PUMA FAEAST SERIES CHAMPIONSHIP 08 (ตารางออกแล้วครับ)

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Fly Away Home, 27 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    แล้วเจอกันคร้าบบบ ยกไปทั้งทีม ชัวร์ งานนี้ :D (รู้ป่าวว.....ว่าเค้าเปงครายยยยย) :D

2. เจ

เจ New Member Member

52
    1
    0
  3. Fly Away Home

Fly Away Home New Member Member

328
    5
    0
    สมัครหน้างาน2500 แต่ถ้าโทรมาแจ้งล่วงหน้ายืนยันร่วมการแข่งขันแน่นอนอันนี้
    ถือเป็นสิทธิพิเศษแต่ต้องแจ้งชื่อและนามสกุลและรุ่นที่สมัครชัดเจนเพื่อจัด
    เอกสารเนื่องด้วยกรรมการและผู้เกี่ยวข้องเป็นจำนวนมากโทรมาแจ้งได้ที่หมาย
    เลข089-182-2188

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มกราคม 2008
  4. Fly Away Home

Fly Away Home New Member Member

328
    5
    0
    ม่ายรู้อ่ะครับยังงงอยู่เลยอ่ะ:confused:แต่ขอบคุณนะครับ........................อิอิ

5. Fly Away Home

328
    5
    0
    รับทราบครับ ปีนี้มีรุ่นกระบะบ้านด้วยนะครับพาเพื่อนมาสมัครกันได้เลยครับ[/COLO:DR]

6. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ..........ท่านหนูครับ ตารางเวลาออกยังครับ

7. NeoVIP

NeoVIP New Member Member

380
    2
    0
    ขอถามหน่อยนะครับ กรณีรถเดิมๆ แต่อยากลงไปวิ่งบ้าง และไม่มีทีมเนี่ย จะวิ่งรนไหนได้บ้างคับ

8. Fly Away Home

328
    5
    0
    จะมาแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับท่านนิวเพื่อนรัก...................................................อิอิ

9. Fly Away Home

328
    5
    0
    ใช้รถรุ่นไหนอยู่เหรอครับจะได้บอกถูกว่าวิ่งรุ่นไหนอ่ะครับ
    หรือไม่ก็มีอีกวิธีรวมเพื่อนๆของเราที่อยากวิ่งในสนามพีระให้ได้15คันแล้วตั้งเป็นกลุ่มCar Clubขึ้นมาเพื่อจะได้มาวิ่งในงานอ่ะครับ

10. Fly Away Home

328
    5
    0
    ถ้าCarClubไหนที่ประสงค์นัดมิตติ้งในงานครั้งนี้รบกวนโทรแจ้งด้วยนะครับว่ามีรถและผู้เข้าร่วมจำนวนเท่า
    ไหร่จะได้จัดเตรียมพื้นที่และเต้นท์ให้ครับ ยินดีต้อนรับครับ

โทรมาแจ้งได้ที่หมายเลข084-6666-077 ได้เลยครับ

11. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ขอบคุณครับ...............อิอิ

12. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามมาดูครับ

13. Fly Away Home

328
    5
    0
    ตามมาดูแล้วต้องตามไปแข่งด้วยนะครับไปชมก็ได้ด้วยเหมือนกันนะครับ....................................อิอิ:D

14. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
  15. สนุกแน่ๆ...งานนี้ต้องทำรถกันไม่แน่

16. Mr.Toyy / ต๋อย

Mr.Toyy / ต๋อย New Member Member

3
    0
    0
    ในรุ่น F5 แจ้งที่จะเข้าร่วมแข่งขัน late สุดได้วันไหนอะครับ....พอดีไม่มั่นใจรถจะเสร็จทันรึปล่าว .:D

17. new@nymph

12,042
    38
    0
    ใกล้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแล้ว.๐ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. Fly Away Home

328
    5
    0
    รับทราบครับ รีบทำรถเลยนะครับรออยู่ครับ.....................................................อิอิ

19. Fly Away Home

328
    5
    0
    โทรมาแจ้งก่อนก็ได้ครับว่าจะมาวิ่งแน่นอนจะได้เตรียมเรื่องเบอร์เอาไว้ให้อ่ะครับ

20. Fly Away Home

328
    5
    0
    รีบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบทำรถให้แรงได้เลยเพื่อน

21. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ.........................รถยังไม่เสร็เลยอะครับ อิอิ

22. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    จะแข่งอยู่แล้ว ตารางเวลาออกยังคัป ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์

23. คนไปดูต้องเสียตังค์ป่าวคับ

เเล้วมีอะไรให้ดูมั้ง มีclubรถ retro มากันป่าว เเล้วclub
    ไหนมามั่ง กี่คันอ่ะคับ

24. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    คนพร้อม รถเกือบพร้อมล่ะ :D

25. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามมาดูครับ

26. new@nymph

12,042
    38
    0
    ได้สติกเกอร์แล้วครับ..................พรุ่งนี้แล้วสิ.........เย้ๆๆๆ

27. Fly Away Home

328
    5
    0
    ตารางออกแล้วจ้าโหลดไปดูได้เลยครับ มันเยอะครับเลยไม่ไหวพิมพ์โหลดดีกว่า:D
    View attachment 869013

28. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ขอปคุณครัป แต่ดูแล้วยังขาด เสาร์ช่วงเช้านะครัป ที่น่าจะเป็นการ ซ้อมและคลอลิฟาย ว่ากี่โมง จะได้เตรียมการออกจากกรุงเทพถูก รปกวนด้วยครัป

29. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ในงานมีผลิตภัณฑ์ puma ไปขายราคาถูกหรือป่าวคับ อิอิ

30. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    ไปพรุ่งนี้แล้วค่ะ เจอกันเน้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้