ใครเล่น Intial dมั่งครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย MoNoun, 22 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    555 Akina Snow ผมเคลียร์ด่านแรกเลย เพื่อนมันบอกผมเจ้าสนามนั้นเลย เพราะแข่งกะมันสนามนั้นทีไรเราชนะตลอด ^^

2. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    ผมใช้ RX7 fc เหลือด่านสุดท้ายด่านเดียวเคลียร์ไม่ได้ซักที...:p

3. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    ซึจิ แข่งกัน ทาคุมิ หรือเปล่าครับผม ถ้าใช้ พยายามนำให้ได้จนออกอุโมง หลังจากออกอุโมงไปแล้ว จะโดนทาคุมิ ปิดไฟบี้ตูดกระจายเลย ตอนนั้น ถ้าทนความกดดันได้ ก็ ผ่านฉลุย ครับผม

4. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    จริงอย่างที่ คุณFanpantae benz บอกคับ ผมเล่นรอบแรกแพ้กระจาย รอบ 2 เอาใหม่ บล้อกมันตลอดทาง ชนะเลย 555+ พอผ่านทามคุมิ ก็จะเจอบุนตะ (ไม่ต้องเสียตังด้วย เล่นต่ออีกรอบแบบฟรีๆ) แพ้หรือชนะ บุนตะ ก็มีฉากจนให้ดูเหมือนกันคับ

5. Nguang

171
    7
    0
    มีใครสนใจ RX-7 สีขาว ชุดแต่ง RE เนียนๆทั้งคัน ล้อ RE AW-7 สีทอง OPTION C Full Tune มั้ยคับ เล่นไป 10 ดาว แล้ว ชนะหมดทุกตัว ยกเว้นบุนตะ
    หมดกับการ์ดใบนี้ไปเกือบ 7 พัน ขายให้ถูกๆคับ 1000 บาท เอาไปเลย

6. Nguang

171
    7
    0
    สนใจ PM เลยคับ ต่อรองได้คับ ขายได้ขายเลย

7. Tae111

294
    1
    18
    ง่าผมชนะได้แค่ตัวแรกเองอะ ด่านนี้เล่นไม่เป็นจิงๆคับทำไงดี.....:p

8. ค่อนข้างยากคับ ด่านนี้ชื่อ Tsushisaka คับ ด่านนี้ถ้าจะเล่นผมแนะนำให้เล่น Shomaru ตัวสุดท้ายให้ผ่านก่อนคับ (ขอบอกว่าตัวนี้ยากพอสมควรเลยหล่ะ จะได้ชินกับการบล้อกคู่แข่งคับ เพราะทางมันแคบสุดๆ)

ก่อนออกตัวให้หักพวงมาลัยไปบังรถมันก่อนคับ พอออกตัวให้รีบเปลี่ยนเกียร์เลยคับ ทดเกียร์ไปตามทางเรื่อยๆบล้อกมันไม่ให้แซงครู่นึงเราก็จะทิ้งมันได้คับ

9. บางตัวก็บล้อกมันไม่ได้คับ มันออกตัวเร็วกว่า ก็เหยียบให้สุดๆอย่าชนแล้วกันคับ

10. Tee@Abuser

740
    29
    0
    สูตร บล็อกขวางทางนั้น ใช้ได้แต่ เขา โซมารุเท่านั้น 2 ตัวสุดท้าย ที่แข่ง กับ คาร์ปู ( ฝนตก ) และ วาตารุ AE86 Turbo อะครับผม

ส่วนวิธีเล่นด้านนี้หรอครับผม อืมๆบอกยากแหะ ลองไปหา VDO การขับของพวกเซียนๆแล้วเราก้พยายาม Copy ไลท์ของเขาดูก็ได้นะครับผม

11. Tae111

294
    1
    18
    จะพยามคับ.......:D

12. rapee001

rapee001 New Member Member

18
    0
    0
    แล้วมีใครชนะบุนตะมั่งเนี่ย(ตอนจบนะ)

13. Tee@Abuser

740
    29
    0

รอบแรกเคยชนะที

รอบ2 รุ่นพี่เล่นไปให้แต่ไม่จบมาโดนตัวเอง เป็น WET ฮะ ซวยเลยแต่ที่ไหนได้ ง่ายกว่าเดิมอีก

