้วยคนนะครับ

11. Yellow EK 96

Yellow EK 96 New Member Member

187
    1
    0
    ขอสมัครสมาชิกด้วยน่ะครับ ชื่อ เอ ครับ ขับ ek 96 อยู่เชียงใหม่ครับ

12. novelty

novelty New Member Member

149
    2
    0
    เพิ่งจะได้ไปมีทแรกมา ที่แดนเนรมิตคับ ชื่อ เอก ครับ อยู่หลักสี่ครับ :D :D :D

BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  13. EK-Sedan by KUN.

EK-Sedan by KUN. New Member VIP

82
    3
    0
    สมัครด้วยคนครับ

ชื่อ กัน นะคับ

14. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    เข้าด้วยคนครับ เด็กใหม่ ชื่อโม่ ครับ

Leopu และ musachi ถูกใจสิ่งนี้
  15. GoKoKo

GoKoKo New Member Member

26
    1
    0
    สมัครด้วยคนคับ

ชื่อ ตี๋ นะคับ

Meeting ยังไงก็บอกกันในบอดด้วยนะคับ

16. karan

karan New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีคับผมชื่อ น๊อต คับเข้ามาหลายเดือนแล้วแต่ไม่เคยสมัครซักที วันนี้ได้เลิกคับ.....................

17. karan

karan New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีคับผม not .ในรูปเป็นรถผมคับ ผมอยู่ภูเก็ต เพื่อน ๆ พี่ มีอะไรช่วยแนะนำด้วยน่ะคับ ผมอยากใส่สปอล์ยเลอร์ ของปี 98-99 แต่ไม่รู้ใส่กันได้ไหมคับ.[​IMG]

18. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    ขอสมัครด้วยคนนะคับชื่อ ปอนด์ ขับEk96 อยู่นวมินทร์คับ

19. Mon Key

Mon Key New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ ชื่อ ยุ่ง ครับ อยู่ระยอง ขับ EK96 ครับ ได้รับการชักชวนจาก พี่ so_ek แอบดูบอร์ดนี้มานานแล้ว ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ..

20. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28
    ผมก้องคับ อิอิ

Leopu, musachi และ mo_mo ถูกใจสิ่งนี้
  21. Pick-nufc

Pick-nufc New Member Member

12
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับ ปิ๊กครับ ek99si

22. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ผมอยู่ 101/1 อ่ะครับ คราวที่แล้วจะไปมีทก็ดันมาล้ม :eek: คราวหน้าคิดว่าไม่น่าจะพลาดแล้วล่ะครับ อ๋อลืมแนะนำตัว ชื่อ เอ็กซ์ ครับ อายุก็ 30 แระ ชี้แนะด้วยนะครับ :)

23. Gt

Gt New Member Member

2
    0
    0
    สมาชิกใหม่ค้าบบ ช้างคับ อยู่แถวสุขา3 ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆทุกคนค้าบบ :)

24. spectre

spectre New Member Member

1
    0
    0
    ดีคับ ชื่อต้อม EK 96 อยู่หนองคาย ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคับ

25. pcc_ek

pcc_ek Guest

0
    0
    0
    เอกครับ ek 96 ขอเป็นสมาชิกด้วยคน แต่รถยังไม่ได้แต่งอะไรมากมายเลยอ่ะ

26. รัน

รัน Guest

0
    0
    0
    ขอสมัครครับ

อยากเข้าด้วยอ่ะคับ...ดูแลผมด้วยนะ

27. millinium5755

millinium5755 New Member Member

190
    91
    0
    หวัดดีค่ะทุกคน
    หวัดดีค่ะ bigeyes96 ฝากตัวด้วยเน้อ

28. Posch

Posch Guest

0
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิก EK ด้วยคนครับ

ขอเป็นสมาชิก EK Club ด้วยคนน่ะครับ แล้วจะพยามยามไป Meeting ให้ได้ ฝากตัวด้วยน่ะครับ

29. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    จ๊อบ ครับ...............อยู่เชียงใหม่ครับ.................จะพยายามหาเวลาว่างไปมีตติ้งด้วยนะครับ............ระยะทางไม่เป็นอุปสรรคสำหรับ...........คนรัก ek ครับ..........

30. Knott

Knott New Member Member

5
    0
    0
    น๊อตครับ ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้