นอกนั้น ยากโครตครับผม ส่วนใหญ่ก็โดนแซงโค้งสุดท้ายอะคับ

14. Tae111

294
    1
    18
    แล้วส่วนใหญ่เล่นที่ใหนกันบ้างคับ ผมเล่นที่โลตัสแคลายกับ เดอะมอลงามคับ.....:)

15. Tee@Abuser

740
    29
    0
    ผมเล่นที่ The Mall บางกะปิ ครับผม

16. Tae111

294
    1
    18
    เซ็งเลยคับ........เป๋าตังหาย การ์ดอยู่ในนั้นด้วย เสียดายมากๆ:eek:

17. Tee@Abuser

740
    29
    0
    กำ แย่เลย

18. Tae111

294
    1
    18

เริ่มเล่นใหม่แล้วคับ ใช้คันเดิมรถโคดเต่าเลย.......:D

19. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    เกียร์อโต้ มันห่วยก่าธรรมดาป่าวอ่า -*-

20. Tae111

294
    1
    18
    ผมว่าแล้วแต่คนถนัดคับ ผมเล่นเกียธรรมดายังแพ้เกียออโต้บ่อยเลยคับ.....:)

21. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ใช้ evo6 กับ86 ครับ สองใบรวมกัน ก็หมดไป หลายอยู่ อิอิ
    เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้เล่นแล้ว เติมน้ำมันรถดีก่า

22. kangvios

kangvios New Member Member

35
    3
    0
    ผมเล่นบุนตะ chanllange ด่าน Shomaru ไป 13 ดาว
    ด่าน Tsuchisaka 11 ดาว
    วิ่ง อากินะ อยู่ 3.08.XX
    Shomuru 3.05.xx
    Tsuchisaka 2.45.XX

อย่างนี้เร็วมั้ยครับ..............

23. Tunza!

645
    4
    0

ไม่อะครับ
    ไม่เร็ว
    .
    .
    แต่
    .
    .
    .
    โค * * เร็ว เลย

คงรุ้เรื่องนะ :D

24. bigboy_turbo

bigboy_turbo New Member Member

10
    0
    0
    ไม่มีใครพูดถึองด่านเกือบสุดท้ายบ้างหรอที่แคบๆโค้งเยอะๆอะ
    ผมเรียกมันว่าด่านสุพรรณ
    ด่านนั้นสนุกมาเลย
    เล่นไม่กี่ที่ก็ผ่านง่ายมากๆ

25. bigboy_turbo

bigboy_turbo New Member Member

10
    0
    0
    มีอะไรทักได้นะครับ ชื่อ BIG เล่นไม่ค่อยเก่งเท่าไรมีอยู่แค่นี้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มีนาคม 2007
  26. jomkuneo

jomkuneo New Member Member

27
    0
    0
    จับกันเอง มันสุ๊ดดด

27. Tae111

294
    1
    18
    มีใครเคยไปเล่นที่ JJ Mall มั้ยคับ 10 บาทเอง ผมไปเล่นมาได้ซักพักแล้ว...:)

28. Tunza!

645
    4
    0
    ชะ เฮ้ย เดียวลองไปเล่นมั่ง ถูกจิง แต่ จะคุ้นเปล่าว้า ค่ารถไปกลับก็ ดูท่าจะไม่คุ้มแฮะ

29. Tae111

294
    1
    18
    เฮ้อ.....บัตรหายอีกและ2รอบแล้วนะนี่:confused:

30. Kornza

Kornza New Member Member

168
    1
    0
    รายงานตัวนิดหนึ่ง

ดีครับ

คือผมก็เล่นอยู่น่ะ ใช้อิมตากลมสีขาวน่ะครับแต่งเหมือนคันน้ำเงินในรูปอ่ะ

หมดตังค์เยอะจิงไอ้เกมนี้...แต่ก็ได้อารมณ์ดีตอนเล่น

น่าสงสารเกมนี้จิงๆหารูปมาโชว์ยากมักมากๆ

พอดีผมไปได้มาบ้าง ก็นำมาแบ่งปันกานครับ โลตัส กะ เดอะมอลล์บางกะปิครับ
    ;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กุมภาพันธ์ 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้